[Thảo luận] [Vid] 09/02/2012 - Len lỏi + Lấn làn = đo đường ở Vạn Phúc.

Dagoly7568

Xe hơi
híc , tội cho chú xe đạp quá

dungcarnival

Xe tăng
Cụ qua chỗ chọn lọc tinh hoa, chỗ cụ Thịnh thợ may ở Nguyễn Khuyến, làm 1 em camera Tàu chưa đến 1 củ.
Địa chỉ chính xác như nào đấy kụ ơi, hay kụ cho em số cặp háng cụ Thịnh thợ may nhé

Vietkid

Xe điện
Địa chỉ chính xác như nào đấy kụ ơi, hay kụ cho em số cặp háng cụ Thịnh thợ may nhé
Số bác Thịnh : 0905006068, 26 Nguyễn Khuyến, bác chủ cực fun.
Nếu cụ chờ được thêm mấy hôm thì để em thanh lý cái của em cho cụ, giá offer, còn không máu thì qua luôn.

tung lavi

Xe tăng
cái tội bon chen, không oan

khoavq

Xe điện
Lỗi cũng do của lão đi 2B từ trong đi ra nên ông bên ngoài bị giựt mình - thế là xòe - ông kia ngó lại đằng sau phát rồi té thẳng :77:

Mựa, đi từ trong đi ra léo nhìn ngó gì cả, kệ mựa, rất nhiều người như thế... :77:

TapLai1989

Xe hơi
em thấy xe đạp bay lên như thế mà người không sao là may rồi,trời mưa mà bố xe máy phi như đúng rồi ý

dang_tim_xe

Xe điện
Trời mưa, nếu trách thì chỉ nên trách người bị ngã ko cẩn thận, ko làm chủ tình huống mà thôi.
Xét cho cùng người bị ngã ko hề sai luật, ko cần dùng cách nói đầy hằn học ví dụ như " những kẻ lấn làn+len lỏi"
Bác chủ thớt có khi nào xem lại Xdriver về những tình huống mình đi sai ko?
Trong tình huống này nếu 1 người văn minh tới mức ưa đánh giá, nhận xét người khác hoàn toàn có thể đánh xe gọn vào và
xuống giúp đỡ người ko may bị nạn (trong trường hợp ko quá vội hoặc quá vô cảm)
Vậy đè vạch lấn làn theo cụ thì không phải là sai luật phỏng ợ?? Em thì em chả hằn học đâu, đấy là cụ nghĩ vậy thôi. Còn em xin thưa với cụ là KHÔNG BAO GIỜ em đi sai ợ, thậm chí đèn xanh còn 2s là em dừng chứ em chả ham hố, chưa nói đến đè vạch đâu nhé!
Còn em thưa với cụ, xe mà không có cái clip làm bằng thì cụ mà có bước xuống "giúp" thì vớ vẩn cụ sẽ bị túm lại và ăn vạ đấy!
Cụ nói như đúng rồi! Sợ thật.

ngonamtri

Xe tăng
Nhìn cái thằng 2B lấn làn đi lặc lè buồn cười quá. Đáng đời, đường xa xa ướt mưa phi cho nhanh lắm vào.

mr.khoai

Xe buýt
khổ thân người đi xe đạp quá, bay cũng khiếp lắm mà không biết có sao k:(:(

bach82

Xe hơi
E mà biết thằng đi Jupiter trắng là ai e nhổ cho bãi nước bọt vào mặt...*** ..đã đi láo gây ra hậu quả mà ko xuống giúp đỡ nạn nhân.Sớm muộn gj nó cũng ăn bánh thui.

DUONGLAM

Xe điện
Cái tội phóng nhanh vượt ẩu đấy mà

money_talk

Xe tăng
Vậy đè vạch lấn làn theo cụ thì không phải là sai luật phỏng ợ?? Em thì em chả hằn học đâu, đấy là cụ nghĩ vậy thôi. Còn em xin thưa với cụ là KHÔNG BAO GIỜ em đi sai ợ, thậm chí đèn xanh còn 2s là em dừng chứ em chả ham hố, chưa nói đến đè vạch đâu nhé!
Còn em thưa với cụ, xe mà không có cái clip làm bằng thì cụ mà có bước xuống "giúp" thì vớ vẩn cụ sẽ bị túm lại và ăn vạ đấy!
Thưa với bạn dang_tim_xe.
Theo clip trên đây thì tôi rất hi vọng rằng chỉ riêng cá nhân bạn ko thuộc luật giao thông đường bộ hoặc có thể mắt của bạn kém không nhìn rõ đc vạch liền hay vạch đứt đoạn suy ra bạn nói đồng chí 2b kia SAI "lấn làn, đè vạch"
Có xdriver rất tốt vì thỉnh thoảng xem lại mới biết ko fai lúc nào mình cũng đúng. Chẳng ai thập toàn, thập mỹ cả, nhất là lái xe trên đường, càng tài già, càng nhiều kinh nghiệm càng ko ai dám khẳng định mình "KHÔNG BAO GIỜ ĐI SAI", luôn làm chủ đc tình huống.
Vài lời tranh luận xây dựng với bạn về luật giao thông trong tinh huống này thôi chứ ko qui kết là bạn đi sai luật.

Walking Tall

Xe buýt
Website
www.sand.com.vn
Khổ thân chú xe đạp! Đi đúng làn, đúng tốc độ nhưng vẫn mắc lỗi ko kiểm soát đc tốc độ để chú 2b lao vào! :))

Godfather77

Xe điện
Cụ chủ thớt mua camera ở đâu và bao nhiêu xiền thế ợ?

duth@$*&

Xe buýt
khổ thân bác xe đạp quá, hjx hjx

duong2.0

Xe hơi
Đen cho mợ đi xe đạp

small_best

Xe container
Bon chen, lạng lách, phong cách của 2b. may mà cụ chủ phanh kịp ko thì lại oan gia.

Truongsonnam_37

Xe tăng
E mà biết thằng đi Jupiter trắng là ai e nhổ cho bãi nước bọt vào mặt...*** ..đã đi láo gây ra hậu quả mà ko xuống giúp đỡ nạn nhân.Sớm muộn gj nó cũng ăn bánh thui.
Lỗi cũng do của lão đi 2B từ trong đi ra nên ông bên ngoài bị giựt mình - thế là xòe - ông kia ngó lại đằng sau phát rồi té thẳng :77:
Mựa, đi từ trong đi ra léo nhìn ngó gì cả, kệ mựa, rất nhiều người như thế... :77:
Sau khi xem lại clip nhà cháu đồng ý với hai cụ, cái này lỗi chủ yếu là do thằng đi Ju trắng xám đấy:@)! Thế mà nó vẫn cứ làm ngơ đi cho được, pó tay:D!

Truongsonnam_37

Xe tăng
Trời mưa, nếu trách thì chỉ nên trách người bị ngã ko cẩn thận, ko làm chủ tình huống mà thôi.
Xét cho cùng người bị ngã ko hề sai luật, ko cần dùng cách nói đầy hằn học ví dụ như " những kẻ lấn làn+len lỏi"
Bác chủ thớt có khi nào xem lại Xdriver về những tình huống mình đi sai ko?
Trong tình huống này nếu 1 người văn minh tới mức ưa đánh giá, nhận xét người khác hoàn toàn có thể đánh xe gọn vào và
xuống giúp đỡ người ko may bị nạn (trong trường hợp ko quá vội hoặc quá vô cảm)
Cụ này nói như lờ đờ: Cái gì cũng đúng
Đánh tráo khái niệm, di hoa tiếp mộc,... toàn những tuyệt chiêu cụ tung ra cả thì cụ chủ khó đỡ quá :))
Híc, ở sao cho vừa lòng người cụ nhỉ!~X(b-(~X(