[Funland] Vay tiền

thong2288

Xe hơi
Khuyên thật mợ, nếu nó đã bết bát rồi thì cái 30 triệu có đòi được còn mướt. Nghe mấy ông tư vấn đi thuê luật sư với đưa ra tòa chỉ là lý thuyết suông thôi. Giấy như của Mợ đầy người cho vay có mà chả vài chục triệu đâu có khi còn đến cả vài trăm triệu ấy. chấp nhận cay mất thêm tiền thì kiện cáo cho nó đi tù vì nó móc đâu chả mợ, không thì để nó yên ổn làm ăn nó trả sau, hoặc là xác định mất cho đỡ đau đầu

Westminster

Xe hơi
Cụ cho vay có lấy lãi không?
Nếu vay lấy lãi thì thôi, coi như mình đầu tư & giúp người. Đầu tư thì lời ăn lỗ chịu. Giúp người thì 100% là lỗ rồi, lãi cái tình cảm.
Nếu vay không lãi thì là cụ giúp người rồi. Giúp thì giúp cho trót: Quên số tiền đấy đi, chỉ nhớ bài học mà nó đã mang lại thôi.
Sở dĩ e nói vậy là vì con số 30tr rất khó có phương án khả thi...đòi được ngoài cách ăn trừ nợ, mua hàng trừ nợ hoặc như vụ việc trường mầm non nào đó gần đây là...gửi con trừ nợ.
Quỵt nợ xong thì cụ thớt với nó đâu còn nhìn mặt nhau nữa đâu mà lãi tình cảm. Nói chung ko cho vay mất bạn, cho vay mất cả tiền lẫn bạn.

cuong1903

Xe tăng
Khuyên thật mợ, nếu nó đã bết bát rồi thì cái 30 triệu có đòi được còn mướt. Nghe mấy ông tư vấn đi thuê luật sư với đưa ra tòa chỉ là lý thuyết suông thôi. Giấy như của Mợ đầy người cho vay có mà chả vài chục triệu đâu có khi còn đến cả vài trăm triệu ấy. chấp nhận cay mất thêm tiền thì kiện cáo cho nó đi tù vì nó móc đâu chả mợ, không thì để nó yên ổn làm ăn nó trả sau, hoặc là xác định mất cho đỡ đau đầu
Nó có nó cũng éo trả. Cứ cho là thuê luật sư ok đi, tòa ra phán quyết ok đi, nhưng thi hành án lại là việc khác. Cộng tổng lại, khéo đòi được 300tr vẫn còn lỗ công sức bỏ ra của mình.

Xe gòng

Xe điện
tốt nhầy, tiền mà cho vay cứ như lá đa....

little driver

Xe máy
em gọi số kia k đc
em k đòi đc đâu nhưng em muokns gặp nó

Được gửi từ cabin - Otofun

Longlee666

Xe máy
Thứ nhất thịt người tanh lắm, ko ăn đc đâu. Lúc máu nóng bốc lên não có khi mất tất cả. Phải kìm chế chủ thớt ah.
Thứ hai, phải tìm đc tung tích của nó thông qua mối quan hệ gia đình nội ngoại, bạn bè...vì nó ko thể ko có mqh. Phải chân tình với một vài chỗ để có thông tin về con nợ. Tiếp nữa là ko nên tố cáo, triệt đường làm ăn của nó, để nó còn làm ra tiền để trả mình.

CherryOne

Xe điện
No hề ạ. Giữa em với nó ko có những thứ đó ạ.
Hazzz, nghĩ đi nghĩ lại thì thấy tội cho mợ quá. Tự dưng chọn nhầm bạn, bị mất cả bạn và tiền. Giờ thật sự là hiện tại rất khó đòi, đưa nó ra toà nó nhận sẽ trả, và trả dần thì toà vẫn đồng ý để 2 bên giải quyết ở phg án nhẹ nhàng nhất.
Đời thằng đàn ông mở mồm chìa tay ra vay tiền đàn bà mà không biết nhục. Vay xong còn quẹt mỏ thách thức thì là thằng vừa hèn vừa không biết nhục, thật đáng kinh=))=))
E biết trên đây có 1 cụ vay 1 mợ tiền mà chây ỳ không trả đấy, đòi rát quá thì mỗi lần són ra 1 tí=))=)) cũng mất đôi năm để trả hết nợ. Lúc vay thì hứa chắc chắn tháng sau sẽ trả, mất mịa nó gần 20 lần tháng sau mới trả xong ...e chả nói tên nick đâu, e lịch sự giữ cho ng ta còn đôi tí sĩ diện hão.

Phuongly137

Xe hơi
Hazzz, nghĩ đi nghĩ lại thì thấy tội cho mợ quá. Tự dưng chọn nhầm bạn, bị mất cả bạn và tiền. Giờ thật sự là hiện tại rất khó đòi, đưa nó ra toà nó nhận sẽ trả, và trả dần thì toà vẫn đồng ý để 2 bên giải quyết ở phg án nhẹ nhàng nhất.
Đời thằng đàn ông mở mồm chìa tay ra vay tiền đàn bà mà không biết nhục. Vay xong còn quẹt mỏ thách thức thì là thằng vừa hèn vừa không biết nhục, thật đáng kinh=))=))
E biết trên đây có 1 cụ vay 1 mợ tiền mà chây ỳ không trả đấy, đòi rát quá thì mỗi lần són ra 1 tí=))=)) cũng mất đôi năm để trả hết nợ. Lúc vay thì hứa chắc chắn tháng sau sẽ trả, mất mịa nó gần 20 lần tháng sau mới trả xong ...e chả nói tên nick đâu, e lịch sự giữ cho ng ta còn đôi tí sĩ diện hão.
Đời nó ko khá đc đâu, nên giờ cùng cực quá phải đi lừa cả vợ bạn nhưng còn chối đây đẩy. Tóm lại già mồm lắm. E chỉ muốn khóa mõm nó lại thôi.

humxam75

Xe điện
Liền ông mà mất tư cách quá :((

Trang điểm Tử thi

Xe container
Người OF
E biết trên đây có 1 cụ vay 1 mợ tiền mà chây ỳ không trả đấy, đòi rát quá thì mỗi lần són ra 1 tí=))=)) cũng mất đôi năm để trả hết nợ. Lúc vay thì hứa chắc chắn tháng sau sẽ trả, mất mịa nó gần 20 lần tháng sau mới trả xong ...e chả nói tên nick đâu,
Bít đâu ng ta trừ tiền công ;))

CherryOne

Xe điện
Đời nó ko khá đc đâu, nên giờ cùng cực quá phải đi lừa cả vợ bạn nhưng còn chối đây đẩy. Tóm lại già mồm lắm. E chỉ muốn khóa *** nó lại thôi.

E xem cái cmt mợ up rồi, cái tướng ấy nhìn tàn ác lắm mợ ạ. Không có tình người đâu

Comlangvong

Xe hơi
Gọi nó đến hỏi có vay tiếp ko cụ. Nếu vay tiếp thì trả nợ cũ . Mà ko vay tiếp có tiền rồi thỉ trả cái cũ..

Phuongly137

Xe hơi
Gọi nó đến hỏi có vay tiếp ko cụ. Nếu vay tiếp thì trả nợ cũ . Mà ko vay tiếp có tiền rồi thỉ trả cái cũ..
Bài đó em làm rồi, nó còn trơ mặt bảo em vay ngân hàng rồi cho nó vay. Em ko hiểu da mặt nó cứng thế mà sao ko đc y học nghiên cứu.