Vì sao các cụ thích BMW :)

Máy xay

Xe hơi
Phải công nhận đi BMW sướng ghê cơ :)

danhnam470

Xe đạp
Vì sao lại thích BMW?
Sao lại không chứ?!

1.6gli

Xe container
Bim là xe sang đại gia ai mà chả thích, mấy em chân dài còn mê tít nữa là.

Website
www.facebook.com
@entidi: Gấu nhà mình đang đắn đo giữa 3series và C nên đang đợi gấu quyết vì gấu đi chứ ứ phải mình, mình đi cái chuồng gà đang đi là ok lắm rùi. Hơn nữa, xèng cũng chưa lấy về hết được nên cũng chưa vội vàng lắm. Giao lưu muh ứ mua bán được gì thì chán lắm nên có lúc rảnh định call nhưng lại thôi.

faw

Xe tải
Em thích BMW rất nhiều ưu điểm nhưng khoái nhất là chở mẹ em đi bao không say xe vì cảm giác phanh không bị rúi

xacu69

Xe hơi
Em thích BMW rất nhiều ưu điểm nhưng khoái nhất là chở mẹ em đi bao không say xe vì cảm giác phanh không bị rúi
Bao nhiêu post rồi mới thấy có cụ giống em, thích nhất vẫn nhà những người "kén" ngồi ô tô lên xe chẳng bao giờ say, tức là những người khác ít bị mệt, người lái mà thấy những người ngồi cùng vui vẻ tán chuyện không mệt mỏi cũng vui hơn là thấy cảnh vật vờ nôn ọe.
Giải thích thì khó, cá nhân em cảm nhận thấy hệ thống treo ít bị lắc theo phương nằm ngang, tư thế ghế ngồi ôm, cách âm thì tương đương các dòng cùng phân khúc, cảm giác lái và ngồi bên cạnh khá phấn khích khi xe tăng tốc. Chạy đường HCM ôm cua Bim rất thích, cảm giác bám và an toàn.

faw

Xe tải
Bao nhiêu post rồi mới thấy có cụ giống em, thích nhất vẫn nhà những người "kén" ngồi ô tô lên xe chẳng bao giờ say, tức là những người khác ít bị mệt, người lái mà thấy những người ngồi cùng vui vẻ tán chuyện không mệt mỏi cũng vui hơn là thấy cảnh vật vờ nôn ọe.
Giải thích thì khó, cá nhân em cảm nhận thấy hệ thống treo ít bị lắc theo phương nằm ngang, tư thế ghế ngồi ôm, cách âm thì tương đương các dòng cùng phân khúc, cảm giác lái và ngồi bên cạnh khá phấn khích khi xe tăng tốc. Chạy đường HCM ôm cua Bim rất thích, cảm giác bám và an toàn.
Chạy cung đường dài về đến nhà mọi nguời vẫn khỏe thế lên không cần nói rõ mọi người cũng biết ưu điểm thế nào rùi cụ nhỉ

aquariusvc

Xe hơi
e thích bmw vì nó lành..ít hỏng..chạy sướng.. + thêm nó là 1 kho cn cho khám phá..
phụ tùng ko mắc như các xe khác..vd như Mercedes.. ..

nhưng e cũng chỉ dừng BMW ở fullside sedan thôi...

hiện tại như ở VN thì sự chênh lệch giữa BMW 750 và XJL là quá lớn về giá thành..mà thực sự là độ chênh lệch về performance ko hơn nhau nhiều lắm..

nên e hướng về BMW..
hí e cũng sắp cưới rồi hẹn cưới xong cùng bác đi cafe nha :>

lxtvn

Xe hơi
Chạy cung đường dài về đến nhà mọi nguời vẫn khỏe thế lên không cần nói rõ mọi người cũng biết ưu điểm thế nào rùi cụ nhỉ
Các cụ cao tuổi, hay say xe, thích nhất bim... Em cũng kết bim vì cái này...

tt0812us

Xe điện
Mình vừa trả lời một cụ bên thớt hỏi về option 320i của EA Long Biên có nói đến ưu điểm này so với Camry LE 2010 thì sang đây gặp ngay cụ trùng quan điểm :o) ,có lần mình đi qua ngã tư rất tối và đã để ý xe ở cả 2 chiều, nhưng chẳng hiểu sao vừa vào trong ngã tư thì thấy xe tải nhỏ lù lù xuất hiện, mình kịp phanh khựng lại nhưng thanh sắt ngang xe tải làm móp cả nắp capô, vậy mà cả 2 vợ chồng với các cụ chỉ hơi bị rúi người về phía trước một chút thôi, mình nghĩ nếu xe khác thì khéo khi mọi người còn bị đập đầu vào ghế đằng trước hoặc táp lô ấy chứ. Lí do thì như cụ xacu69 nói mình thấy khá hợp lý.

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
Mình vừa trả lời một cụ bên thớt hỏi về option 320i của EA Long Biên có nói đến ưu điểm này so với Camry LE 2010 thì sang đây gặp ngay cụ trùng quan điểm :o) ,có lần mình đi qua ngã tư rất tối và đã để ý xe ở cả 2 chiều, nhưng chẳng hiểu sao vừa vào trong ngã tư thì thấy xe tải nhỏ lù lù xuất hiện, mình kịp phanh khựng lại nhưng thanh sắt ngang xe tải làm móp cả nắp capô, vậy mà cả 2 vợ chồng với các cụ chỉ hơi bị rúi người về phía trước một chút thôi, mình nghĩ nếu xe khác thì khéo khi mọi người còn bị đập đầu vào ghế đằng trước hoặc táp lô ấy chứ. Lí do thì như cụ xacu69 nói mình thấy khá hợp lý.
vâng, nó khôn từ cách phanh khôn đi cụ ạ. Khi cụ phanh thì xe Đức nó chìm, nhún cả xe xuống, ko cắm đầu xuống giống như 1 số xe ...nào đó.
Đúng là xe Đức, đi thì hiểu

No_War

Xe máy
E thít cái logo thoai,hơ hơ

QuietmanQ

Xe điện
Em thích vì BMW = Bê eM Vào Vọc.

AnhTTBravery

Xe hơi
Cảm giác lái cực đầm, chạy thử vài lần của ông chú. Giờ không muốn lái em forte nữa :-s

apocalisto

Xe hơi
thích BMV vì độ an toàn của nó cao, thân của nó cứng lắm !!!...