Thảo luận Vespa cổ...

vua in

Xe tải
Nguyễn Trãi Xóm, Thanh Xuân Thôn, Hà Nội Xã
Chả là đã bước vào cái tuổi trung niên...bốn bánh thì mãi chưa đủ tiền mua:)):)):)) (em thật), 2 bánh thì chả biết đi xe gì cho hợp, cháu mới có ý định tìm hiểu dòng Vespa cũ (cổ) như PX150 chẳng hạn? mục đích là đi làm hàng ngày từ nhà ra cty cỡ 3km vs loanh quanh cfe với gấu...
các cụ đã, đang sử dụng dòng này cho cháu xin chút kinh nghiệm sử dụng, chăm sóc, sửa chữa, những lỗi vặt thường xảy ra....và chi phí đầu tư 1 bé ổn náp giờ khoảng bn thóc ạ?
em sẵn rượu mời cảm tạ các cụ ạ!

*em mượn đỡ 1 con ảnh trên mạng ạ!

TayBac_CQ

Xe buýt
Cứ PX mà đi cụ, xe toàn sắt chả có gì để hỏng. Nhớ đổ nhớt 2T đầy đủ là ngon lành. Để lâu không đi thì nhớ khóa xăng lại thôi.

Xe em có lúc để 10 tháng mới đi,đạp phát nổ ngay

MrFank

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Phong trào chơi Vespa cổ e thấy thịnh hơn chục năm trước, giờ thấy chơi cá nhân hoặc sưu tầm là nhiều, có đứa bạn cũng chơi nói chung là lúc nào cũng thủ đồ trong xe, hỏng là tự sửa :)), cơ bản mấy e Âu này cũng đỏng đảnh, ko hợp khí hậu VN với lại cũng toàn lên lão dc rồi. Cụ muốn tìm xe thì vàođây https://www.facebook.com/groups/muabanvespaco

vua in

Xe tải
Cứ PX mà đi cụ, xe toàn sắt chả có gì để hỏng. Nhớ đổ nhớt 2T đầy đủ là ngon lành. Để lâu không đi thì nhớ khóa xăng lại thôi.

Xe em có lúc để 10 tháng mới đi,đạp phát nổ ngay
Cảm ơn cụ! Vợ 2 của cụ mượt quá ạ!

vua in

Xe tải
Phong trào chơi Vespa cổ e thấy thịnh hơn chục năm trước, giờ thấy chơi cá nhân hoặc sưu tầm là nhiều, có đứa bạn cũng chơi nói chung là lúc nào cũng thủ đồ trong xe, hỏng là tự sửa :)), cơ bản mấy e Âu này cũng đỏng đảnh, ko hợp khí hậu VN với lại cũng toàn lên lão dc rồi. Cụ muốn tìm xe thì vàođây https://www.facebook.com/groups/muabanvespaco
Đa tạ cụ nhiều ạ🫶