Thảo luận VF8 chuẩn bị được giao lô đầu tiên!

hungtom11

Xì hơi lốp
Cụ định mãnh liệt mà vẫn lom dom, làm con vf9 đi mới mãnh liệt thật.
Chót làm nông dân quen rồi, gia nhập giới tinh hoa em không quen lắm cụ ạ.
ps: em sale showroom xe máy có báo với em là nếu muốn mua 2 loại xe máy dừng sản xuất thì đợi đến th10 này sẽ có lô xe cũ (lỗi, hỏng nhưng đã sửa và bảo hành như mới). Cccm mua ludo và impes sau này nên lưu ý.

vuha0371

Xe tải
Mở nắp ca pô , dùng cờ lê 10 tháo cọc bình rồi vẫn không hết lỗi hả cụ ? đèn đóm sáng choang thế kia là lỗi khác chứ không phải hết pin rồi ... kkk
Sau những vụ này , chắc các cụ chủ xe E34 chẳng dám phi vào cao tốc nữa đâu , và nên kiến nghị VF update thêm cho mỗi xe 1 biển cảnh báo nguy hiểm có phản quang nữa ...kkk
Khồng cụ ơi, quả Mãnh liệt tinh thần Việt này chặn đường nên em phải chuồn lối khác, may sớm nên vẫn còn đường lùi!🙏🙏🙏🙏🙏

BNN

Xe buýt
Nay em đi tìm xe điện vinfast ludo hoặc impes cho f1 đi học, thì ngạc nhiên thay anh ý cũng dừng sản xuất cmnr 😑.
Muốn mãnh liệt 1 phen mà cũng không được.
2 xe này không lắp được pin LFP mới nên ngừng thôi.

sskkb

Xe tăng
Chót làm nông dân quen rồi, gia nhập giới tinh hoa em không quen lắm cụ ạ.
ps: em sale showroom xe máy có báo với em là nếu muốn mua 2 loại xe máy dừng sản xuất thì đợi đến th10 này sẽ có lô xe cũ (lỗi, hỏng nhưng đã sửa và bảo hành như mới). Cccm mua ludo và impes sau này nên lưu ý.
Chắc ế nên ngừng sx, chứ cái klara em thấy vẫn bán mấy mẫu liền. Của đáng tội là cái ludo và impes em thấy ngoại hình nó kì cục, ko hiểu ý của nhà thiết kế là như thế nào 😕

BNN

Xe buýt
Chắc ế nên ngừng sx, chứ cái klara em thấy vẫn bán mấy mẫu liền. Của đáng tội là cái ludo và impes em thấy ngoại hình nó kì cục, ko hiểu ý của nhà thiết kế là như thế nào 😕
Klara thì sửa để lắp pin LFP được nên vẫn tiếp tục cụ ạ. Hiện các xe máy điện đang bán của Vin đều dùng chung pin (pin hoàn toàn giống nhau).