[Funland] Việt Nam hạ Ả rập Xê út lấy 3 điểm đầu tiên tại Mỹ Đình ngày 16.11.2021

Trạng thái
Thớt đang đóng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cùng quan điểm với cụ, lứa đá WC này Hồng Duy ko đủ thể hình và trí lực để đá được ở vị trí ấy, hơi tiếc vị trí này bị khoét nhiều quá.
Mấy pha công nguy hiểm của mình đều xuất phát từ Hồng Duy đó cụ.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Seagame sau Thái họ lại dã cho toè đầu! Tinh tướng!
Lứa mới của Thái thê thảm lắm cụ ơi, đá đâu thua đó. Nên điều cụ mong ước chắc phải đợi tương đối lâu đấy. :P

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em cũng thấy hang tiền vệ ĐTVN hiện tại Tuấn Anh và Xuân Trường xuống sức, yếu thể lực quá...chạy không được quá 1 hiệp đấu.
Quang Hải thì có vẻ hết tiềm năng phát triển rồi, giờ chỉ đi ngang và xuống mà thôi.
Mỗi Hoàng Đức có triển vọng phát triển nữa. Hoàng Đức mà gặp thời ra được nước ngoài thi đấu là tốt nhất.
Em thấy Quang Hải năm nay so với năm trước phát triển gấp rưỡi cụ ạ. Không có chuyện đi xuống hay đi ngang đâu.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Thực sự nhiều fan VN vẫn ảo tưởng nghĩ bảo vệ chức vô địch aff cup là trong tầm tay. Thực ra là thắng Thái không phải nói là làm được. Nói về aff thắng mấy trận lây lại tinh thần, nhưng nếu không vô địch thì có bị áp lực nặng nề khi quay lại 4 lượt cuối của VL World cup không?
Mình thua các đội hàng đầu khu vực mà còn bị vùi dập cho tơi tả thì thua ở AFF Cup sẽ chịu áp lực như nào? Quá lớn luôn đấy chứ. Tuy nhiên, đó cũng là liều thuốc thử cho độ lì đòn của anh em tuyển thủ.

Đại tướng Alo

Xe điện
Em thấy Quang Hải năm nay so với năm trước phát triển gấp rưỡi cụ ạ. Không có chuyện đi xuống hay đi ngang đâu.
Em thấy Quang Hải chỉ đá với mấy đội yếu ở khu vực như Lào, Campuchia, Brunei...còn có cửa thể hiện.
Khi đá với các đội mạnh châu lục như Nhật, Hàn, các đội Tây Á....thì toàn ngã và mất bóng. Trận ghi bàn vào lưới Ả rập Xê út trận lượt đi là do may mắn ( do lỗi hậu vệ bạn) mà thôi.
Trận hôm qua đá với Ả rập Xê út, Quang Hải hoàn toàn vô hại.

Quang Hải nhỏ người và lại mỏng người quá, khéo léo không bù lại được. Quang Hải phải có 2 tiền vệ to cao và va chạm tốt đá cùng hỗ trợ thì mới phát huy được sở trường khéo léo. Nhưng tiếc thay, ở ĐTVN hiện tại Tuấn Anh và Xuân Trường lại quá yếu thể thực, không hỗ trợ được.

The Unforgiven

Xe tải
Đang so cùng LĐBĐ cụ lại lôi hai LĐ khác nhau ra so. Chán cụ lắm. Mà đợt này VN với Thái cùng bảng đấy nhé. Dễ so thế còn gì. Đợt Seagames cũng cùng bảng.
Đây là e ví dụ k được à, cùng bảng có nhá đc nó đâu rồi chính cụ đem indo ra làm thước đo rồi cụ nói e hưou vượn e có nghĩ ra được đâu:D
Thế cụ định đo bằng cái gì? Em bảo cụ chọn bộ tiêu chí đi thì cụ không chịu, cứ nói huơu nói vượn.

The Unforgiven

Xe tải
Thế cụ định đo bằng cái gì? Em bảo cụ chọn bộ tiêu chí đi thì cụ không chịu, cứ nói huơu nói vượn.
E mà đo giỏi như cụ chắc mẩm VN xơi cả 2 trận vừa rồi e tất tay đàn ngựa ngay đây có mấy con ngựa mã cụ còn tiếc mà chém thì như đúng rồi nên e k có phục :))

Dan du an

Xe cút kít
Em thấy Quang Hải chỉ đá với mấy đội yếu ở khu vực như Lào, Campuchia, Brunei...còn có cửa thể hiện.
Khi đá với các đội mạnh châu lục như Nhật, Hàn, các đội Tây Á....thì toàn ngã và mất bóng. Trận ghi bàn vào lưới Ả rập Xê út trận lượt đi là do may mắn ( do lỗi hậu vệ bạn) mà thôi.
Trận hôm qua đá với Ả rập Xê út, Quang Hải hoàn toàn vô hại.

Quang Hải nhỏ người và lại mỏng người quá, khéo léo không bù lại được. Quang Hải phải có 2 tiền vệ to cao và va chạm tốt đá cùng hỗ trợ thì mới phát huy được sở trường khéo léo. Nhưng tiếc thay, ở ĐTVN hiện tại Tuấn Anh và Xuân Trường lại quá yếu thể thực, không hỗ trợ được.
Đúng là nhiều quả thấy bọn kia nó chỉ dấn một phát vào người là ngã, chả cần dùng đến tay, chỉ một cú lắc hông là xong. Bé quá nó cũng dở

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Đây là e ví dụ k được à, cùng bảng có nhá đc nó đâu rồi chính cụ đem indo ra làm thước đo rồi cụ nói e hưou vượn e có nghĩ ra được đâu:D
Cùng bảng. Nó ở nhà xem TV, mình đi tiếp. Như vậy là mình hơn nó rồi. Cụ còn muốn như nào nữa?

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
E mà đo giỏi như cụ chắc mẩm VN xơi cả 2 trận vừa rồi e tất tay đàn ngựa ngay đây có mấy con ngựa mã cụ còn tiếc mà chém thì như đúng rồi nên e k có phục :))
Cụ nói chuyện cứ lòng vòng phát chán. Giờ cụ bảo Thái nó hơn mình, thì cụ phải nói rõ nó hơn mình ở những điểm gì chứ? Nói xong cười khà khà, em thấy nó cứ sao sao í. :P

The Unforgiven

Xe tải
Cụ nói chuyện cứ lòng vòng phát chán. Giờ cụ bảo Thái nó hơn mình, thì cụ phải nói rõ nó hơn mình ở những điểm gì chứ? Nói xong cười khà khà, em thấy nó cứ sao sao í. :P
Thì cụ bảo mình hơn Thái e đưa ra kết quả ra cụ k chịu lôi chuyện cùng bảng ra nó ở nhà mình đi tiếp, ơ hay thế 1 bảng có mình với nó đá với nhau thôi à nó thua ai mình thắng ai thì kệ nó chứ giờ cụ kêu e lòng vòng e cũng botay chẳng biết so sánh thế nào. E k dám khà khà nữa nhé đc chưa cụ.

Dream 100

Xe ngựa
Đúng là nhiều quả thấy bọn kia nó chỉ dấn một phát vào người là ngã, chả cần dùng đến tay, chỉ một cú lắc hông là xong. Bé quá nó cũng dở
Đúng ạ! Bé thì cũng tạm ổn nhưng bé quá thì rất khó?

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Thì cụ bảo mình hơn Thái e đưa ra kết quả ra cụ k chịu lôi chuyện cùng bảng ra nó ở nhà mình đi tiếp, ơ hay thế 1 bảng có mình với nó đá với nhau thôi à nó thua ai mình thắng ai thì kệ nó chứ giờ cụ kêu e lòng vòng e cũng botay chẳng biết so sánh thế nào. E k dám khà khà nữa nhé đc chưa cụ.
Cụ đưa kết quả gì để chứng minh em sai đi.
  • AFF Cup 2018: Thái Lan bị Malaysia loại. Việt Nam vô địch. Đây là giải đá thể thức sân nhà sân khách, nghĩa là độ khó hơn so với việc tập trung một chỗ để đá cúp.
  • Kings Cup: Thái chủ nhà, mời Việt Nam sang với mục đích hấp diêm cho bõ tức. Kết quả toang. Việt Nam về nhì sau loạt pen cân não.
  • Asian Cup 2019: Việt Nam vào tận tứ kết. Thái toang.
  • Vòng loại 2 WC: Việt Nam đi tiếp, Thái ở nhà xem TV.
Đó là những kết quả thực tế. Còn cụ đưa ra kết quả gì chứng minh hộ em với.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Đúng ạ! Bé thì cũng tạm ổn nhưng bé quá thì rất khó?
Cụ lấy ông thấp nhất của mình đi so với ông cao nhất của nó thì chịu rồi. :) Đội KSA cũng đầy ông cao như Quang Hải đó thôi, sao vẫn đi đá WC được?

Cầu thủ số 10 của KSA, cao có 1m71. Quang Hải 1m68.

Tiền đạo của họ còn cao có 1m67

The Unforgiven

Xe tải
Cụ đưa kết quả gì để chứng minh em sai đi.
  • AFF Cup 2018: Thái Lan bị Malaysia loại. Việt Nam vô địch. Đây là giải đá thể thức sân nhà sân khách, nghĩa là độ khó hơn so với việc tập trung một chỗ để đá cúp.
  • Kings Cup: Thái chủ nhà, mời Việt Nam sang với mục đích hấp diêm cho bõ tức. Kết quả toang. Việt Nam về nhì sau loạt pen cân não.
  • Asian Cup 2019: Việt Nam vào tận tứ kết. Thái toang.
  • Vòng loại 2 WC: Việt Nam đi tiếp, Thái ở nhà xem TV.
Đó là những kết quả thực tế. Còn cụ đưa ra kết quả gì chứng minh hộ em với.
Quan điểm của e bao giờ đá với nó vặt nó như đá với Indo ấy rồi hẵng chém còn bóng đá có thịnh có suy chẳng có đội bóng nào vô đối được mãi, kêu nó ủng nhưng gặp nó thậm chí k ghi nổi bàn nào mà vẫn hô hơn nó e chẳng biết hơn ở điểm gì.
Mà e nói thật hơn nó rồi thì lôi nó vào làm cái gì khổ thân nó ra.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Quan điểm của e bao giờ đá với nó vặt nó như đá với Indo ấy rồi hẵng chém còn bóng đá có thịnh có suy chẳng có đội bóng nào vô đối được mãi, kêu nó ủng nhưng gặp nó thậm chí k ghi nổi bàn nào mà vẫn hô hơn nó e chẳng biết hơn ở điểm gì.
Mà e nói thật hơn nó rồi thì lôi nó vào làm cái gì khổ thân nó ra.
Các cụ lôi chứ em lôi làm đếch gì. Giải Kings Cup nó mất tiền tổ chức để đá đùa hả cụ? Còn giờ muốn gặp Thái cũng hơi khó, vì nó toàn tự thua trước để tránh mình thôi, nên muốn gặp cũng khó. :(

Dream 100

Xe ngựa
Cụ lấy ông thấp nhất của mình đi so với ông cao nhất của nó thì chịu rồi. :) Đội KSA cũng đầy ông cao như Quang Hải đó thôi, sao vẫn đi đá WC được?

Cầu thủ số 10 của KSA, cao có 1m71. Quang Hải 1m68.
View attachment 6674621

Tiền đạo của họ còn cao có 1m67
View attachment 6674625
Vâng cụ - nếu thế thì so luôn với Alexis Sanchez: 5 feet 6-1/2 inches (khoảng 1.69m) hoặc Maradona 5 feet 5 inches (1.65m) :)

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

The Unforgiven

Xe tải
Các cụ lôi chứ em lôi làm đếch gì. Giải Kings Cup nó mất tiền tổ chức để đá đùa hả cụ? Còn giờ muốn gặp Thái cũng hơi khó, vì nó toàn tự thua trước để tránh mình thôi, nên muốn gặp cũng khó. :(
Vầng thằng nào cũng toan tính cả lấy trận thắng để được điểm chọn hạt giống, e thì k quan tâm nó thua ai chỉ quan tâm nó thua mình, à mà mình ghi bàn vào lưới nó là e vui lắm rồi.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Vầng thằng nào cũng toan tính cả lấy trận thắng để được điểm chọn hạt giống, e thì k quan tâm nó thua ai chỉ quan tâm nó thua mình, à mà mình ghi bàn vào lưới nó là e vui lắm rồi.
Để em mở cái thớt về AFF Cup rồi sang đó chém cho vui. Thớt này đã hết nhiệm vụ chính trị của nó roài. :P

Trạng thái
Thớt đang đóng