Việt Nam Bus Club part 40. Các sĩ tử thi xong, nhậu nhẹt tưng bừng

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container

wavechien

Xe container
cụ này như trẻ con ấy nhể, hình thì xem chưa hết page mà cứ ngoạc cái mồm ra đòi clip rồi hình
Thằng nào hôm trước post ảnh của hôị Bus khác thì bem đê, anh mày 2 tay 2 phiếu cho việc bem nick thành viên ấy, đây ko ham nhiều thành viên, khó quản lý :))

luckyboy

Xe container
Thằng nào hôm trước post ảnh của hôị Bus khác thì bem đê, anh mày 2 tay 2 phiếu cho việc bem nick thành viên ấy, đây ko ham nhiều thành viên, khó quản lý :))
chuẩn men. Em vote thêm 1 phiếu. các bác khác thấy ý kiến dư lào ạ.
Ít thành viên dễ quản lý chớ nhiều quá không quản đc thì cạp đất mà ăn à. ;))

wavechien

Xe container
chuẩn men. Em vote thêm 1 phiếu. các bác khác thấy ý kiến dư lào ạ.
Ít thành viên dễ quản lý chớ nhiều quá không quản đc thì cạp đất mà ăn à. ;))
Vào cái nội quy thì líu đọc, bạ đâu post lấy, đến lúc xảy ra việc mấy thằng to đầu ăn chửi chứ ai ăn chửi, hôm sau lại vào chém như chưa có gì xảy ra ấy, 1 lời xin lỗi cũng ko có. Cương quyết với những thành viên như vậy em ko giữ.

luckyboy

Xe container
Vào cái nội quy thì líu đọc, bạ đâu post lấy, đến lúc xảy ra việc mấy thằng to đầu ăn chửi chứ ai ăn chửi, hôm sau lại vào chém như chưa có gì xảy ra ấy, 1 lời xin lỗi cũng ko có. Cương quyết với những thành viên như vậy em ko giữ.
chuẩn men. Em là em phóng lao theo lão Uây các cụ ợ. tặng cụ Uây 2 con này vì câu nói chụn nhá ;))

luckyboy

Xe container
2 em, một đời thấp 1 đời cao.

Còn ngon ra trò ;))

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Hải Vân bh thất thế rồi, trước hoán cải bn là xe chạy xe khách, xe giường nằm đến khi quay lại làm du lịch thì hết khách.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chắc là đang đi nhanh cua gấp ý mà, nhìn ông lái xe vặn vô lăng thế kia là biết, à xe này là mitsumitsi hả bác
con này là HD 72,ông này đi cũng chả nhanh,chỉ khoảng 30km/h nhưng lái mới,trọng tâm xe cao,đánh lái hơn 1 vòng thế chả lật
iêm mới biết chạy xe, cầm cương con 1t25 cũng ko dám ôm cua như ông này ..quay vô lăng thế thì..............
Em nhìn ông này cứ như bị "MA" du ýX_X Chứ nhìn đi rõ chậm, vào cua thế đã làm gì mà lật được xe:-ss Chứ papa chạy công vào cua ầm ầm ý, công nó cũng chỉ hơi lắc tý thôi chứ chưa đến nỗi...:(

Chỉnh sửa cuối:

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em nhìn ông này cứ như bị "MA" du ýX_X Chứ nhìn đi rõ chậm, vào cua thế đã làm gì mà lật được xe:-ss Chứ papa chạy công vào cua ầm ầm ý, công nó cũng chỉ hơi lắc tý thôi chứ chưa đến nỗi...:(
chú để ý xem đánh lái bao vòng là hiểu ý mà.xem lại clip cái là khỏi phải bàn nhiều

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
chú để ý xem đánh lái bao vòng là hiểu ý mà.xem lại clip cái là khỏi phải bàn nhiều
Đánh lái đúng 1 vòng luôn, khôg hơn khôg kém:DCơ mà hình như ông ý không chịu trả lái luôn H em mới để ý, papa oánh lái xong cái là trả lái ngay:D

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng