[Funland] VIE - CUR. Việt Nam cố lên!

funny_men

Xe tải
Thấy ông Hải Quế đá mà tiếc cho đình trọng
..... 1 phần thì Văn Kiên đá phải cũng khá ổn. Cu Hải Quế trận nào mắc 3 lỗi cực nghiêm trọng.
Thế mà trận trước mấy ông nghệ vào tung hô cu này hăng say lắm. Thái độ thi đấu của hải quế quá hời hợt, công thêm tâm lý yếu thấy rõ trong khi đó mang băng đội trưởng! Túm cái váy lại ông này hok thể đá được trong sơ đồ 2 trung vệ. Chỉ ổn định khi có đình trọng đọc tình huống và bọc lót tốt

tengido

Xe tải
Thái đá rất hay trong 4 đội tham gia nghiễm nhiên được hạng 4

xiao3xiao3xiao

Xe máy
CP nhấc chân đây ạ :D
đề nghị tìm cái clip khác , tôi xem đi xem lại đều thấy quả đấy nhóc phượng không đỡ được bóng chứ nhấc chân gì . lố đà mẹ nó rồi còn đỡ cái gì mà ông nói phượng nó nhấc chân nhường bóng lên nhóc Hải mới có cơ hội ấy

chitom

Xe tăng
đề nghị tìm cái clip khác , tôi xem đi xem lại đều thấy quả đấy nhóc phượng không đỡ được bóng chứ nhấc chân gì . lố đà mẹ nó rồi còn đỡ cái gì mà ông nói phượng nó nhấc chân nhường bóng lên nhóc Hải mới có cơ hội ấy
Em ko tìm dc cái khác bác ạ hay đúng hơn là e ko muốn tìm vì ko thấy cần thiết, có lẽ em nói nhấc chân là sai, chính xác phải là bỏ bóng.
Còn nếu bác vẫn cho thế là sai, thì em xin nhận lỗi. Kính bác!

drone

Xe buýt
Quang Huy thậm chí đã từng nói rõ phân biệt cách dùng từ này từ cách đây nhiều năm nên không phải là bạn ý không biết đâu.

Đúng cụ ạ, trên này cũng nhiều cụ như vậy lắm :D
Cả các blv khách mời, trên VTC =)) loạt penalty cân não =))

nidea

Xe tăng
Em ko tìm dc cái khác bác ạ hay đúng hơn là e ko muốn tìm vì ko thấy cần thiết, có lẽ em nói nhấc chân là sai, chính xác phải là bỏ bóng.
Còn nếu bác vẫn cho thế là sai, thì em xin nhận lỗi. Kính bác!
Quả đấy nói CP nhấc chân hay bỏ bóng không bàn nhưng nói đấy là cơ hội ghi bàn thì là khiên cưỡng. Quả đấy sút bóng sống, lại ở vị trí quá khó thì ngoài là pha xuất thần chứ ngay cả đẳng cấp thế giới sút cũng rất ít người có thể làm được

chitom

Xe tăng
Quả đấy nói CP nhấc chân hay bỏ bóng không bàn nhưng nói đấy là cơ hội ghi bàn thì là khiên cưỡng. Quả đấy sút bóng sống, lại ở vị trí quá khó thì ngoài là pha xuất thần chứ ngay cả đẳng cấp thế giới sút cũng rất ít người có thể làm được
Nghe cụ nói, e lại phải xem lại vài lần. Trước khi post e chưa hề nói đây là “ cơ hội ghi bàn”, cụ nhé :D, e chỉ nói về động tác của CP nhường ( bỏ bóng) thôi
QH sút bóng sống từ nhiều vị trí rồi chứ ko riêng gì ở vị trí này, cái hay của lứa trẻ của Việt nam giờ là đã chịu khó sút xa và độ chuẩn xác khá hơn lứa mấy ông “ Vàng” ngày xưa.
Nói lại về tình huống này, QH đã ghi bàn từ vị trí này ở trận gặp thằng Quata thì phải, nhưng là cú cứa lòng - bóng đi vào góc trái, sau một tình huống ngoặt bóng ( e ko nhớ chính xác có phải trận đó ko, để tí e kiểm tra lại :D, còn ở tình huống này, đúng là đường bay của trái bóng có quỹ đạo cầu vồng về góc phải - đúng là quỹ đạo hơi dị, chứ về tư thế sút và vị trí thì e nghĩ ko hề khó

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Đá ở đội tuyển VN mà các bố cứ áp tiêu chuẩn Ngoại hạng vào. Nó mà ngon như vậy thì nó đã sang châu Âu từ lâu rồi. Có tiến hóa nó phải từ từ chứ đột biến sao được.

LeTai1979

Racing Boy

LeTai1979

Racing Boy
Đá ở đội tuyển VN mà các bố cứ áp tiêu chuẩn Ngoại hạng vào. Nó mà ngon như vậy thì nó đã sang châu Âu từ lâu rồi. Có tiến hóa nó phải từ từ chứ đột biến sao được.
Được voi đòi 2 bà tưng mà Cụ. :))

LeTai1979

Racing Boy
2 năm nay Việt Nam bất bại đấu trường ĐNA còn gì
Vâng, thế mà trận với Thái dúi dân tình đi cửa Thái (Thái chấp nửa trái) nhiều phết lão ợ. :))

lơ ngơ

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, thế mà trận với Thái dúi dân tình đi cửa Thái (Thái chấp nửa trái) nhiều phết lão ợ. :))
Em nghe bẩu lúc đá pen bọn fan thái la ó lão ợ. QNH đá xong ra hiệu câm m.õm >:)