Việt Nam Bus Club Part 46 Chào Mừng Quốc Khánh 2-9

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container

Tính chụp kỹ con Samco kia cho cụ Bình cơ mà nó đậu sát quá :D.

universe.4banh

Xe buýt
có ai dám khẳng đinh xe khỏe là nhờ hộp số không nào??? nếu cụ nào nói hộp số quyết định sức mạnh của xe thì chỉ em với ợ ;))
đại ca 47 nói đúng rồi ạ.xe khỏe thì cần nhiều vấn đề lắm bác nhỉ

hoaanh2210

Xe điện
này thì ý, hôm giờ đi mấy chiếc rồi mà em chả buồn cầm máy chụp xe nữa ;)). Nhìn nó giống nhau cả các bác ợ :D.

lại quay về thời xưa à..có người nói chú chụp đầu trước chụp mít sau đới ;))

luckyboy

Xe container
lại quay về thời xưa à..có người nói chú chụp đầu trước chụp mít sau đới ;))
kệ chả quan tâm, em giờ chán chụp xe rồi quay sang học mót máy móc từ các bác tài hay hơn ;))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Báo cáo bác em đi em King 1 lần rồi và tởn đến già ạ :D.Bầu hơi King đi vẫn bồng bềnh và du dương lắm (cái này ko tin hỏi Chiến :D)
Còn cái ồn như bác nói King hơn em thấy ko đúng.Cái này em với Chiến thưởng thức rồi,tưởng khi xe chạy nhanh thì đỡ ồn nhưng ko phải,vẫn vậy.
Nếu chơi em nghĩ chơi K42 cho nhanh.
Ôi dào, em nói thật chứ có xe đi là tốt lắm rồi bác ạ, khối người mog cũng khôn được ý ạ;)) Khách đi xe khách giường nằm thường là đi xa nên lên xe là người ta cũng ngủ chứ để ý gì đến ồn hay không ồn đâu bác... nhà xe thì thấy kinh tế mà làm thôi ạ... em góp vui thế chứ sai đâu bác sửa giùm chứ đừng nói em 3 phải nhá :D Tụi nghịp em;))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
có ai dám khẳng đinh xe khỏe là nhờ hộp số không nào??? nếu cụ nào nói hộp số quyết định sức mạnh của xe thì chỉ em với ợ ;))
Hình như hộp số nó chỉ quyết định tốc độ của xe thôi hả bác:D Tại em thấy mấy con đầu kéo Mỹ nó chạy rất bốc, rất nhanh nhưng lên đèo thì thua, còn Hyundai, chạy chậm nhưng lên đèo thì ngon:D Mà máy móc 2 con này nếu so sánh thì em nghĩ là như nhau ạ:D Chứ máy Mỹ vs máy Hyundai nó dùng đơn vị khác nhau ạ:D

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Tiếng to hay ko là do cách âm ở thân và sàn xe cụ ạ :)
Em thấy trên mạng các cụ bảo Space,Home vs Universe được phun sốp chống ồn gì gì đấy nên ngồi trên xe ko nghe thấy tiếng máy.Chạy im thin thít.
Ồ, vậy à bác>:D< Công nhận là "im" thật ạ :D Em nằm ngủ cuối xe vẫn nghe tiếng ù ù :D còn nghe rõ cơ bác ạ:D Như máy cày:)) Chấy nó cứ kiểu gì ý ạ, không giống tiếng xe tải ạ:D Em nói sai bác sửa giúp em ạ:D

HI_CLASS

Xe điện
Bác Nát cho em hỏi Hi LS là dòng gì đới ợ :D. Trong Aero em chửa bao giờ nghe thấy cái tên này. ;))

LD máy 380 thì thua gì mấy con BE5 đó hở bác Lát.
HI LS là HI SPACE, anh viêt tắt và hay nói thế
LD máy 380 ko nhiều, chủ yếu máy 340 thôi. Ko nhất thiết máy khỏe đã chạy nhanh đâu chú ạ.

huy_thao

Xe hơi
HI LS là HI SPACE, anh viêt tắt và hay nói thế
LD máy 380 ko nhiều, chủ yếu máy 340 thôi. Ko nhất thiết máy khỏe đã chạy nhanh đâu chú ạ.
em quá kính phục bác ạ,
nhưng bác cho em hỏi nếu máy 340 ma chạy vs 425 thi con nào ăn đứt con nào ạ, vì em thấy ra đường 5 HN-HP xe space đóng speed còn ác hơn cả univer ấy ạ

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

HI_CLASS

Xe điện
em quá kính phục bác ạ,
nhưng bác cho em hỏi nếu máy 340 ma chạy vs 425 thi con nào ăn đứt con nào ạ, vì em thấy ra đường 5 HN-HP xe space đóng speed còn ác hơn cả univer ấy ạ
dĩ nhiên 340 thì k đc như 425 rồi, còn ngoài đường 5 thì nói là chạy nhanh ẩu nhưng cũng chả con nào dám chạy trên 100km/h nếu còn yêu đời, trong trường hợp này tì tài UNI nó cẩn thận hơn nen nó chạy chậm hơn tài LD thôi. LD ngoài đường 5 chú yếu có mấy con của ANH HUY, tài xe ANH HUY chạy ẩu phết đó.

Trạng thái
Thớt đang đóng