Vậy là Vinhomes thâu tóm khu Nam An Khánh ?!

mebonben.linh

Đi bộ
Em đang có lô song lập VHTL loại 154m kí hợp động trực tiếp với cđt cụ nào quan tâm không ạ?
cụ cho thêm thông tin đi ạ, khu nào, hướng? giá? em quan tâm hướng Đông tứ trạch, mặt sau ko phải ruộng là đc ạ. CÁm ơn cụ trước!

COM_2010SLX

Xe hơi
Nhà em cần chuyển nhượng liền kề vinhomes thăng Long, đường Long hưng 1 (vỉa hè rộng 5m, không phải qua chốt an ninh), diện tích 97m2, hoàn ghiện đầy đủ ở ngay theo chuẩn của vin. Hướng Tây nam. Cụ nào có nhu cầu inbox ạ

khanhlinh555

Xe đạp
giá mềm hơn nhưng gần vinhome thăng long thì cccm ghé qua dự án icid le trọng tấn hà đông đi. giá có 18tr/m2. cccm nhu cầu thi ib nhé

0967565877

[Tịch thu bằng lái]
Nhất trí quan điểm cụ là khu này hiện hơi giống "đô thị ma", xung quanh khu này cũng còn nhiều khu tương tự như là geleximco, bảo sơn, ....chưa thể so sánh với bắc an khánh vì thiếu hạ tầng và khả năng đưa dân cư về ở. Thế nên giá giao dịch mới đang tầm 1/2-1/3 khu splendora dù cùng vị trí. Để hoàn thiện thành khu đô thị đẹp chắc còn cần nhiều hơn nỗ lực của sudico trong việc hoàn thiện hạ tầng, thúc đẩy xây vòng xoay nối Lê trọng tấn và Đại lộ thăng long theo quy hoạch. Sau đó là làm trung tâm thương mại, xây dựng thêm chung cư ở mấy lô phía ngoài cạnh cổng chào thu hút dân cư về ở thì sẽ nhộn nhịp hơn.
Triết lý em nhắm vào khu này cũng là xác định đầu tư, vì như cụ nói các nc phát triển họ cũng sẽ dịch dần ra sống ở ngoại vi thành phố và di chuyển vào trung tâm để làm việc. Xét ra hướng Tây này vẫn là hướng đã được phát triển hạ tầng tốt nhất, và cung đường Đại lộ TL được quy hoạch làm tốt nhất nếu so với trục Lê văn lương - tố hữu hay cầu diễn- Ql32 nếu xét trên khả năng mở rộng đáp ứng giao thông.
cụ đánh giá splendora thế nào, h ở ngay đc chưa

ngoccanh86

Xe tải
cụ cho thêm thông tin đi ạ, khu nào, hướng? giá? em quan tâm hướng Đông tứ trạch, mặt sau ko phải ruộng là đc ạ. CÁm ơn cụ trước!
Giờ cụ mua chuyển nhượng lại thôi ạ, Hướng Đông Nam 154m2 đường long Cảnh khoảng 8.5- 9 tỷ nhà bán hoàn thiện 1,2. Khu Long phú hướng chính Bắc hoặc chính Nam giá khoảng 6,5 tỷ xây thô cụ ạ.

LaiXeLanDau

Xe máy
cụ đánh giá splendora thế nào, h ở ngay đc chưa
Khu này nhiều nhà ở lâu rồi mà cụ, từ 2015 sau khi hoàn thiện giai đoạn 1. Giờ đang làm giai đoạn 2 với mức giá tăng khoảng 15-20% e nghĩ sẽ càn thời gian để hấp thụ hàng, do khác với trước đây là có Vinhomes Thăng Long và khu Nam an khánh đang chuyển mình.

audi201

[Tịch thu bằng lái]
Nhất trí quan điểm cụ là khu này hiện hơi giống "đô thị ma", xung quanh khu này cũng còn nhiều khu tương tự như là geleximco, bảo sơn, ....chưa thể so sánh với bắc an khánh vì thiếu hạ tầng và khả năng đưa dân cư về ở. Thế nên giá giao dịch mới đang tầm 1/2-1/3 khu splendora dù cùng vị trí. Để hoàn thiện thành khu đô thị đẹp chắc còn cần nhiều hơn nỗ lực của sudico trong việc hoàn thiện hạ tầng, thúc đẩy xây vòng xoay nối Lê trọng tấn và Đại lộ thăng long theo quy hoạch. Sau đó là làm trung tâm thương mại, xây dựng thêm chung cư ở mấy lô phía ngoài cạnh cổng chào thu hút dân cư về ở thì sẽ nhộn nhịp hơn.
Triết lý em nhắm vào khu này cũng là xác định đầu tư, vì như cụ nói các nc phát triển họ cũng sẽ dịch dần ra sống ở ngoại vi thành phố và di chuyển vào trung tâm để làm việc. Xét ra hướng Tây này vẫn là hướng đã được phát triển hạ tầng tốt nhất, và cung đường Đại lộ TL được quy hoạch làm tốt nhất nếu so với trục Lê văn lương - tố hữu hay cầu diễn- Ql32 nếu xét trên khả năng mở rộng đáp ứng giao thông.
Vào trung tâm duy nhất có 2 đường: Trần Duy Hưng và Le Văn lương-- hiện cả hai đường này đều đã tắc, nếu thêm Vincity, và đống chung cư xung quanh Mỹ đình, Đại lộ thăng long, Tố hữu có người về ở đông dân thì Lê Văn lương, Trần Duy Hưng tắc phải biết.

Nhìn đâu cũng đau đầu nhỉ?

Phuong Anh Dinh

Xe hơi
2. TỔNG QUAN DỰ ÁN
➡ Tổng diện tích: 26 ha
➡ Diện tích mặt nước & cây xanh: 10 ha (41,67%)
➡Mật độ xây dựng: 27,3% (6,9 ha)
➡Biệt thự – Liền kề – Shophouse: 798 lô trong đó có 600 lô đã hoàn thiện phần móng. Trong đó:
➡Số lô đã bán: 420 lô
➡Số lô còn lại: 378 lô

Hạ tầng cơ sở:
➡Đường chính: 10m
➡Đường nhánh: 7m
➡Vỉa hè: 3m
Sản phẩm:
➡Liền kề
➡Liền kề shophouse
➡Biệt thự đơn lập
➡Biệt thự song lập
➡Điều kiện bàn giao:
Bàn giao hoàn thiện toàn bộ nội thất gắn tường trong nhà như: điều hòa trung tâm, thiết bị vệ sinh, hệ thống bếp nấu….
Thiết kế có sân trước, vườn sau
➡Thời gian bàn giao: Dự kiến tháng 12/2016

em nhận được thông tin này trên FB, chả nhẽ dự án này đã bán từ trước khi VIn và Tech hợp tác à? Các sales của Vin vào giải thích giùm cái.
Vin còn nhiều hàng thế cụ. Vậy đợt tới có khuyến mãi gì ko cụ.

Phuong Anh Dinh

Xe hơi
Nhà em cần chuyển nhượng liền kề vinhomes thăng Long, đường Long hưng 1 (vỉa hè rộng 5m, không phải qua chốt an ninh), diện tích 97m2, hoàn ghiện đầy đủ ở ngay theo chuẩn của vin. Hướng Tây nam. Cụ nào có nhu cầu inbox ạ
Giá bao nhiêu vậy bác?

Vinvision

Xe điện
Vào trung tâm duy nhất có 2 đường: Trần Duy Hưng và Le Văn lương-- hiện cả hai đường này đều đã tắc, nếu thêm Vincity, và đống chung cư xung quanh Mỹ đình, Đại lộ thăng long, Tố hữu có người về ở đông dân thì Lê Văn lương, Trần Duy Hưng tắc phải biết.

Nhìn đâu cũng đau đầu nhỉ?
Sẽ có thêm rất nhiều đuơng sau 5 năm nữa cụ ạ. Giờ đltl đã tắc đâu mà lo xa thế hihi

Quang LaMasia

Xe tăng
Sẽ có thêm rất nhiều đuơng sau 5 năm nữa cụ ạ. Giờ đltl đã tắc đâu mà lo xa thế hihi
Vấn đề là làm chậm quá anh ạ. Làm đường ngoài trung tâm rẻ hơn mấy lần, xong dân cư giãn ra thì cùng phát triển mà chả hiểu sao họ không làm.

black-morning

Xe tải
Cắt lãi chứ cắt lỗ gì. năm ngoái sale chào em 7,1 tỉ mà
Kể cũng hoang mang nhỉ, e thấy khu này đẹp nhưng mỗi tội đi hơi xa.
Em quen cảnh ngồi lê quán trà đá trong phố quen rồi.

Quang LaMasia

Xe tăng
Cắt lãi chứ cắt lỗ gì. năm ngoái sale chào em 7,1 tỉ mà
Tùy nhà cụ ạ. Có chủ nhà em biết mua lô đấy thời điểm đầu hơn 8 tỷ đấy. Và chính em bán 2 căn cạnh nhau mặt hồ mà mua trước thiệt hơn mua sau hơn 3 tỷ.