Vậy Vitclub có vi phạm luật trong bài thi số 9 không?

Bông 04

Xe hơi
Em thấy bác VOC trả lời đây, em chả hiểu sao không quote được bài nên chụp lại :)

Chơi đẹp

Đi bộ
Không chỉ năm nay mà các năm trước, các hoạt động ai cũng thấy nhà VIT rất đoàn kết- chuyên nghiệp và thậm chí máu lửa để chiến đấu giải
Để làm được điều đó là có sự truyền thống từ trước chứ không phải ai đốt vào mít mà có được- cảnh nhà VIT hăng say tập luyện, cảnh nhà VIT chiến thuật đồng đội, cảnh nhà VIT hô hào động viên nhau.....Em rất nể phục nhà VIT
Quan điểm cá nhân em: Giải là do anh em mình; anh em mình chơi hăng say nhiệt tình thì giải càng hay. BTC cũng là toàn các cụ/mợ anh em cả chứ có phải chuyên gia được ăn học từ khu vực nào đến hay thuê đến đâu mà căng thẳng với nhau làm gì; kể cả cho mấy cụ hô to hay chê bai mà vào làm BTC cũng chưa chắc đâu vào đâu; nhà VIT góp công rất nhiều vào sự thành công của giải không chỉ riêng năm trước, năm nay và sẽ còn nhiều năm tới nữa nên em nghĩ fun fun fun!
Thôi em gấp ghế về đây, bu nó gọi rồi; tranh thủ làm thêm ngoài giờ kiếm tý tiền năm sau kiếm kon xe mà đi ộp rốt.
Chúc cả nhà cuối tuần fun hết cỡ.

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Em ngó ô ép từ lâu, hôm rồi mới lập nick này- may có nick để có cơ hội bày tỏ quan điểm
Qua VOC vừa rồi càng thấy được tinh thần đoàn kết của các đội như VIT, PVC, các chi hội địa phương...
Nhà VIT "chiến đấu" chuyên nghiệp, chuyên từ tập tành đến máu lửa thi đấu. Việc thi đi ra ngoài đường nhựa là do Trọng tài không ra quy định trước (Công dân được làm những gì pháp luật không cấm nhỉ)
Tuy nhiên đã ộp roát thì làm gì có chuyện đường nhựa, thế thì gọi là ôn roát (tất nhiên nhà VIT không sai vì TT không qui định), nên chạy ra ngoài đường nhựa thì không nên (em chỉ nói là không nên thôi nhé)
BTC là ai, là chính anh em chúng ta chứ có phải thuê chuyên gia tư vấn hay ai chỉ ăn lương tư vấn để làm việc riêng này đâu- chúng ta chơi để vui để chia sẻ, để trải nghiệm, để đào tạo các thế hệ sau cứng tay hơn- để tìm những hạt nhân đi thi đấu giải tẫm cỡ khu vực.... để có ngày tụ gặp nhau, cho nên em nghĩ không nên căng thẳng quá mà chế trách BTC, chê trách TT...
BTC nói chung, TT nói riêng năm sau nên có quy định rõ hơn (ngày càng trưởng thành mà :D), hì mà chả tránh được đâu, sự kiến lớn kiểu gì chả có sạn- em phủi phui cái mồm tý
Thành công năm nay là: Thiên thời- Địa lợi- Nhân hòa.... Không tạn nạn gì đáng tiếc, ai cũng vui và khỏe! Em đi xem đã mắt quá
Cảm ơn BTC, TT và nhất là những anh em chơi hết mình, đã cống hiến cho bọn em được mở mắt ra nhiều về bộ môn ộp rốt.
Có bác này nói hộ rồi, việc sai sót của BTC cũng như BTT... là rất khó tránh dù rất cố gắng: ngay như IOS của anh táo tí tẹo mà update sửa lỗi hàng tuần, hay thằng Mẽo thay đổi chỉnh sửa hiến pháp 27 lần mà chưa đâu vào đâu :)
Quan trọng là tiếp thu, sửa sai và chúng ta sẽ cùng nhau làm cho các giải sau hay hơn và chuẩn hơn.

Thi đã xong cả tuần, xe cũng đã rửa trừ những cái đang sửa :) theo em bây giờ beer hay hơn.

Vua Ngủ

Xe tải
Trại giun quế PHT, Tân Trại, Phú Cường, Sóc
Website
www.traigiunquepht.com
Có bác này nói hộ rồi, việc sai sót của BTC cũng như BTT... là rất khó tránh dù rất cố gắng: ngay như IOS của anh táo tí tẹo mà update sửa lỗi hàng tuần, hay thằng Mẽo thay đổi chỉnh sửa hiến pháp 27 lần mà chưa đâu vào đâu :)
Quan trọng là tiếp thu, sửa sai và chúng ta sẽ cùng nhau làm cho các giải sau hay hơn và chuẩn hơn.

Thi đã xong cả tuần, xe cũng đã rửa trừ những cái đang sửa :) theo em bây giờ beer hay hơn.
Về cái này thì ko có ai nói hộ được lão ạ. Nhưng thôi btc đã ko nói gì. Có nghĩa là đồng ý với những thông tin tụi em đưa ra. Chỉ có điều. Lơi xin lỗi nói ra rất khó đối với 1 cương vị như thế. Chỉ tiếc là. Sai lầm của người khác gây ra. Mà lại bắt chúng em phải chịu. Trong khi 50 điểm là rất nhiều trong 1 cuộc thi. Cái đường TZ năm nay. Kể cả là có bắt tui em đi lại lần nữa mà ko cần qua chỗ tranh cãi. Thì bọn em cũng có đầy đường để đi. Thậm chí chỉ cần hơn tiếng là ra. Vì gps bọn e đã đi bộ trước đó 2 vòng rồi. Đắng !!!!

sakura_2505

Xe đạp
Lúc đó mình chạy vòng ngoài, thấy k chỉ đội Vịt mà một số đội khác cũng lội bộ vào dọc theo cái đường phía trong để tìm đường vào trong, đội Vịt lúc đó cũng biết CP3 ở quái đâu để mà nói là "lựa chọn vào cho gần".. hic hic... chuyện sảy ra rồi nên Vịt mất oan vị trí số 2 giải cơ bản và tổng sắp chung giải cơ bản. Thôi thì bác Nam Vũ là chủ tịch của Vitclub và đồng thời là chủ tịch ban trọng tài nên vụ này mới êm xuôi thế. Thiệt thòi cho danh tiếng của anh em nhà Vịt thôi, nòng cốt của các giải VOC mà mang tiếng "chơi bẩn" thì tiếng oan này còn mang dài dài

vitara73

Xe buýt
Một sân chơi có thể thiếu những đội như VITCLUB.
Xin cảm ơn BTC, BTT và đặc biệt là bác Nam Vũ!

NguoiTlem

Xe hơi
Trong thớt này các cụ bẩu đội Vịt hào sảng, đội vịt quân tử, đội vịt .... Cá nhân em xem và cũng thấy đội Vịt chuyên nghiệp, gắn kết, luyện tập cần cù....

Vậy dzưng hãy nói với nhau một lời khách quan. Các cụ Vịt bắt câu chữ BTC, chê BTT thiên vị, vậy các cụ Vịt có nhớ khi đại diện trọng tài lên trước rạp nói đội Vịt là đội chơi đẹp nhất, ko lách luật "như các đội khác", vậy lúc đó các cụ vỗ tay, các cụ có nhìn mặt các đội khác ra sao không?

Hào sảng, quân tử vậy các cụ có nhớ tinh thần bài thi không? Cắt rừng xuyên đêm 3 chốt tức là 4 đoạn rừng. Các cụ lợi đuợc 1 đoạn đuờng nhựa sao còn trách BTC, trọng tài ko giám sát, ko trừ điểm tại chỗ, ko trừ điểm sau 6h như luật mà trừ sau 24h, ko trừ cả quả bóng mà trừ nửa quả....

Thôi nhỉ. Như tinh thần các cụ vẫn nói, vui là chính, quan tâm gì quyết định của BTC...

Nói thật là hôm nay có tý rượu em mới nói, chứ thật ra em cũng chẳng muốn nói.

Chúc các cụ Vịt khoẻ ạ.

Viking

Xe điện
Trong thớt này các cụ bẩu đội Vịt hào sảng, đội vịt quân tử, đội vịt .... Cá nhân em xem và cũng thấy đội Vịt chuyên nghiệp, gắn kết, luyện tập cần cù....

Vậy dzưng hãy nói với nhau một lời khách quan. Các cụ Vịt bắt câu chữ BTC, chê BTT thiên vị, vậy các cụ Vịt có nhớ khi đại diện trọng tài lên trước rạp nói đội Vịt là đội chơi đẹp nhất, ko lách luật "như các đội khác", vậy lúc đó các cụ vỗ tay, các cụ có nhìn mặt các đội khác ra sao không?

Hào sảng, quân tử vậy các cụ có nhớ tinh thần bài thi không? Cắt rừng xuyên đêm 3 chốt tức là 4 đoạn rừng. Các cụ lợi đuợc 1 đoạn đuờng nhựa sao còn trách BTC, trọng tài ko giám sát, ko trừ điểm tại chỗ, ko trừ điểm sau 6h như luật mà trừ sau 24h, ko trừ cả quả bóng mà trừ nửa quả....

Thôi nhỉ. Như tinh thần các cụ vẫn nói, vui là chính, quan tâm gì quyết định của BTC...

Chúc các cụ Vịt khoẻ ạ.
Bác có thể thẳng thắn chia sẻ một cách đàng hoàng là bác biết Team ViT đã đi như thế nào không ạ?
Hào sảng quân tử là ưỡn ngực nói điều đúng trước mặt thiên hạ, không cần mượn chất kích thích. Bác có đủ mạnh mẽ để chúng ta trao đổi một cách sòng phẳng trước mặt toàn bộ OFer, không mánh lới, không lòng vòng?
Chờ tin bác.

toanco_k32

Xe tăng

Chúc các cụ Vịt khoẻ ạ.
Bác có thể thẳng thắn chia sẻ một cách đàng hoàng là bác biết Team ViT đã đi như thế nào không ạ?
Hào sảng quân tử là ưỡn ngực nói điều đúng trước mặt thiên hạ, không cần mượn chất kích thích. Bác có đủ mạnh mẽ để chúng ta trao đổi một cách sòng phẳng trước mặt toàn bộ OFer, không mánh lới, không lòng vòng?
Chờ tin bác.
Bác NguoiTlem đâu rồi nhỉ? Hay sáng ra tỉnh rượu, tự thẹn với bản thân vì mấy lời ngô nghê, hồ đồ mà không dám đăng đàn?

NguoiTlem

Xe hơi
Em tỉnh rịu rồi nên chẳng có gì để nói nữa :)

Du_don

Xe điện
Thế cuối cùng là hoà cả làng à?
:-j