[Funland] VETC làm ăn như mèo mửa ấy các cụ nhỉ

nguarung

Xe điện
vâng các cụ dán ePass mà không đi qua được trạm thực sự em cũng ngại quá. Cụ inbox giúp em biển số xe để em kiểm tra nhé
Ko bị liên tục, nhưng hôm lỗi hôm ko, rất khó chịu. Nhân viên ở trạm còn khuyên nên bỏ epass đi vì hay lỗi, nên chuyển sang dán VETC.

dudu08

Xe tải
Em cũng thế và để thuận tiện em CK 1tr (theo số xe là được) và tự áng xem còn bao nhiêu hết bao nhiêu:)). Công nghệ nửa mùa nhiều khi phát bực.
Được cái làn đó nhanh hơn mấy làn cơm kha khá nên phải chịu nhục.
Bản thân cụ gà mà chửi chúng nó. Cụ cài app vào, tiêu đồng nào báo đồng ấy, mở app check TK.

lhduong2002

Xe tăng
Cty em 2 xe chung, mấy xe riêng đểu dán VETC đểu dùng bình thường, đt em dùng một App 2 tài khoản. Out, In bình thường mà. Chắc cụ nhập nhầm ở chỗ nào đó, quan trọng nhất là cụ phải nhớ Pass ban đầu của họ cấp. Pass đó cũng chuối thật, em đổi Pass ngay từ lần đầu tiên em đăng nhập. Con cụ ko nhớ số TK thì chụp cái mã Qr trên tem đó

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Bản thân cụ gà mà chửi chúng nó. Cụ cài app vào, tiêu đồng nào báo đồng ấy, mở app check TK.
Em chơi đủ loại trò công nghệ bét nhè đới với làm cả app nghịch ngợm đấy chứ, già đâu mà già:)). Ý em nó nó dán cho em trên quốc lộ xong (ở Quảng Trị) xong là mất dấu luôn chứ không phải em không biết là có app hay gọi điện cho nó. Em gọi nó bảo cứ vào check trên app theo biển số xe abc.... Cái này em kể với mấy ông hay đi bụi bảo đơn giản...rồi loay hoay 1 lúc bảo "của mày thế dell nào chứ của tao đơn giản:))"