[Funland] Việt Nam hạ Ả rập Xê út lấy 3 điểm đầu tiên tại Mỹ Đình ngày 16.11.2021

Trạng thái
Thớt đang đóng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Tôi đồng ý với cụ là Xuân Trường đá được như cụ nói khi gặp Lào và Cambodia chứ còn khi đá với đội mạnh kiểu như KSA hay Úc vv… thì cậu này đá tối như tiền đồ chị Dậu. Cậu ta xử lí rất chậm, mất 3-4 nhịp để khống chế và nắn nót thì lúc đó đã bị đối phương ập vào rồi. Thể lực và thái độ thiếu quyết tâm nên nhìn như hết pin, rất đáng chê. Có lẽ trình độ của Xuân Trường không lên được nữa rồi. Giá Trường chịu khó tập thể hình và tăng khả năng tranh chấp một tí thôi là trông khác hẳn rồi.
Có trận đá với Syria, Xuân Trường nhận bóng bổng, ba cầu thủ Syria ập vào mà em nó vẫn đỡ ngực sau đó xoay người kiến tạo được luôn đó cụ. Xuân Trường có điểm cực kì mạnh là khi nhận bóng đã biết phải chuyền như nào rồi. Cái này là năng khiếu chứ không thể học được.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Chết cười với cái suy nghĩ rủi ro của cụ.
Kết quả trận bóng chỉ tính khi trọng tài nổi còi kết thúc trận đấu.
Thế trận đấu đã diễn ra đâu mà cụ đã vội cười?

Doublegreen

Xe tải
Em dự đúng một nửa roài, cụ còn trách gì nữa. :P
Cụ phân tích, đánh giá tươg quan lực lượng thì chuẩn và hay nhưng .. dự đoán toàn sai 🤣 Em cũng mong cụ lên núi ở ẩn cho em hết trân ngày 16.11 cụ xuống núi có khi VN lại có chiến thắng đầu tiên, giải được vận đen đấy :))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cụ phân tích, đánh giá tươg quan lực lượng thì chuẩn và hay nhưng .. dự đoán toàn sai 🤣 Em cũng mong cụ lên núi ở ẩn cho em hết trân ngày 16.11 cụ xuống núi có khi VN lại có chiến thắng đầu tiên, giải được vận đen đấy :))
Sai nhưng về cơ bản áp dụng để đánh kèo là vẫn ăn cụ nhá. 😜

xe dép !

Xe tải

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
- Tiền vệ trung tâm phải có 1 ô biết cày, chứ 3 ông mỏng như T.Anh, H.Đức, Q.Hải ko ăn thua. Cho Đức Huy đá chính, thay T.A.
- Cánh phải thì cho Tấn Tài vào đá, phong độ đang cao hơn hẳn cặp V.Thanh - H.Duy.
- Tiền đạo vote Văn Toàn đá chính từ đầu.
Thua thì thua nhưng đá phải tiến bộ dần qua các trận, ko là xuống tinh thần, lụi dần về ao làng như Thái đợt trước thì dở :D
Cày làm gì hả cụ? Với bọn nặc nô thì mình đừng nên đua sức tì đè làm gì cho hao tổn ra. Phải hạn chế tối đa việc va chạm, tỳ đè. Cố gắng chọc bóng phá đường đi của nó thôi. Gọi là che chắn tốt.

Còn lại khi có phải tự tin chuyền bóng nhanh và thoáng để thoát pressing. Nó pressing bên mình có dám dâng lên khoảng 5 thằng ko? Nếu có lúc đó bấm bóng phát động tấn công cũng chưa muộn. Biết là làm thì khó hơn nói. Nhưng bắt buộc phải biết cầm bóng, chuyền bóng nhỏ để giữ. Chứ nếu mất bóng rồi phá sức chạy theo thì hiệp 2 tự tắt điện.

DHL Pete

Xe tải
Em thì lại nghĩ Arab nó ăn, chứ đếch cần ăn nhiều làm gì, vì cơ bản nó là thằng chưa thua trận nào, đứng đầu bản, tự quyết được, lịch thi đầu của nó thì gap Nhật sân khách, còn lại Úc và Oman sân nhà. vừa rồi Oman tự bắn chân mình khi bị anh Khựa cầm hòa, nên kiểu gì hăng máu cũng đá tấn công, thì chết với nó. Em cảm giác đá đôi công nó dễ đá hơn là đổ bê tông thủ. Còn VN, thực tâm em nhìn vào 2 trận gặp khựa và Oman sân nhà sẽ có điểm hơn là trận Arab

NhiepPhong111

Xe hơi
Mấy suy luận của cụ chủ topic này thật hài hước ghê.Nếu o nhầm báo chí vừa thống kê VN là đôi đầu tiên đá cả 5 trận lượt đi vòng loai 3 WC thua cả 5.Có cái "ATM điểm" ngon lành như thế mà Saudi lại phải "giữ sức" làm trận hòa để sau đó chiến với ÚC,Nhật kiếm 3 điểm???Chả khác gì mấy anh BLV VN toàn đưa ra mây luận điệu mơ hồ kiểu VN chưa trận sân nhà nào thời HLV Park -gặp Úc thua luôn.Hôm qua thì lại nói là "chưa thua trận sân nhà nào có khán giả" - gặp Nhật lại thua tiếp.Tôi thì dự là VN sẽ thua toàn bộ các trận gặp 3 đội đầu bảng.Hai trận gặp Oman và TQ thì 50-50,nhưng nếu đã thua toàn bộ các trận trước thì cũng chả biết còn đủ tinh thần mà kiếm điểm ở 2 trận đó không nữa

hjenyen211

Xe tải
thôi mấy trận cuối cho các e đá cống hiến thôi ợ

thanh040506

Xe trâu
Mấy suy luận của cụ chủ topic này thật hài hước ghê.Nếu o nhầm báo chí vừa thống kê VN là đôi đầu tiên đá cả 5 trận lượt đi vòng loai 3 WC thua cả 5.Có cái "ATM điểm" ngon lành như thế mà Saudi lại phải "giữ sức" làm trận hòa để sau đó chiến với ÚC,Nhật kiếm 3 điểm???Chả khác gì mấy anh BLV VN toàn đưa ra mây luận điệu mơ hồ kiểu VN chưa trận sân nhà nào thời HLV Park -gặp Úc thua luôn.Hôm qua thì lại nói là "chưa thua trận sân nhà nào có khán giả" - gặp Nhật lại thua tiếp.Tôi thì dự là VN sẽ thua toàn bộ các trận gặp 3 đội đầu bảng.Hai trận gặp Oman và TQ thì 50-50,nhưng nếu đã thua toàn bộ các trận trước thì cũng chả biết còn đủ tinh thần mà kiếm điểm ở 2 trận đó không nữa
E chả hỉu cụ chủ tính toán cho Ả rập Xêut giữ sức khi đá với VN sau đó bung sức đá với Nhật, Úc mà vài tháng sau mới đá. Hài.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
E chả hỉu cụ chủ tính toán cho Ả rập Xêut giữ sức khi đá với VN sau đó bung sức đá với Nhật, Úc mà vài tháng sau mới đá. Hài.
Cụ có vấn đề về đọc hiểu rồi cụ ơi. Em nói trận 16.11 tới đây KSA không chiến đấu bằng mọi giá để chiến thắng chứ không bảo họ giữ sức cụ nhé. Khác nhau đấy.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

Dan du an

Xe cút kít
Cứ nhập tịch 2 ông tây đen to đùng. 1 ông cắm ở trên, một ông đá tiền vệ phòng ngự. Bọn còn lại bâu lại đá kiểu Võ lích rồi thỉnh thoảng phá phát lên cho ông kia muốn làm gì thì làm. Kết quả có khi còn ngon hơn gấp vạn lần hiện tại.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cứ nhập tịch 2 ông tây đen to đùng. 1 ông cắm ở trên, một ông đá tiền vệ phòng ngự. Bọn còn lại bâu lại đá kiểu Võ lích rồi thỉnh thoảng phá phát lên cho ông kia muốn làm gì thì làm. Kết quả có khi còn ngon hơn gấp vạn lần hiện tại.
Trung Quốc và UAE đều có 4 chú nhập tịch. Cụ xem kết quả của họ như nào ở VL3 nhé. :)

Trạng thái
Thớt đang đóng