Vậy là Vinhomes thâu tóm khu Nam An Khánh ?!

ngoccanh86

Xe tải
Đi đường 70, 72 thì xa hơn chút cụ ạ
Cụ ơi, đường 72, cầu vượt An Khánh là cầu nào. cụ chỉ em với, em đi từ Xuân Thuỷ ạ. từ trươc tới giờ em chỉ biết đi theo đường gom đại lộ Thăng Long, qua hầm chui Nam An Khánh, vào cổng Bảo Sơn rồi rẽ vào Sudico thôi ợ.
Rót rượu hầu cụ ạ.

atbich7

Xe hơi
mời các bác lên hẳn đại lộ thăng long, phi đến chùa thầy rồi quay đầu kk, chênh có 8 km (20phút di chuyển) về đường chợ An Khánh, an toàn tuyệt đối

since86

[Tịch thu bằng lái]
Em đang có căn ở Long Hưng 3, diên tích 154m2, hg đông nam, phía sau nhà là vườn hoa bốn mùa, đã hoàn thiện đầy đủ nội thất xịn làm kính và cửa bên hông, đã có sổ đỏ, chủ nhà đang cần tiền nên bán gấp, cụ nào thích thì pm em nhé. giá 10 tỏi nhé các cụ
Mấy căn Long Hưng 3 to tiền hơi khó đẩy cụ nhỉ, Giờ nhiều khách tìm căn tầm 8 tỷ mà không có căn bán

atbich7

Xe hơi
haizz đúng là lần này mưa ngập thật đó, mình phải đi đến chùa thầy rồi vòng lại về chợ an khánh đó, hơi xa nhưng chắc chắn chuẩn khô ráo

tieudaovnt

Xe tăng
haizz đúng là lần này mưa ngập thật đó, mình phải đi đến chùa thầy rồi vòng lại về chợ an khánh đó, hơi xa nhưng chắc chắn chuẩn khô ráo
Cụ đi gì xa thế, sao không đi vào qua cầu vượt tây mỗ qua 70,72 hoặc vào cầu cốc đến ngãi cầu rẽ lên, hoặc đi từ cầu vượt an khánh lên splendora qua đường lại yên lên khu trần hữu dực mỹ đình. Chứ lên tận quốc oai vòng lại thì mua đường quá

atbich7

Xe hơi
Cụ đi gì xa thế, sao không đi vào qua cầu vượt tây mỗ qua 70,72 hoặc vào cầu cốc đến ngãi cầu rẽ lên, hoặc đi từ cầu vượt an khánh lên splendora qua đường lại yên lên khu trần hữu dực mỹ đình. Chứ lên tận quốc oai vòng lại thì mua đường quá
Món này em chưa nc đâm cứ đường thẳng mà đi, mà đi trên đại lộ mưa như trút vào kính lái hãi quá

tieudaovnt

Xe tăng
Mà kể cũng lạ, e thấy cứ có cầu vượt thì nên có lối ra vào cao tốc, kể chỗ gần cầu vượt an khánh có lối ra vào cao tốc thì mọi chuyện đơn giản hơn nhiều, đỡ phải bì bõm mệt mỏi hàng chục năm nay . Ngay cả cầu vượt chỗ quốc oai cũng thế, có lối ra nhưng lại không có lối vào chiều ngược về HN. Khó hiểu thật

atbich7

Xe hơi
chuẩn cmn luôn, khu an khánh kể cả bắc và nam chỉ cần đường thăng long vắt qua một cái là hạ tầng lên một bước ngay, nhưng tương lai chắc sẽ là như thế

chungduclan

Xe buýt
Mà kể cũng lạ, e thấy cứ có cầu vượt thì nên có lối ra vào cao tốc, kể chỗ gần cầu vượt an khánh có lối ra vào cao tốc thì mọi chuyện đơn giản hơn nhiều, đỡ phải bì bõm mệt mỏi hàng chục năm nay . Ngay cả cầu vượt chỗ quốc oai cũng thế, có lối ra nhưng lại không có lối vào chiều ngược về HN. Khó hiểu thật
Cụ chuẩn quá ạ! Có cũng có thắc mắc như cụ. Ngày nào em cũng phải đi vào đường gom rồi rẽ hầm số 3 để vào Lê Trọng Tấn. Hôm nào hầm ngập,tắc là phải vòng lên cầu vượt Lại Yên để sang khu vinhomes rồi ra Lê Trọng Tấn. Nhiều lúc cứ nghĩ từ cao tốc có lối rẽ vào cái cầu vượt đấy thì tốt biết bao.
Mà cháu thấy dọc tuyến ĐLTL đang thi công mổ xẻ ở giữa không rõ để làm gì cụ nhỉ?

tieudaovnt

Xe tăng
Cụ chuẩn quá ạ! Có cũng có thắc mắc như cụ. Ngày nào em cũng phải đi vào đường gom rồi rẽ hầm số 3 để vào Lê Trọng Tấn. Hôm nào hầm ngập,tắc là phải vòng lên cầu vượt Lại Yên để sang khu vinhomes rồi ra Lê Trọng Tấn. Nhiều lúc cứ nghĩ từ cao tốc có lối rẽ vào cái cầu vượt đấy thì tốt biết bao.
Mà cháu thấy dọc tuyến ĐLTL đang thi công mổ xẻ ở giữa không rõ để làm gì cụ nhỉ?
Đang xây dựng trạm bơm tăng áp sông đà và đường ống dẫn đó cụ. Em nghĩ chỗ này và chỗ quốc oai có lối ra vào thì tiện hơn, mà ngập lụt cũng có giải pháp cho phương tiện đi lại. Còn chờ cái cầu vượt với hầm chui nút giao thông đường 3,5 thì chắc e nghĩ phải ít nhất 3-4 năm nữa mới xong.

chungduclan

Xe buýt
Cụ cho cháu hỏi từ cái cầu vượt đấy sang qua Splendora rồi cứ phi thẳng là ra Trần Hữu Dực Mỹ Đình ạ? Đường 4b có dễ đi không ạ? Có xa hơn đi đường đại lộ rồi qua sân vận động ko ạ? Cháu chưa đi lần nào. Hôm này cháu đi thử xe sao?

Quang LaMasia

Xe tăng
Cụ cho cháu hỏi từ cái cầu vượt đấy sang qua Splendora rồi cứ phi thẳng là ra Trần Hữu Dực Mỹ Đình ạ? Đường 4b có dễ đi không ạ? Có xa hơn đi đường đại lộ rồi qua sân vận động ko ạ? Cháu chưa đi lần nào. Hôm này cháu đi thử xe sao?
Gần hơn đi qua SVĐ cụ nhé. Đi một lần là nhớ thôi. Nó hơi vòng một chút chứ không thắng phát ra như cụ nói đâu.