Hội xa xứ Văn phòng tư vấn du lịch - Tư vấn các cách lăn lê bò toài ở ngoài biên ải

huyvd

Xe hơi
Dạ có em đây! Sec thì em chưa dám hứa vì tour này cũng đã dài hơi rồi, nếu tiện thì em không bỏ qua được. Các cụ tư vấn cho em với, nơi ăn chốn nghỉ thì em mù tịt chả biết gì.

huyvd

Xe hơi
Chắc các bác nghỉ lễ rồi, Hóng tin các bác sau ngày 01/5 vậy!

laicanthan

Xe container
Hành trình của bác đi nhiều ở Balan là nơi nhà xx không có ai, bác đợi thêm chút nữa xem có cụ, mợ nào vào chỉ thêm không

giangsuki

Xe ngựa
Hành trình của bác đi nhiều ở Balan là nơi nhà xx không có ai, bác đợi thêm chút nữa xem có cụ, mợ nào vào chỉ thêm không
Hình như là em chưa thấy có mem nào ở Ba lan thì phải, hoặc có thì chưa bao giờ nói cả

April_

Xe điện
Cụ định đến Bỉ mấy hôm và ngày nào?

huyvd

Xe hơi
Cụ định đến Bỉ mấy hôm và ngày nào?
Cám ơn cụ đã quan tâm! Lượt đi qua Hà Lan, lượt về qua Bỉ chắc 1-2 hôm gì đó thôi. Lịch trình chưa được confirm chính xác nhưng chắc là đầu tháng 8. Nếu cụ ở Bỉ em xin qua mời cụ ly cafe! Cụ có thể tư vấn cho em đường đi và điểm chụp ảnh được không?

giangsuki

Xe ngựa
Cám ơn cụ đã quan tâm! Lượt đi qua Hà Lan, lượt về qua Bỉ chắc 1-2 hôm gì đó thôi. Lịch trình chưa được confirm chính xác nhưng chắc là đầu tháng 8. Nếu cụ ở Bỉ em xin qua mời cụ ly cafe! Cụ có thể tư vấn cho em đường đi và điểm chụp ảnh được không?
Áp ơi, xử lý đê

April_

Xe điện
Nếu cụ chỉ đến Bỉ trong 1 ngày thì chỉ nên tham quan Brussels, còn nếu đến ngày rưỡi thì chiều cụ có thể đi xe đến các thành phố khác của Bỉ như Brugge, Gent, Namur, Antwerpt...Đi đến các cities lân cận này mất khoảng 1 tiếng. Bỉ là đất nước xinh đẹp và ko lớn lắm nên cũng khá đông khách du lịch. Khi nào cụ có thời gian đi cụ thể thì em sẽ hướng dẫn cụ chi tiết hơn nhé. Cụ đến Bỉ thì nên uống bia, chứ uống cafe làm gì, Bỉ nổi tiếng với hơn 1000 loại bia và chocolate ngon nhất thế giới đấy.

Chỉnh sửa cuối:

laicanthan

Xe container
Nếu cụ chỉ đến Bỉ trong 1 ngày thì chỉ nên tham quan Brussels, còn nếu đến ngày rưỡi thì chiều cụ có thể đi xe đến các thành phố khác của Bỉ như Brugge, Gent, Namur, Antwerpt...Đi đến các cities lân cận này mất khoảng 1 tiếng. Bỉ là đất nước xinh đẹp và ko lớn lắm nên cũng khá đông khách du lịch. Khi nào cụ có thời gian đi cụ thể thì em sẽ hướng dẫn cụ chi tiết hơn nhé. Cụ đến Bỉ thì nên uống bí, chứ uống cafe làm gì, Bỉ nổi tiếng với hơn 1000 loại bia và chocolate ngon nhất thế giới đấy.
Bảo cụ ý uống bia chứ Ap ơi sao lại bảo uống bí :))