[Thảo luận] Video: xxx Hải Dương lại "bị em tóm" - part3

mopmi

Xe tăng
Em cũng ko muốn mất thời gian. Chửi tụi nó cũng để ngoài tai thôi. Em cũng đang vội về nhà nhạc phụ.

em cũng muốn úp sọt lắm mà ko biết làm thế nào cụ ạ.
Xem giấy tờ rồi cho em đi, chú xxx kia nó với TO thuộc hạ, ra vẻ cho mọi người biết: "Bắt nhầm người ta thì cho đi luôn, đỡ làm phiền ng ta". Em nghe thấy thối quá @@
Đúng là xxx Hải Dương thối thật.

duongtlu

Xe tải
Em ở TP HD. Hôm nay cũng đi qua đoạn này, thấy XXX vợt đc nhiều quá. Với lại có 1 số trường hợp cố tình phóng nhanh để vượt qua, nhưng XXX vẫn dồn người ta vào sát đường nên gây ra tiếng *xoẹt xoẹt* rợn cả tóc gáy.
Xe em thì chẳng có gướng giếc gì cả, tốc độ thì CHUẨN luôn. Em đi qua mà không bị vợt, nhưng cú 1 cái là thấy XXX "chăn gà" nhiều quá nên bực mình - quay lại xem ntn.

Em quay lại thì đứng ở ngay gần chỗ cụ chủ bị tuýt còi. Nói chung là giáp mặt XXX.
Em đứng đc khoảng 5' nhìn XXX làm việc thì có 1 chú tiến lại gần phía em. Câu chuyện bắt đầu :
XXX : (Sau khi đã nhìn *** em biển 29) Anh đi đường xa mà ko lắp gương vào nguy hiểm lắm ??
Em : (nghĩ thầm - chẳng có nhẽ mình đc quan tâm thế sao !???) Cần gì gương !
XXX : Anh chờ ai à ?
Em : Đợi người thân.
XXX : Anh làm ở đâu ?
Em : Nhà tôi ở HD. Đi qua đây thấy các anh làm ăn ác quá. Ngày có được chục triệu không ?
XXX : Gớm, làm gì ! Anh cứ làm như...
Em : Nói thật, đang định đưa các bác lên VTC14, nhưng thôi ! Các bác phóng nó vừa thôi, gây tai nạn ra đấy thiệt cho người ta, cho cả các bác nữa. Tết nhất đến nơi rồi.
XXX : Anh làm ở cơ quan nào ??
Em : Thôi, anh quan tâm làm gì. Bật xe, phóng đi !

Trên đây em có câu chuyện nhạt hầu chuyện các Cụ. Nói chung là thấy XXX ăn bẩn dưới gốc cây, 1 ông thì đứng "xử phạt trong cabin" là đã thấy nhức mắt rồi. Nhưng suy cho cùng, ai cũng phải ăn, quần áo cũng phải mặc, quan trọng là ăn có SẠCH hay không thôi :D

chip.hyt.chip

Xe buýt
Cái này xxx bắt nhiều quá nên có sự nhầm lẫn chắc cụ cũng không chắc luật cho nên hơi chột dạ sợ éo gì có gì nộp vài lít mạnh dạn nên nếu cụ sai thật cũng không xin được
em có gì đây mà chột dạ cụ :))
em cố tình đi vào đó xem nó có bắt ko mà
Em ở TP HD. Hôm nay cũng đi qua đoạn này, thấy XXX vợt đc nhiều quá. Với lại có 1 số trường hợp cố tình phóng nhanh để vượt qua, nhưng XXX vẫn dồn người ta vào sát đường nên gây ra tiếng *xoẹt xoẹt* rợn cả tóc gáy.
Xe em thì chẳng có gướng giếc gì cả, tốc độ thì CHUẨN luôn. Em đi qua mà không bị vợt, nhưng cú 1 cái là thấy XXX "chăn gà" nhiều quá nên bực mình - quay lại xem ntn.

Em quay lại thì đứng ở ngay gần chỗ cụ chủ bị tuýt còi. Nói chung là giáp mặt XXX.
Em đứng đc khoảng 5' nhìn XXX làm việc thì có 1 chú tiến lại gần phía em. Câu chuyện bắt đầu :
XXX : (Sau khi đã nhìn *** em biển 29) Anh đi đường xa mà ko lắp gương vào nguy hiểm lắm ??
Em : (nghĩ thầm - chẳng có nhẽ mình đc quan tâm thế sao !???) Cần gì gương !
XXX : Anh chờ ai à ?
Em : Đợi người thân.
XXX : Anh làm ở đâu ?
Em : Nhà tôi ở HD. Đi qua đây thấy các anh làm ăn ác quá. Ngày có được chục triệu không ?
XXX : Gớm, làm gì ! Anh cứ làm như...
Em : Nói thật, đang định đưa các bác lên VTC14, nhưng thôi ! Các bác phóng nó vừa thôi, gây tai nạn ra đấy thiệt cho người ta, cho cả các bác nữa. Tết nhất đến nơi rồi.
XXX : Anh làm ở cơ quan nào ??
Em : Thôi, anh quan tâm làm gì. Bật xe, phóng đi !

Trên đây em có câu chuyện nhạt hầu chuyện các Cụ. Nói chung là thấy XXX ăn bẩn dưới gốc cây, 1 ông thì đứng "xử phạt trong cabin" là đã thấy nhức mắt rồi. Nhưng suy cho cùng, ai cũng phải ăn, quần áo cũng phải mặc, quan trọng là ăn có SẠCH hay không thôi :D
Chỗ này có 1 chú tên Sơn, ngồi sẵn Exciter cụ ạ. Tụi nó chặn ko đc là chú kia phóng Ex đuổi luôn đấy. Hôm đó, trước mặt em có 1 chú phóng vù vù sau 1 cái xe bus, 3 xxx ra chặn 2 bên xe bus, còn chú Ex kia thì đã lên xe chuẩn bị đuổi rồi. xxx làm ăn tích cực quá.

Jinzin

Xe điện
Chuẩn! ĐÚng tinh thần OF.
KÍnh cụ 1 ly!

bietlaixe

Xe hơi
đúng là nhiều khi ra đường mà k nắm rõ luật là dễ bị oan phải k các cụ

Cher-cap

Xe máy
Hay nhất đoạn xxx bị "vấp", xong anh ấy hỏi ngay "có đầy đủ giấy tờ..." . Lại còn thêm cụ chủ hỏi : " giám đốc CA huyện hay tỉnh???"
Túm lại là vui !

AnhRomeo

Xe hơi
SmartPhone giờ ko có khi ra đường là nguy hiểm :))

Kevjnnguyen

Xe đạp
Xxx này chắc bắt mấy cụ kia không có ai cãi nên bị cụ vặn cái đứng hình vài giây không biết nói gì luôn :)) tính linh hoạt của xxx này vẫn hơi kém :P em troll tý

tubt.edu

Xe đạp
Công an Hải DƯơng nổi tiếng ăn bẩn rồi

buidinhphuoc

Xe điện
câu đấy em hỏi hơi ngu :))
Lẽ ra cụ phải yêu cầu xxx trình cái chiên đề do các giám đó ký, dò xem còn hiệu lực thì mới cho nó xem giấy tờ, nếu không thì hẹn nó mùa quýt cuối thế kỷ !

batmancar

Xe điện
vẫn bẩn như xưa nhỉ??

yeecoo

Xe buýt
Chú xxx này chắc là dân văn phòng gần Tết đi tăng cường, kém linh hoạt quá, bị cụ vặn cho câu cứng họng.

Dương Tử Anh

Xe tải
Em cũng ko muốn mất thời gian. Chửi tụi nó cũng để ngoài tai thôi. Em cũng đang vội về nhà nhạc phụ.

em cũng muốn úp sọt lắm mà ko biết làm thế nào cụ ạ.
Xem giấy tờ rồi cho em đi, chú xxx kia nó với TO thuộc hạ, ra vẻ cho mọi người biết: "Bắt nhầm người ta thì cho đi luôn, đỡ làm phiền ng ta". Em nghe thấy thối quá @@
Em dự là cụ mà đòi xem cái chuyên đề kiểm tra của nó nữa thì nó lạy cụ cả mũ. Bẩn nổi tiếng!

1234_5

Xe tải
ôi các xxx nhà ta

hoaila

Xe hơi
Em thấy trong đàm các bác ý bắn ở đâu báo về liên tục. Mà bắn tốc độ xe máy báo thế vẫn hơi ít nhỉ. Được các các bác ý bắt cũng đúng phết. Nghe đàm atila đỏ lúc sau thấy bác atila đỏ phi lên hè ha ha ha.