[Funland] Vì sao các cô gái trẻ măng lại làm nghề gái dv?

Jonh Rambo

Xe đạp
chỗ e có đứa đi làm mấy năm về kiếm gần tỷ bạc ,xây nhà mua xe máy các kiểu xong giải nghệ vẫn lấy chồng ngon ơ

thanh5687

Xe tải
Không phải bỏ vốn, nguồn hàng tự có lại kiếm được nhiều xèng thì em cũng máu ạ :D

Chimkhongteo

Xe máy
chỗ e có đứa đi làm mấy năm về kiếm gần tỷ bạc ,xây nhà mua xe máy các kiểu xong giải nghệ vẫn lấy chồng ngon ơ
Kín đáo thì xét cho cùng cũng có mất mát gì đâu, chỉ tương đương như bọn sống thử với yêu sớm thôi mà. :))

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Chiện thật trăm trăm. Thằng bạn em làm HQ cửa Hĩu Nghị trên LS. Do làm ca kíp nên bọn nó mấy thằng thuê nhà ở Đồng Đăng để ngủ những hôm ca kíp không đủ thời gian chạy về nhà ở TP.
Gần đó có 1 em gái quê Hà Toi, theo bà dì ruột lên mở quán cafe bán tại đó.
Thằng bạn em lân la hỏi chuyện, xong gạ gẫm đi nó cho 1 triệu. Em lắc đầu quầy quậy, nó nâng dần giá lên cuối cùng chốt giá 5 củ. Sau nó giới thiệu cho đám đồng nghiệp, mỗi thằng hết ca lại gọi ẻm đến giao kấu nhúc nhắc. Ẻm thấy ngon ăn, thu nhập tốt. Dần dần thành chuyên nghiệp lúc nào không hay. Cơ mà giá thì cứ giảm dần, giảm dần...
Sau vài năm, ẻm lại về quê cưới anh giai làng. Từ ấy mất dấu, cơ mà đồ rằng ẻm đang có một gia đình êm ấm. :)

LoiNhuDon

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nên phổ biến nhân rộng mô hình làm ăn này...Chứ cứ nhìn các em trẻ măng đi LĐXK Đài Loan, Hàn Quốc mà cháo xót hết cả ruột...Chả gì cứ làm ăn ở quê nhà vẫn hơn. Đi LĐXK ĐL, HQ mấy năm chắc cũng chỉ kiếm thế chứ hơn gì. :D

kduc

Xe container
Chả cần hot đâu cụ ạ, vào mùa cao điểm không kịp kéo quần ấy chứ. 22 khách chia cho 12 tiếng làm việc đấy cụ ạ :))
Em đang đợi cụ chủ chấm công vào giải thích cụ à.
Cái ảnh bảng chấm công trên kia là em sưu tầm của một cây đa cây đề thời mocxi.com cơ. Cụ ấy bảo gạ mãi mấy cái khoang tròn khoanh vuông là gì nhưng e nó ko nói, chỉ biết là vs chữ viết như kia thì châc chắn là mới học rất ít và cơ hội kiếm tiền nhiều như làm gái chắc chắn ko có. Cũng trong chuyện đó em nó bảo người đắt khách nhất là hơn 50sh/ngày.

khanhtx8

Xe tăng
Nếu vì hoàn cảnh khó khăn ko nói, chứ thấy mấy em 19-20 trẻ, đẹp, xinh xắn, nhìn bên ngoài ko ai nghĩ ăn chơi đua đòi, cũng ko thiếu thốn gì về kinh tế mà sao vẫn đi vào con đường này nhỉ?
Gái già làm thế nào được nghề dv. Câu trả lời đơn giản thế thôi cụ. Mà có cầu thì ắt có cung, chuyện còn lại chỉ là giá cả :D

khanhtx8

Xe tăng
Đây, phân tích cho bác luôn nhé.
1/ Cột 1 chắc là ngày
2/ Cột 2 trở đi là số lần, tuy nhiên không có phân biệt cách đếm giữa x, x có gạch. Nhưng * trong tròn lại tính 3 và nằm lúc nào cũng ngay cuối đường. Nên khả năng cao * tròn là qua đêm và đường ngang là tính từ sáng đến tối từ trái qua phải
3/ * tròn tính là 3, nên chắc qua đêm giá cơ bản x 3
4/ Kết luận sơ bộ đây là làm việc toàn thời gian theo tháng và nguyên ngày luôn
5/ Tổng cộng có đến 5 dạng tình huống liên quan đến sản phẩm/dịch vụ khác nhau: x, x có 1 gạch, x có 2 gạch, x 4 gạch và x tròn có gạch.
6/ Chữ viết nét k liền lạc, thẳng thớm, giống như là viết lên tờ giấy đặt trên bức tường, nhưng không bị rách hay vò: khả năng cao là tờ giấy treo trên tường cho dễ theo dõi quan sát. Đây có thể là tình huống có người quản lý vì nếu làm freelance thì không cần ghi như thế này. Có khả năng cao là địa điểm kinh doanh. Hơn nữa nét chữ là do cùng 1 người ghi.
7/ Hàng 3 có anh M, hàng 11 có anh Phong bị xóa, chiếu theo vị trí giống như là đặt trước cho ca đêm, khả năng cao là tên khách đặt trước và xóa ngày 11 có thể do khách hủy. Anh M là khách quen nên viết tắt.

Tạm thời vậy nha các bác.
Cái này để nó tính với thằng bánh thôi cụ, bảng này của ĐS lâu lắm rồi ( em nhớ từ thời em còn sv cách đây hơn xịch năm ). Gạch để nhớ với bánh là có thêm sv gì đó, còn khoanh * chắc con mẹ nó cú là qua đêm :D

Khanhnho

Xe buýt
Các em gái thời nào cũng lắm đứa lười làm lại thích hưởng thụ mà.

Từ thời em còn chân đất mắt toét hơn chục năm trước các bạn sinh viên có tí nhan sắc đã biết gạ kèo anh nuôi, hồi đó gọi là sinh viên tầm gửi, mỗi tháng nuôi các em ăn học quần áo tiêu vặt thôi là chịch đều.

Bây giờ các em PGA, đầy em vừa đủ 18 mới tốt nghiệp c3 thậm chí vừa qua sinh nhật, nhiều lần phải cẩn thận xem cccd hoặc thẻ học sinh/sv, làm một shot bèo phải 5 củ, nhiều 15-20 củ, cám dỗ như vậy nên các em đi nhiều lắm. Nhẹ nhàng tình cảm vừa sướng đúng nghĩa vừa thoải mái tiêu tiền.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

mongolana

[Tịch thu bằng lái]
Ông nào ở trên nói trai trẻ lái máy bay dễ kiếm là sai rồi nhé, đâu phải lúc nào cũng gặp được bà chị sồn sồn tiền như giấy lộn đâu. Làm hục mặt ra được vài đồng bạc lẻ ý chứ. Nhớ vụ ở Royal không?

Hung ha giang

Xe buýt
Thu nhập cao lắm đó các cụ, mà đầu tư không cần nhiều. Các cụ coi học xong ĐH hết mấy tram củ, thay vào đó mang mấy tram củ đó đi đại tu dzú với mông, nâng hang sao. Sau khi nâng hang các em làm liên tục để thu hồi vốn trước khi già làm việc khác. Thằng bạn em nó chủ 1 KS ở khu Trung Sơn nó tiết lộ 1 tháng, có em thu nhập hơn 6000 Đô Mỹ. Làm cái gì ra, nhiều em cắn dứt nghỉ được 3 tháng về quê cày ruộng không nổi lại tiếp tục quăng CV để đi làm tiếp.
Cụ ở sài gòn à?

Jonh Rambo

Xe đạp
cái này cháu nghĩ
Cụ nên phổ biến nhân rộng mô hình làm ăn này...Chứ cứ nhìn các em trẻ măng đi LĐXK Đài Loan, Hàn Quốc mà cháo xót hết cả ruột...Chả gì cứ làm ăn ở quê nhà vẫn hơn. Đi LĐXK ĐL, HQ mấy năm chắc cũng chỉ kiếm thế chứ hơn gì. :D
chắc cũng phải có tí năng khiếu cụ ạ