[VHGT] Việc bây giờ mới kể

Versus10800

Đi bộ
Chuyện là em có làm tài trong thaco trường hải các bác ak .
Phải công nhận là bên này cũng kêu lái xe chấp hành luật các kiểu con đà điểu , học hành tứ lung tung luật lá . phải công nhận công ty tốt ghê ... ;)
Mà tốt kiểu gì không biết công ty nói 1 kiểu mà lúc chở mấy ông văn phòng , giám đốc linh tinh từ cty em lên sân bay là 30km mà bắt con nhà ng ta phi lên trong 20p ?? Còn lúc bị bắt thì lái phải chịu . thế hóa ra cty tuyên truyền an toàn giao thông làm cảnh à .phi thì lúc nào cũng trên 120km mà các bác biết em bằng D bh thuộc cái dạng cứ bon bon trên đường đi ngắm cảnh là chính chứ hết thời phi nhanh rồi , mà cũng chịu mấy ông thaco này .... !

matitz3979

Xe buýt
trước e lái thuê cho mấy xếp dởm cũng vậy,gặp những sếp này e thà chết đói cũng ko lái cho các sếp ...này,nghỉ luôn và ngay.mình lái xe cũng phải có trách nhiệm với khối tài sản đc giao,và con người trên xe cũng như người tham gia giao thông,

ngungo thien ly

Xe container
Đường tối đa cho xe ô tô con đi 90 mà phi 120 thì chỉ 1 câu: Coi thường tính mạng mình quá

anhtho

Xe ngựa
Chuyện là em có làm tài trong thaco trường hải các bác ak .
Phải công nhận là bên này cũng kêu lái xe chấp hành luật các kiểu con đà điểu , học hành tứ lung tung luật lá . phải công nhận công ty tốt ghê ... ;)
Mà tốt kiểu gì không biết công ty nói 1 kiểu mà lúc chở mấy ông văn phòng , giám đốc linh tinh từ cty em lên sân bay là 30km mà bắt con nhà ng ta phi lên trong 20p ?? Còn lúc bị bắt thì lái phải chịu . thế hóa ra cty tuyên truyền an toàn giao thông làm cảnh à .phi thì lúc nào cũng trên 120km mà các bác biết em bằng D bh thuộc cái dạng cứ bon bon trên đường đi ngắm cảnh là chính chứ hết thời phi nhanh rồi , mà cũng chịu mấy ông thaco này .... !
Xếp mà yêu cầu thế thì bảo: xếp lên lái nhé, hoặc nếu bị xx túm thì thầy ra trả giúp em !
Làm gì có chuyện bố náo thế được. Lương lái xe được nhiêu mà bắt đi quá tốc xong tự làm tự chịu ?
Bên em, lúc cần đi nhanh cũng không dám nói vì mấy chú đi đúng luật lắm, mà được cái an toàn.

Tân Dậu 1981

Xe hơi
Lắp dáp được xe mà, hỏng thay cái mới đi cho sướng

haitm

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vãi lái quá cụ ạ. Kiếm việc khác thôi, đói còn hơn lên nóc tủ ăn gà ạ T-T

gadixe68

Xe buýt
Quy định thì vẫn phải làm chứ cụ, ngoài quy định thì có trường hợp ngoại lệ mà, mà sếp là ngoại lệ rồi