Việt Nam Bus Club Part 4

Trạng thái
Thớt đang đóng

wavechien

Xe container
chú boi nói mới nhớ có con Thuận Thảo chưa post

Chỉnh sửa cuối:

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Nhà mới nay em thông báo luôn thể.
Tình hình là BQT VNBC từ nay sẽ theo dõi những anh em không gắn bó với VNBC mà xóa khỏi danh sách thành viên nhé. Cụ thể là có đăng ký làm thành viên của thớt xe khách khác. Như thế thì không lý gì anh em ta lại không xóa khỏi danh sách thành viên đúng không nào. Mong anh em ai thấy trường hợp như thế thì thông báo ngay cho BQT biết để sớm loại những thành viên không gắn bó lâu dài với VNBC.
Đk làm thành viên của thớt khác là bị xóa à? Khác nào cạnh tranh=)). Luật này chắc là do bác tự nghĩ ra à chứ e thấy trẻ con cũng không ấu trí đến vậy.:D

wavechien

Xe container
Đk làm thành viên của thớt khác là bị xóa à? Khác nào cạnh tranh=)). Luật này chắc là do bác tự nghĩ ra à chứ e thấy trẻ con cũng không ấu trí đến vậy.:D
Nhà mới nay em thông báo luôn thể.
Tình hình là BQT VNBC từ nay sẽ theo dõi những anh em không gắn bó với VNBC mà xóa khỏi danh sách thành viên nhé. Cụ thể là có đăng ký làm thành viên của thớt xe khách khác. Như thế thì không lý gì anh em ta lại không xóa khỏi danh sách thành viên đúng không nào. Mong anh em ai thấy trường hợp như thế thì thông báo ngay cho BQT biết để sớm loại những thành viên không gắn bó lâu dài với VNBC.
Đề nghị bác đọc kĩ lại những chỗ em bôi đỏ nhé, lên đây là chủ yếu là để anh em có sân chơi, giải trí sau những giờ làm việc và học hành căng thẳng, em thấy bác từ bên nhà số 3 đã có những lời lẽ không mang tính chất xây dựng.

Số km của bác đều hơn hội em, ngày mua xe của bác trước hội em rất nhiều hẳn bác cũng rõ nội quy của OF, nếu bác vào nhà hội em, chia sẻ với anh em kinh nghiệm hay hình ảnh, nhà chúng em hoàn toàn hoan nghênh, tuy nhiên nếu vì 1 lý do nào đó mang tính cá nhân với 1 ai đó trong nhà hội em thì mong bác giải quyết riêng thông qua điện thoại, yahoo hay các hình thức khác chứ ko phải post lên diễn đàn những lời như trên.

Đôi lời với bác, mong bác thông cảm và thực hiện

HI_CLASS

Xe điện

dinhminhtan

Xe tải
Các bác làm e chóng mẹt quá, sang nhà mới tiếp rồi #:-s

tiauditon

Xe máy
Seo em nhìn mấy em của mai linh nhìn nó cứ cũ cũ sao ấy, chỉ được mấy em là còn được bóng bẩy.

Chỉnh sửa cuối:

dinhminhtan

Xe tải
E đã đọc những cm của bác từ nhà số 3 và thấy rằng những cm ấy đều k mang tính chất đóng góp hoặc FUN tí nào, mời bác xem lại ý nghĩa của từ OTOFUN nhá, ở đây là sân chơi cho những anh em có chung niềm đam mê chứ không phải cái chợ để bác công kích anh em ở đây, nếu bác biết nhiều hơn tụi e thì bác có thể vào chia sẻ với anh em, còn nếu lấy đó để tỏ vẻ ta đây biết nhiều người khác thì e đề nghị bác đừng cm ở VNBC. Bác cũng nên giành nhiều thời gian để đọc kĩ nội quy cúa OF và VNBC để tránh làm loãng thớt của tụi e

luckyboy

Xe container
E đã đọc những cm của bác từ nhà số 3 và thấy rằng những cm ấy đều k mang tính chất đóng góp hoặc FUN tí nào, mời bác xem lại ý nghĩa của từ OTOFUN nhá, ở đây là sân chơi cho những anh em có chung niềm đam mê chứ không phải cái chợ để bác công kích anh em ở đây, nếu bác biết nhiều hơn tụi e thì bác có thể vào chia sẻ với anh em, còn nếu lấy đó để tỏ vẻ ta đây biết nhiều người khác thì e đề nghị bác đừng cm ở VNBC. Bác cũng nên giành nhiều thời gian để đọc kĩ nội quy cúa OF và VNBC để tránh làm loãng thớt của tụi e
anh em không phải lăn tăn về chuyện này, em sẽ có cách giải quyết ạ :)

luckyboy

Xe container
Không biết chú Camry mui thủng đã lấy mobihome về chưa nhở :D
rồi bác ợ :)) em nghe là thứ 3 này chạy chuyến đầu Nước Ngầm nha anh Lát với anh Hưng ơi :)). Nhà xe tên Hùng Thục, ae ta không có lý gì là không bắn thủng xe bác ấy ;))

luckyboy

Xe container
Mình ít chém thế mà cũng đc là "Thành viên tích cực" có lộn không chú Boy !?
Anh em khác phân bì àh ....
:D :D :D :D :D
đó là do anh hay đóng góp hình cho VNBC thường xuyên nên chúng em ghi nhận ạ :P

wavechien

Xe container
rồi bác ợ :)) em nghe là thứ 3 này chạy chuyến đầu Nước Ngầm nha anh Lát với anh Hưng ơi :)). Nhà xe tên Hùng Thục, ae ta không có lý gì là không bắn thủng xe bác ấy ;))
hôm ni thứ 6 rồi, chú biết bác ấy chạy lốt mấy giờ ko? anh ra bắn ;))

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
e nhớ hình như bác Lucky ngày trước có cmt ở thớt của kienbinh là:" Bác không có cái quyền đấy nhé"
E góp ý bộ không được à? :))
anh em không phải lăn tăn về chuyện này, em sẽ có cách giải quyết ạ :)
Chờ em cmt gì hơi quá là báo mod như cách bác vẫn làm à?:)) Yên tâm là e giữ bình tĩnh tốt hơn rồi:))

Trạng thái
Thớt đang đóng