[Funland] Vì đâu nên nổi

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Không biết những cuốc da đã luật hoá rồi thì có gọi là... nghề bán diêm không, hay có mỹ từ nào?!
Nó gọi là Sexual service bác ạ.
Có Hóa đơn đỏ, có VAT, có thuế TNCN, có đảm bảo về Bảo hiểm y tế, có chia cấp độ đủ loại, có cả lương hưu trí.
Thậm chí Chi phí này còn được coi là Chi phí hợp lý để khấu trừ vào Doanh thu chịu thuế TNDN nữa ạ.

ocean1

Xe tăng
Vậy lúc nào cụ đến Hà Nội mời cụ qua Trần Duy Hưng chơi. Em chơi liêng mà có 3 con đầu người thì gọi là Trần Duy Hưng. Không gọi là đũy:))
Lời mời của cụ, chắc không thể rồi, vì em không có ý định đi xa.

barca6996

Xe container
Ở Amsterdam là sex worker ạ :D không cần mỹ từ nào hí hí
Em thấy bẩu là lao động tình dục cụ ag :)) coi là một dịch vụ, và người mua bỏ tiền ra mua dịch vụ chứ không mua con người ;;)

juve99

Xì hơi lốp
Cụ thớt ít trải nghiệm thực tế nên nặng tâm tư rồi. Không chỉ gái quê hoàn cảnh gia cảnh bi đát mà gái phố cũng vậy. Học dốt, thích ăn diện, thích lên bar, du lịch mua sắm hàng hiệu, lại đòi việc nhẹ lương cao thì chỉ có cách nằm ngửa là giải quyết được vấn đề thôi. Như trên vẫn còn ngoan chán, nhiều e nghiện đá, nghiện game cờ bạc, nghiện thì các cụ hiểu k chơi người nó khó chịu thế nào rồi đó nên việc bán thân và mong bán thân để phục vụ nhu cầu của mình nó mãnh liệt lắm

cokimi

Xe điện
Thời đại ngày xưa em đi học, mấy chục năm trước rồi. Không có smart phone, không có internet. Cho nên không có việc, thầy trò tò tí với nhau. Vì lúc đó, xã hội không cho phép và sẽ lên án.
Vâng, thời em cũng ko có các thiết bị, phương tiện hiện đại, và vẫn có đầy góc khuất, chỉ có mình ko biết thôi. Ngay thời các cụ hơn nửa thế kỷ trước cũng còn chuyện này chuyện kia nữa là. Nên vẫn là có cầu ắt có cung, cầu tài lợi, cầu danh, cầu điểm, cầu sắc dục,...

hieukon

Xe container

Có cầu ắt có cung :x nhưng mà đồng thau lẫn lộn, không biết đc giá trị thực cụ ak :D

Nhiều cô gái đời nay dễ dãi thật, bán rẻ nhân phẩm của mình, chẳng chút nào hối tiếc .

Lý giải sao cho con đường từ "Sugar Baby" đến chuyện bán dâm trả lãi ngày?
Lười lao động, thích chơi bời, không ít cô gái chủ động lao vào những đường dây mại dâm núp bóng "Sugar Baby". Số khác phải đi bán dâm để trả lãi ngày từ các "bát họ" đã vay trước đó.

Bác cứ nâng cao quan điểm làm gì , tụi trẻ bây giờ nó coi chuyện chịch xoạc đơn giản lắm , cũng giống như việc nhét quả dưa chuột vào để tự sướng thôi .
Ai không chơi anh em tui chơi ;))

ocean1

Xe tăng
Vâng, thời em cũng ko có các thiết bị, phương tiện hiện đại, và vẫn có đầy góc khuất, chỉ có mình ko biết thôi. Ngay thời các cụ hơn nửa thế kỷ trước cũng còn chuyện này chuyện kia nữa là. Nên vẫn là có cầu ắt có cung, cầu tài lợi, cầu danh, cầu điểm, cầu sắc dục,...
Chuyện tình cảm thầy trò, chắc chắn là có xảy ra phần nào, nhưng trong vòng bí mật, họ không có công khai. Nếu sau đó, có tiến tới hôn nhân thầy trò, thì cũng phải đợi, khi trò ra trường THPT, chứ không thể nào, trò thầy tò tí công khai, trong lúc còn đang là học sinh, còn ngồi trên ghế nhà trường cả.

juve99

Xì hơi lốp
Cảm giác được các sếp đưa đón, lên khách sạn có 1-2h cầm vài triệu bằng gần tháng lương đi làm bưng bê cafe hay công nhân đóng gói kẹo bánh nó khó cưỡng lắm. Trước e quen 1 e kiểu như này, bưng bê cf thấy xinh e làm quen, định tán tỉnh nghiêm túc thì e nhắn tin nói thẳng luôn qua đêm bằng này...cũng qua lại được 1 thời gian. Sau thấy kể người yêu mở cho shop thời trang nhưng thi thoảng vẫn nhắn là a ơi đi chơi với e hay a xem có a nào thì e rủ thêm bạn e đi...

Bemagauvn

Xe điện
Cảm giác được các sếp đưa đón, lên khách sạn có 1-2h cầm vài triệu bằng gần tháng lương đi làm bưng bê cafe hay công nhân đóng gói kẹo bánh nó khó cưỡng lắm. Trước e quen 1 e kiểu như này, bưng bê cf thấy xinh e làm quen, định tán tỉnh nghiêm túc thì e nhắn tin nói thẳng luôn qua đêm bằng này...cũng qua lại được 1 thời gian. Sau thấy kể người yêu mở cho shop thời trang nhưng thi thoảng vẫn nhắn là a ơi đi chơi với e hay a xem có a nào thì e rủ thêm bạn e đi...
Cụ chính ra em thấy nhiều chuyện xã hội người thực việc thực phết mà không chịu kể.
Cụ kể vài chuyện về giới này đi nghe cho thêm hiểu biết😂.

Vinhhht12

Xe buýt
Nhiều cô gái đời nay dễ dãi thật, bán rẻ nhân phẩm của mình, chẳng chút nào hối tiếc .

Lý giải sao cho con đường từ "Sugar Baby" đến chuyện bán dâm trả lãi ngày?
Lười lao động, thích chơi bời, không ít cô gái chủ động lao vào những đường dây mại dâm núp bóng "Sugar Baby". Số khác phải đi bán dâm để trả lãi ngày từ các "bát họ" đã vay trước đó.

Sau vài năm SB lại rũ bùn đứng dậy sáng loà. Tội ông nào vớ phải thôi 🤣🤣🤣

darthvader

Xe điện
Ôi trời !!!! cụ làm em cười đau bụng .

Lên báo tìm đi cụ ơi, chứ em không có sđt
Báo chí ko tin được, hỏi các cụ cho chắc ăn :D , như hồi trước có bài he hé trang của các em bán chuyên, em nhờ thằng em đi tiền trạm thì ra toàn em pro max

em cũng bán vốn tự có của đàn ông mà ko ai mua =))

juve99

Xì hơi lốp
Cụ chính ra em thấy nhiều chuyện xã hội người thực việc thực phết mà không chịu kể.
Cụ kể vài chuyện về giới này đi nghe cho thêm hiểu biết😂.
Giờ e lạc hậu k theo kịp thời đại rồi, giờ trai gái ăn chơi là phải có tí đá. Mấy món kích thích này e lại k mê môn nào. Đợt đầu năm vào SG, có ô e HP dẫn đi chơi, gặp 5-6 e, e nào cũng ra dáng nhân viên vp nhẹ nhàng ngoan hiền, hỏi ra thì toàn loanh quanh phố đêm Bùi Viện, bắt sóng cặp kè, cặp với mấy chú Trung Quốc và tây, đêm về lôi đá ra rít. Bồ về nước hay đi công tác thì gọi bạn trai mang đá đến ngủ cùng. Cũng đợt này e nằm ở Bùi Viện gần tuần, tối ra bia bọt cảm nhận không khí đêm. Đúng là dân SG dễ tính thật, nhạc đập tung nóc cả đêm đến 4h sáng, ngủ trong phòng kín vẫn nghe rõ. E ngồi bia vỉa hè với chú e, chưa hết 3 chai tiger bạc thì có 1e ngồi bàn bên cạnh, cứ quay sang nhìn, rồi làm quen bảo nhìn a quen lắm, đúng dân chơi ngoài HN rồi, chắc e gặp a rồi. Mk e dân lành, dân quê chính hiệu chơi bời gì đâu, rồi cũng sang ngồi cùng chuyện trò rôm rả, e giới thiệu gốc HN - phố Bà Triệu vào SG mở cty du lịch, vừa ăn uống nói chuyện cũng vui vẻ. Tầm 1h e mệt về trước, để lại tiền tt, e ấy bảo a về trước đi lát e lên phòng a sau, cũng may đêm đó uống e lên phòng ngủ tít k biết gì, gọi điện mãi ko nghe nên e đó k lên phòng dc. Tối sau cũng vậy, thì ra e này hay ngồi chăn tây, đêm nào cũng ngồi bia bọt đến 2-3h sáng

Bemagauvn

Xe điện
Giờ e lạc hậu k theo kịp thời đại rồi, giờ trai gái ăn chơi là phải có tí đá. Mấy món kích thích này e lại k mê môn nào. Đợt đầu năm vào SG, có ô e HP dẫn đi chơi, gặp 5-6 e, e nào cũng ra dáng nhân viên vp nhẹ nhàng ngoan hiền, hỏi ra thì toàn loanh quanh phố đêm Bùi Viện, bắt sóng cặp kè, cặp với mấy chú Trung Quốc và tây, đêm về lôi đá ra rít. Bồ về nước hay đi công tác thì gọi bạn trai mang đá đến ngủ cùng. Cũng đợt này e nằm ở Bùi Viện gần tuần, tối ra bia bọt cảm nhận không khí đêm. Đúng là dân SG dễ tính thật, nhạc đập tung nóc cả đêm đến 4h sáng, ngủ trong phòng kín vẫn nghe rõ. E ngồi bia vỉa hè với chú e, chưa hết 3 chai tiger bạc thì có 1e ngồi bàn bên cạnh, cứ quay sang nhìn, rồi làm quen bảo nhìn a quen lắm, đúng dân chơi ngoài HN rồi, chắc e gặp a rồi. Mk e dân lành, dân quê chính hiệu chơi bời gì đâu, rồi cũng sang ngồi cùng chuyện trò rôm rả, e giới thiệu gốc HN - phố Bà Triệu vào SG mở cty du lịch, vừa ăn uống nói chuyện cũng vui vẻ. Tầm 1h e mệt về trước, để lại tiền tt, e ấy bảo a về trước đi lát e lên phòng a sau, cũng may đêm đó uống e lên phòng ngủ tít k biết gì, gọi điện mãi ko nghe nên e đó k lên phòng dc. Tối sau cũng vậy, thì ra e này hay ngồi chăn tây, đêm nào cũng ngồi bia bọt đến 2-3h sáng
Em cũng thế cụ ơi, nhưng tính hóng hớt.
Từ ngày lấy vợ về mất hết nhân quyền. Cảm giác như kiểu bị KGB với Hoa Nam nó để ý ý.
Sau cứ có ý nghĩ gì sai lệch lại thấy hồi hộp căng thẳng sợ không thể tả được.
Nên thôi lấy mấy câu chuyện như này của các cụ để làm món ăn tinh thần thôi😭.

barca6996

Xe container
Em cũng thế cụ ơi, nhưng tính hóng hớt.
Từ ngày lấy vợ về mất hết nhân quyền. Cảm giác như kiểu bị KGB với Hoa Nam nó để ý ý.
Sau cứ có ý nghĩ gì sai lệch lại thấy hồi hộp căng thẳng sợ không thể tả được.
Nên thôi lấy mấy câu chuyện như này của các cụ để làm món ăn tinh thần thôi😭.
Sao cụ không đổi nick đi :))