[Thảo luận] Vẫn là đầu hầm Kim Liên bên đường Đại Cồ Việt - quá ngán cho 1 kiếp làm người của xxx

anhtho

Xe ngựa
Chỗ đầu ĐCV này vẫn bắt đều lắm nhé các cụ. Hôm nay em đi từ Trần Khát Chân hướng về Giải phóng. Em đi sau một bác Captiva và thấy bác này đi cũng diềm đạm, chuẩn chỉnh. Thế nào tới đoạn rẽ tách khỏi lối xuống hầm đã thấy xxx vẫy cụ Cap vào, chắc lại liếm tí vạch.

Hercules TM

Xe tải
giọng văn cụ hay đới :))
Lão về già rồi nên phải cố vét nốt thôi, dễ hiểu mà. xxx già nói thẳng nói thật lắm. xxx trẻ ko dám tự tin hỏi tiền nong trong người nthe đâu. Mà chính vì xxx già tính thế nào, y rằng bọn xxx trẻ cứ thế mà noi theo, chứ hiếm có chuyện mỗi người 1 tính, thế mới hay chứ.
Cụ ghi âm lại cái đoạn mày - tao là trên này cũng khối cụ vào chém phần phật rồi. Lại thêm đoạn hỏi tiền nữa thì topic này thành bão luôn :))

Giờ hình ảnh CSGT ở mình bị ghét nhiều quá. Khổ thật. Làm người tốt cũng khó.
Cái bọn xxx đấy con chúng nó cũng giống chúng nó thôi ! gặp người lớn chúng nó cũng chẳng thèm chào hỏi ! đúng là cướp đêm CĐ cướp ngày GT không sai tý nào ! hiu hiu

Hercules TM

Xe tải
Ko gương là xxx có quyền dừng xe cụ nhé
Tại sao các cụ đi xe máy cứ thích tháo guơng ? mấy cụ đi 4b sao không thấy tháo ra cho đỡ vướng và khỏi lo bị bẻ guơng nhỉ ! tiện và lợi vô cùng !!

TaxiHN

Xe hơi
Cụ để xxx chửi thế mà cũng chịu à? Có phải lỗi nào cũng bắt xe về đồn được đâu. XXX bố láo quá.

tasx

Xe tăng
Vợ hai nhà mình cũng bị chộp ở chỗ này rồi. Vợ cả đưa các ảnh 2 lít. Các không đồng ý, nói không có giá đâu, báo lỗi là 1 triệu dưỡi, không quên dục nhanh lên vì có đội kiểm tra đang ở ngã tư. Vợ cả hoảng quá định đưa 5 lít. Mình nói đưa nó 3 lít thôi, không lấy thì thích làm gì thì làm... thế mà các ảnh lại đồng ý cho đi, chắc giải quyết nhanh để còn để tâm bắt vợ hai nhà khác.

pttoan265

Xe tăng
Website
ontech.vn
nhà em ở ngay chỗ chung cư cao tầng gần đó, ngày nào cũng thấy xxx đứng đấy bắt xe, bây giờ thêm cả buổi tối nữa, mà sao nó nói với cụ cái giọng vô học đấy đc nhỉ, chịu chúng nó luôn
Bọn nó giao tiếp bằng ngôn ngữ của súc vật mà cụ. Em cũng ghét cay đắng cái lũ đứng ở chỗ này mặc dù chưa bị toét lần nào

pttoan265

Xe tăng
Website
ontech.vn
Xã hội thì có người nọ người kia, và xxx cũng thế, tuy nhiên cứ mất tiền là các kụ chởi bới . vậy các kụ đi sai hay các kụ ko nắm được luật
Dân thì sao nắm hết được luật. Bọn xxx này đại diện thực thi pháp luật thì phải thực hành nghiêm chỉnh chứ. Mày tao vơí dân là thối nát rồi cụ ah

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Trên này nhiều cụ cứng và hay dùng Smartphone để ghi lại vậy. Em thì vừa lôi ra đã bị "dọa" lôi xe ôm ra làm chứng rồi.

podr everet

Xe buýt
Hì hì, đoạn đường này con vợ nhà cháu cũng bị dính một phát rồi, dưng mà không cãi được các chú xxx. về nhà vợ nói lại, nhà cháu tức phát điên. Cứ tưởng xxx chỉ nhằm vào OT ai dè xxx chẳng chừa một ai. Nản quá.

huynhleanhquoc

Xe đạp
Nghe bác kể như chuyện tiếu lâm ấy...đúng là uổng một đời người của XXX

sovo

Xe hơi
Hôm thứ bảy em cũng rón rén qua đấy, tý nữa thì dính.