[Funland] Vay tiêu dùng FE credit

đạo sỹ chống gậy

[Tịch thu bằng lái]
Nó lừa ở chỗ nào hả cụ, nó lừa ở cái dòng chữ bé chi chít làm cho người ta ngại đọc, đấy là lỗi của người ký chứ nó lừa đâu ạ.
nó chả lừa gì cả cụ à..... chỉ tại người vay kg hiểu thế thôi

redcode

Xe điện
Số của em mua từ VNPT, dùng cũng được 5 năm rồi chứ không ít.
Nhưng chắc là trước đấy có ai dùng để tham chiếu nên cũng bị réo suốt.
Cụ lý giải như nào? Mà trường hợp như em không ít đâu nhé.
Vì vậy em vẫn nói bọn nó là bọn mất dạy.
Em bị như cụ, em mua cái sim từ năm 2010 mà từ 2 năm trở lại đây nó réo em liên tục. Nó còn nhắn tin dọa nạt các kiểu, nó gọi em có phải tên là X người nhà của đứa Y vay FE không? mà hai cái đứa này em méo biết tụi nó là ai. :(

đạo sỹ chống gậy

[Tịch thu bằng lái]
Em bị như cụ, em mua cái sim từ năm 2010 mà từ 2 năm trở lại đây nó réo em liên tục. Nó còn nhắn tin dọa nạt các kiểu, nó gọi em có phải tên là X người nhà của đứa Y vay FE không? mà hai cái đứa này em méo biết tụi nó là ai. :(
em dặn cụ cụ nghe em
nếu tụi nó gọi đt cho cụ cụ nói thế này
đúng rồi tao có biết đứa đó.nhưng giờ nó bị c ông an bế đi tù rồi tội buôn thuốc phiện ..chúng mày vào tù mà đòi nó
cụ đt xong hoặc nhận tn của bọn nó xong nhớ chặn luôn sô đt của bọn nó nhé..

Mr.Alo

Xe lăn
Phí cao hay thấp nó ghi rõ trong hợp đồng cụ ạ, trước khi ký cần phải biết mình ký cái gì chứ.
người đi vay bọn fe thì phần lớn dân lao động ... lên nó nói cũng hiểu mấy đâu , với đã vay fe cũng thuộc hết trỗ vay rồi . đã khó lại ăn lãi cắt cổ lên như cái vòng luẩn quẩn

đạo sỹ chống gậy

[Tịch thu bằng lái]
người đi vay bọn fe thì phần lớn dân lao động ... lên nó nói cũng hiểu mấy đâu , với đã vay fe cũng thuộc hết trỗ vay rồi . đã khó lại ăn lãi cắt cổ lên như cái vòng luẩn quẩn
này cụ..quỹ cho người nghèo vay ở phường..cũng cắt cổ như thế...cụ tính sao ạ

kid1234

Xe buýt
cụ thử nghĩ xem, đã ko còn chỗ nào cho vay, tự nhiên gặp 1 thằng, 1 cty éo quen biết, họ hàng thân thiết gì. sáng hỏi vay chiều đã có tiền, thì ngu mấy cũng phải biết là tiền này là tiền máu rồi. nhắm mắt cầm thì phải biết đường mà trả, và biết là éo tự nhiên đc vay dễ thế.
cái này gọi là chơi được phải chịu được. muốn lãi thấp thì cứ lên ngân hàng vay có ai nói gì đâu.
Cái thằng cho vay nặng lãi thì cũng éo tử tế gì nhưng nó cũng có sx đc tiền đâu, nó cũng đánh đổi nhiều thứ để có tiền, thì nó cũng phải tìm đường sống cho nó.

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Nhắc đến tụi này em lại cay, nó gọi em liên tục bảo có phải ng nhà củ con nào vay nó, mà con ý em chả biết là ai.
Mấy năm trước đầu 0981 nó giã e tầm 3 năm liên tục cũng bị tương tự như Cụ.

KhyeuVS

Xe tải
FE có phải kiểu ngân hàng cột điện ko các cụ?
Em có cu em nó chơi lô đề, vay NH cột điện thời hạn 12 tháng, trả đâu dc 4tháng xong báo nợ gđ, ko có kn trả.
Nó cho bộ đội đến hỏi, gđ em làm căng bảo tìm ng vay mà đòi, bị làm phiền 3-4 tuần, cuối cùng thương thảo, chỉ trả tiền gốc (4 tháng kia coi như lãi).

Tú Nguyễn HK

Xe máy
Nhận nhiều đt đội này cũng khó chịu. Em hỏi, cho vay chục tỷ thì vay, còn mấy chục triệu thì không thiếu. Còn mấy e Daiichi gọi suốt, nào là bảo hiểm, nghỉ dưỡng, y tê.. balala,, E bảo giờ a chỉ cần mì tôm và khẩu trang thôi..

xehoihayxeco

Xe hơi
Điều khoản đền bù khi trả trước của FE là 5% số tiền còn lại. Bác đã trả 2,2x12 tháng = 26,4 tr. Bác trả nốt 73,6 tr gốc+ 3,68tr nữa là hết nợ với bọn nó. Bọn này tính lãi gớm lắm. Tiền mình trả trước toàn tiền lãi, gốc nó trừ rất ít nên lãi rất nhiều.
Ngân hàng cũng thu lãi như thế này những khác bọn Fe là lãi suất thấp