Thảo luận Vì Sao ta chọn mua Mitsubishi Mirage ?

manhhaibcvt

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net

doctormanhvn

Xe tải
Em chọn Mirage vì mọi thứ nó mang lại cho em trong tầm tiền đó là rất phù hợp. Nay em đi cũng đã quen chân ga hơn nên đồng hồ báo trung bình 6,1 lít, có lúc còn 5,9 lít thôi! Nay em đã bọ da công nghiệp cho ghế và trải lót sàn rồi. Em nghĩ không cần làm chống ồn.

manhhaibcvt

Xe tải
:)) Vâng cụ làm đi, ai đời lại so xe mới với xe cũ 12 tuổi thì em thấy cụ hài quá. Xe mới mua về đi 5 năm ko phải lo cái gì, mua con ếch chết cũ mèm về vừa đi vừa sửa hả cụ. Cụ biết thừa nếu xe tốt chả ai đi bán giá bèo thế.
Đang nói là 300T mà cụ, 300 cụ mua dc Mirage ko? E mua Esc2009 với giá chả chênh con Mirage mới là mấy, nó có cửa so sánh với Esc2009 không?

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Đang nói là 300T mà cụ, 300 cụ mua dc Mirage ko? E mua Esc2009 với giá chả chênh con Mirage mới là mấy, nó có cửa so sánh với Esc2009 không?
Cụ lại so xe mới với xe cũ rồi, chán nhất cụ. Cụ có chắc mua đc ESC2009 còn ngon ko hay là lại vừa đi vừa sửa? Cụ so xe mới với xe mới và cùng phân khúc nhé đừng cho kiểu lung tung như thế. Cụ cuồng ESC ah? đến cái City car cũng đem ra so với Compact SUV, ESC2009 hơn đc gì Mirage khi chạy thành phố? ăn xăng hơn hả cụ? chóng thay đồ hơn ah? hay phải đi sửa nhiều hơn. Nói cái gì cũng phải nghĩ trước đi đừng kiểu gõ nhanh hơn nghĩ.
300tr là do cụ tự nghĩ ra đấy chứ?

manhhaibcvt

Xe tải
Con Mirage cùng phân khúc với xe mới nào thế cụ? Thế cụ cuồng Mirage à? Cụ có viết chậm hơn cụ nghĩ không vậy? :)), một con xe bé tí, giá đắt lòi, đi ngoài đường được mấy con. Thôi cụ ở đây mà nâng bi Mirage nhé, e ko rảnh nói chuyện tiếp.

Chỉnh sửa cuối:

Jamie.

Xe đạp
Cá nhân em thấy Mirage ko hơn Morning, i10 đời mới vì giá cả không cạnh tranh bằng, có thể bền hơn và có CVT nhưng 2 cái đó không phải là cái gì quá đặc biệt.

wavers84

Xe buýt
Có cụ nào ở sâu báo giá tốt cho em số tự động em mirrage này bao nhiêu được không ? ok em qua chiến luôn

doctormanhvn

Xe tải
Các cụ chọn xe nào để mua cũng có cái lý riêng của mình, theo em, các cụ không nên nặng lời với nhau quá! Sao cứ phải chỉ chích lựa chọn của người khác và bắt người khác phải lựa chọn theo mình! Mua xe không chỉ là giá tiền, mà còn là sở thích, là yêu cầu di chuyển cần phải có một cái xe phù hợp, đôi khi nó còn là cái duyên và muôn vàn lý do khác nữa.
Em có 2 ông bạn nữa, thân nhau từ thủa chăn trâu cắt cỏ, một ông chọn All new Focus, ca ngợi hết lời (mà đúng là nó như thế thật), khuyên các ông cứ cố mà mua xe này! Nhưng mấy tháng sau, ông thứ 2 chọn Chervolet Aveo: ngon bổ rẻ, ông ấy bảo em: ông cứ chọn con này mà mua, mấy ông anh cùng ơ quan thì bảo: chú cứ Vios mà mua! Nhưng rồi em lại chọn Mirage. Thế đấy!

Lantrang

Xe đạp
Có cụ nào ở sâu báo giá tốt cho em số tự động em mirrage này bao nhiêu được không ? ok em qua chiến luôn
Hôm trước e vừa đặt xe bên viet hùng hà đông bác ạ, bên đó có giá tốt đấy, nhân viên cũng nhiệt tình

Lantrang

Xe đạp
Các cụ chọn xe nào để mua cũng có cái lý riêng của mình, theo em, các cụ không nên nặng lời với nhau quá! Sao cứ phải chỉ chích lựa chọn của người khác và bắt người khác phải lựa chọn theo mình! Mua xe không chỉ là giá tiền, mà còn là sở thích, là yêu cầu di chuyển cần phải có một cái xe phù hợp, đôi khi nó còn là cái duyên và muôn vàn lý do khác nữa.
Em có 2 ông bạn nữa, thân nhau từ thủa chăn trâu cắt cỏ, một ông chọn All new Focus, ca ngợi hết lời (mà đúng là nó như thế thật), khuyên các ông cứ cố mà mua xe này! Nhưng mấy tháng sau, ông thứ 2 chọn Chervolet Aveo: ngon bổ rẻ, ông ấy bảo em: ông cứ chọn con này mà mua, mấy ông anh cùng ơ quan thì bảo: chú cứ Vios mà mua! Nhưng rồi em lại chọn Mirage. Thế đấy!
Đúng đấy ạ,ai chọn dòng nào thì hài lòng với dòng xe mình chọn là được, k nên nặng lời với nhau, lên đây chủ yếu là chia sẻ thông tin và học hỏi thôi mà các bác. E mua mirage vì ngày xưa nhà e đi lancer rồi, rất có cảm tình, đến lúc bán xe thì dễ lắm, vì ai cũng khen dòng xe MIt bền , đi tiết kiệm nhiên liệu, ít hỏng vặt...đơn giản thế thôi ạ.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Vấn đề là cụ kia cuồng Ếch chết, xe quái nào cũng đem ra so với Ếch chết rồi như kiểu Ếch chết là tiêu chuẩn số 1 ý. Đang nói City car xong nhảy bụp vào so với Ếch chết cũ, em cũng ạ cụ ý luôn. So cái gì phải cùng phân khúc với nhau chứ nói như cụ ý Ếch chết là vô đối còn kiểu như CX-5, CR-V, OS, X-Trails vứt sọt rác hết ý :D

autocar.hn

Xe đạp
Dạ em chào bác. Bác ơi em ở sâu đây ạ. Bên e đang có khuyến mại giá cực tốt cho em mirage này bác à. Đảm bảo đáng đồng tiền bát gạo lun.

autocar.hn

Xe đạp
Em đang ngắm em này cho bà xã, showroom ở hp báo giá căng quá có bớt mấy đâu, ra xe vẫn 565 củ hix
Bác ơi. Em sâu trên hn đag có giá cực tốt cho em này ạ.ra xe chỉ tầm 540 ạ.
Có gì bác call e nhé : Hằng smile 0978.046.406 hoặc cho e xin cái phone e alo bác ạ.
Em rất mong được đàm đạo với bác :-c

Mr_Khoa

Xe tải
Cá nhân em thấy Mirage ko hơn Morning, i10 đời mới vì giá cả không cạnh tranh bằng, có thể bền hơn và có CVT nhưng 2 cái đó không phải là cái gì quá đặc biệt.
Chính độ bền kiểu dáng đẹp xe Nhật và khả năng tiết kiêm nhiên liệu của hộp số CVT cùng với điểm xe nhập chất lượng giá khá hợp lý chính là vấn đề khách hàng lựa chọn cụ ak.Cụ xem xét lựa chon nhé.

Chỉnh sửa cuối:

doctormanhvn

Xe tải
Có một vấn đề nhỏ: cái chỗ để đồ bên cửa lái quá nhỏ và nông nên để điện thoại rất dễ bị rơi ra khi mở cửa!

honda lead150

Xe máy
Tổ 3 Yên Nghĩa - Quang Trung -Hà Đông-Hà Nội
Chính độ bền kiểu dáng đẹp xe Nhật và khả năng tiết kiêm nhiên liệu của hộp số CVT cùng với điểm xe nhập chất lượng giá khá hợp lý chính là vấn đề khách hàng lựa chọn cụ ak.Cụ xem xét lựa chon nhé.
e thấy giá không hợp lý nên Mirage không được ưa chuộm ở nước ta

autocar.hn

Xe đạp
e thấy giá không hợp lý nên Mirage không được ưa chuộm ở nước ta
Giá Mirage là tương đối mềm tương xứng với những trag bị trên xe cụ ạ, tính ra trong các dòng hatchback giá mirage chỉ cao hơn I10 thui, còn lại là mềm nhất đó cụ \:D/\:D/8-|