Vespa 125 mới mua chạy 200 km bỗng dưng… bốc cháy ! Cảnh báo quá nguy hiểm !

see022

Xe hơi
cái này là người ta thiếu nợ mới đốt xe mà !
bó tay !
biết thì đăng tin nha máy bác !

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
vừa nhận đc thông báo của cục PCCC

"để nâng cao tinh thần PCCC mọi lúc mọi nơi, phục vụ công tác PCCC, nâng cao hiệu quả PCCC, mỗi đơn vị PCCC các tỉnh thành, quận huyện, xã.. được cấp kinh phí mua 1 chiếc LX và 1 chiếc SH đời mới nhất. Sau 1 năm, báo cáo hiệu quả cháy với từng loại xe lên Cục."

=))
haaaaaaaaaa cụ cứ đùa, em làm ở UBND Quận Đống Đa nè có thấy được cấp mua Sh đâu, thấy công văn gửi bảo là kinh phí có hạn, duyệt chi để mua luôn Lexus đi cho nó bền.

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Ô tô tiêu chuẩn thế giới còn thu hổi ầm ầm. Người ý không coi SH là sự sang trọng đâu :))
Thế nên các cụ cứ Sh Việt múc cũng đc sao cứ phải là Shi, tỉ lệ lỗi em nghĩ ngang bằng nhau, mà nó có khẳng định đấy là đẳng cấp đâu nhỉ, đẳng cấp thì phải dùng đồ khác: bút, đồng hồ chẳng hạn ... heeeee một cái có khi cũng hơn giá cái Shi, em chém tí các cụ đừng ném đá em.

to.be

Xe buýt
Em hỏi khí không phải..bác đã có xe đi vệ sinh để đi chưa ạ =))
bác ko nên nói thế...

đúng là có tiền mua SH ko phải ai cũng có bác à...nhưng vn mình chơi nhiều lúc gọi là ngông chứ ko phải là đẳng cấp...

em xl nói các bác đừng ném đá em...nhiều ông người nặng 5x cao 1m65- 1m7 cưỡi con SH...tự chụp ảnh xem lại co giống cào cào ngồi xe bò ko..

chả ra thể thống gì...Mua sh để làm đẹp nhưng lại ko bao h tìm hiểu xem mình có hợp với nó ko...sh có đẹp nhưng hợp với người cao và to...nhìn khỏe ...chứ đừng cho còm nhom đi SH :))

với cả Đẳng cấp SH và vespa em chưa thấy ai goi sh là đẳng cấp hay gì gì cả...

sh h khôg như xưa khi vespa đang quá thịnh hành

Bác see02 bác quảng cáo SH vừa thoy ...bác nên nhớ bác ra bác đếm cái khu vục đông nam á này sh nhiều hay là vespa nhiều... Bác tội gì cứ phải đi quảng cáo làm gì mãi cho mệt...đẹp và tốt tự người ta biết...giờ xã hội 21 rồi...có phải chế độ ngu dân đâu mà cứ hô hào là dân theo...

;;) cá nhân em...cứ lấy airblade - pcx - và sh việt ra thì em chả muốn nói 2 từ Hòn Đá làm gì...nó xúc bao tiền của dân...vậy mà nhà nước mình éo có ý kiến gì...toàn mấy thằng ngồi ăn mát nói mồm to như vạc

sự lỏng lẻo trong quản lí nhà nước + tham ô làm cho thị trường ô tô xe máy vn loạn lên - người dân mua xe tự phải chiu trách nhiệm khi xe xảy ra sự cố từ nhà sản xuất...nghịch lý ở chỗ mua xong là hết trách nhiệm....

dân khổ không biết bao lâu

Chỉnh sửa cuối: