Viên ngậm X-Marvel có j ưu việt hơn các hãng khác??

nvkvn

[Tịch thu bằng lái]
Kính các cụ ofer thông thái, nói ra thì hơi ngại nhưng cháu vẫn xin lập thớt để xin ý kiến các cụ, số là cái khả năng cương cứng của " thằng em " cháu hơi bị kém, cố max xi mum cũng chỉ đc lên 12h được trong vòng 3-5' chứ ko hơn đc, nghe gấu cháu nó nén thở dài mà cháu rầu hết cmn ruột. Gần đây cháu cũng đang hút giảm thuốc lá, có chạy thể dục mỗi sáng 1 tiếng. Nhưng chưa thấy khả thi. có thằng bạn giới thiệu dùng viên ngậm x-marvel, cháu chưa dám chốt hạ, ko biết viên ngậm này có j ưu việt hơn các hãng khác? cụ nào dùng chưa cho cháu ý kiến, hoặc tình trạng như cháu cải thiện thế nào? vodka sẵn ngồi đợi cc ạ.

quuanganhmv2

[Tịch thu bằng lái]
Không biết ưu việt như nào
sao cụ không bổ sung thực phẩm như hàu tươi ý, giá đỗ, lươn, thịt bò ...
rượu ba kích giã liên tục
chả nhẽ không lên

TuanDK

Xe tải
Mấy loại như viên ngậm X-marvel cụ nói thì nó là hỗ trợ tăng cường sinh lý cụ nhé, nếu có dùng thì 1 thời gian ngắn thôi, rồi dừng chứ lâu dài thì cũng chưa biết được, hoặc dùng thì nên tìm hiểu kỹ, vì nó ảnh hưởng đến trực tiếp đến sức khỏe sinh sản
Chúc cụ hạnh phích ;;)

Hưngchột

Xe buýt
Mới có vụ dùng xong phải cấp cứu đấy cụ

present

Xe điện
Món này chắc cụ chủ phải tập rồi, mục đích là ức chế để giảm hưng phấn thì sẽ kéo dài thời gian ra thêm :D

nvkvn

[Tịch thu bằng lái]
Món này chắc cụ chủ phải tập rồi, mục đích là ức chế để giảm hưng phấn thì sẽ kéo dài thời gian ra thêm :D
Hiện cháu cũng đang hút giảm thuốc lá, có chạy thể dục mỗi sáng 1 tiếng, nhưng chưa thấy khả thi mấy, hay là phải tìm các bài tập dành riêng cho khoản này à cụ?
Nhiều người khen ăn hàu tươi tốt, cháu cũng có bữa đá đưa rồi, ko phải ngày nào cũng ăn, vì ngán lắm. có người mách dùng viên ngậm x-marvel để tăng cường sinh lý, cháu cũng có đọc trên mạng thấy tp của nó chủ yếu cỏ cari với huyết nhung hươu là chính, nghe thì an toàn, có anh bạn dùng khen lắm, kêu hiệu quả, ko phụ thuộc, nhưng cháu nói thật khoản này quan trọng nên cháu rén, làm quả hỏi các cụ ofer cho chắc ạ

Nên bổ sung thêm kẽm cụ chủ ạ, kẽm là khoáng chất hàng đầu và vô cùng quan trọng đối với sức khỏe của tinh trùng. Kẽm giúp kích thích tinh hoàn sản xuất tinh trùng, tạo sự hưng phấn ...nên sử dụng các thực phẩm chức năng bổ sung kẽm cho cơ thể ví dụ như hàu, cua, sò, sữa, trứng, ngũ cốc nguyên hạt ...

vietp910i

Xe hơi
Cụ dùng gì cứ tìm hiểu kỹ, đọc thành phần công dụng cụ tỷ là được chứ 9 người 10 ý biết thế nào.
Như trên có cụ nói có vụ đi cấp cứu nhưng em nói thật đấy chẳng qua là dùng ẩu, mua mấy cái loại rẻ tiền, chất lượng giời ơi đất hỡi, dùng cái lên luôn thì ra đảo là phải rồi, cái gì nhanh cũng nguy hiểm. nhất là thực phẩm bổ sung liên quan vấn đề sinh lý thì không đùa được, mình có phải cần lên luôn và ngay để đi TDH đâu mà xoắn. Cái viên ngậm tăng cường sinh lý X-marvel cụ nói em biết thừa, trc chả dùng 1 thời gian rồi, thành phần của nó là cỏ cà ri mỹ là chính, có thêm mấy loại huyết nhung hươu, ba kích, bạch tậ lê, kẽm ... nói chung oke mà, tác dụng cũng từ từ, các thảo dược kịp ngấm vào cơ thể đã thì mới mong thúc đẩy từ bên trong được. Em bảo cụ nhé, cụ mua tạm 1 hộp dùng xem sao đã, ngậm mỗi ngày 1 viên trc ngủ tối tầm 1 tiếng, dùng hết 1 hộp thấy có chuyển biến thì dùng tiếp 1,2 hộp nữa là dừng. Em dùng 2 tháng thì stop, vẫn cứ là oke, giờ em thôi có dùng nữa đâu, mà e nói này dù có dùng bổ trợ cái j đi chăng nữa, thì cụ cũng nên ý thức về sức khỏe là trên hết, chưa quen nhưng phải chịu khó
- Ăn ít dầu mỡ, chiên xào. Luộc và hấp cho nhẹ dạ, đỡ nhiều bệnh, tốt cho sinh lý
- Rượu bia uống ít thôi, bỏ đc thì tốt. Uống nhiều nc lọc
- Thể dục thể thao nâng cao sk, đi bộ chạy bộ, muốn cải thiện sinh lý thì thêm các bài tập kegel
Chúc cụ viên mãn

present

Xe điện
Hiện cháu cũng đang hút giảm thuốc lá, có chạy thể dục mỗi sáng 1 tiếng, nhưng chưa thấy khả thi mấy, hay là phải tìm các bài tập dành riêng cho khoản này à cụ?
Nhiều người khen ăn hàu tươi tốt, cháu cũng có bữa đá đưa rồi, ko phải ngày nào cũng ăn, vì ngán lắm. có người mách dùng viên ngậm x-marvel để tăng cường sinh lý, cháu cũng có đọc trên mạng thấy tp của nó chủ yếu cỏ cari với huyết nhung hươu là chính, nghe thì an toàn, có anh bạn dùng khen lắm, kêu hiệu quả, ko phụ thuộc, nhưng cháu nói thật khoản này quan trọng nên cháu rén, làm quả hỏi các cụ ofer cho chắc ạ
Mấy cái cụ nên là nó tăng sức khỏe TD và ham muốn lên thôi.
Chứ kéo dài thời gian là vấn đề khác rồi, nó liên quan nhiều đến việc khống chế độ hưng phấn cụ ơi.

ThinhLĐC

Xe đạp
sao cụ không bổ sung thực phẩm như hàu tươi ý, giá đỗ, lươn, thịt bò ...