[Funland] Việt Nam hạ Ả rập Xê út lấy 3 điểm đầu tiên tại Mỹ Đình ngày 16.11.2021

Trạng thái
Thớt đang đóng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Ngoại hạng Anh nó là tứ xứ từ Âu, Á, Phi, châu Mỹ…rồi. Cầu thủ nó đá có thấy ảnh hưởng gì đâu cụ.
Đá kiểu CLB và đá kiểu Đội tuyển nó khác cụ ơi. Năm 2002, đội châu Âu sang châu Á đá chả vỡ hết cả mồm ra vì nắng nóng đó thôi.

Các cụ sẽ thấy trận lượt về tại Mỹ Đình, Việt Nam và KSA sẽ trình diễn một bộ mặt hoàn toàn khác so với lượt đi.

Lợi thế về khí hậu, thời tiết, khác biệt về múi giờ là cực lớn.

Ngoại hạng Anh nó là tứ xứ từ Âu, Á, Phi, châu Mỹ…rồi. Cầu thủ nó đá có thấy ảnh hưởng gì đâu cụ.
Tất cả cầu thủ đội tuyển của các nước Châu Âu đều đá ở Ngoại hạng Anh à cụ?

Cụ cứ lấy cái yếu tố cá biệt nâng lên thành tổng quát thế nhỉ.

Nn_nf

Xe hơi
Đá kiểu CLB và đá kiểu Đội tuyển nó khác cụ ơi. Năm 2002, đội châu Âu sang châu Á đá chả vỡ hết cả mồm ra vì nắng nóng đó thôi.

Các cụ sẽ thấy trận lượt về tại Mỹ Đình, Việt Nam và KSA sẽ trình diễn một bộ mặt hoàn toàn khác so với lượt đi.

Thằng KSA nó đá ở xứ nóng như nước nó thì thắng cả Nhật. Vừa rồi đá ở nơi lạnh như Úc nó cũng hoà. Thế thì nó còn sợ gì thời tiết.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Thằng KSA nó đá ở xứ nóng như nước nó thì thắng cả Nhật. Vừa rồi đá ở nơi lạnh như Úc nó cũng hoà. Thế thì nó còn sợ gì thời tiết.
Thời tiết của ta nó nóng chả ra nóng, lạnh chả ra lạnh mới hay chứ cụ. :D Mọi chuyện đợi đến ngày 16.11. tới đây sẽ rõ. :D Cụ giờ xem lại trận Nhật gặp mình đi. Nhật có giai đoạn tầm 15p bị đuối đó. Tiếc là Việt Nam không tận dụng được thời cơ này.

Nn_nf

Xe hơi
Thời tiết của ta nó nóng chả ra nóng, lạnh chả ra lạnh mới hay chứ cụ. :D Mọi chuyện đợi đến ngày 16.11. tới đây sẽ rõ. :D Cụ giờ xem lại trận Nhật gặp mình đi. Nhật có giai đoạn tầm 15p bị đuối đó. Tiếc là Việt Nam không tận dụng được thời cơ này.
Em thấy Nhật nó chả đuối đâu. Nó giữ sức giữ chân hoặc loạng quạng chiến thuật tí thôi. VN mà gồng lên nó lại chả bóp nghẹt ngay.

The Unforgiven

Xe tải

WC 2002 mấy a trọng tài tiễn các ĐT mạnh nhất về nước là chính cụ ạ còn những đội như Ý hay Bồ k thể nói vỡ mồm vì nắng nóng đc tất nhiên cũng có chút khó khăn nhưng cầu thủ chuyên nghiệp nó thích nghi nhanh lắm. Nói đâu xa ngay như U23 VN đá bóng đỏ ở Thường Châu mà Uzbe còn lên bở xuống ruộng đấy thôi.

cưỡi chổi

Xe lăn
Em đoán VN hòa hoặc thua nhẹ nhàng 1 quả. Còn em thì lúc nào cũng muốn VN thắng

BVTL

Xe điện
Người OF
Đqps lại các chỉ trích từ hội đồng HLV online nước nhà, HLV Moriyasu bày tỏ: 'Đá với Việt Nam không dễ như xem qua tivi”.

Dan du an

Xe cút kít
Tóm lại trận tới khả năng đến 99% là lại thua tiếp. Khả năng cao là thua vừa phải không đến nỗi thua vỡ mặt vì giờ cầu thủ nó không bị cóng, thua nó vẫn không buông xuôi. Chênh lệch sẽ là 2 bànn.

yamaha-x8

Xe tăng
Em thì nghĩ hơi khác cụ một chút. KSA sẽ chọn 1 điểm chắc còn hơn 3 điểm với rủi ro cao. Nên thế trận H1 chắc sẽ nhường sân cho mình diễn. Bài học bị Việt Nam phá lưới từ rất sớm ngay tại sân nhà vẫn còn nguyên giá trị.
Em lại nghĩ khác cụ, kiếm điểm của VN là dễ nhất bảng, hòa hoặc thua thì về sẽ bị CĐV chửi mất mặt.
Nên họ sẽ tấn công và tấn công ác luôn ấy.

cu mậm

Xe buýt
VN còn gì để mất đâu mà tính toán tử thủ. Cứ mạnh dạn ăn miếng trả miếng, tạo một trận cầu cống hiến cho khán giả. Có thua thì ko ai nói gì. Còn thua kiểu tư thủ, chặt chém là bị chửi sấp mặt. Thầy park hiểu điều này nên trận với nhật ko đá từ thủ
Ko nên cụ ơi, thua một trận tan nát thì quân tướng mất hết tinh thần. Lợi bất cập hại. VN đang chọn lối chơi phù hợp nhất rồi. Cứ kiên nhẫn đi rồi sẽ đến đường Thành công :D .

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Linh hồn của KSA, số 7 Salman Al Faraj

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Số 10 Dalem Al Dawsari

Mãi Hướng Trung

[Tịch thu bằng lái]
Tuyển VN giống con lừa chất tải. Càng vô vòng trong tải càng lớn cuối cùng thêm cái áo liền ngã lăn ra đất.
VN được suất đá vớt cũng là thành công. Nhưng hlv online không biết ngưỡng kỳ vọng đội nhà phải có điểm. Bi kịch là chỗ đó.
Tôi hôm trước đã nói rõ VN giành được 1 điểm là đã thành công. Vấn đề bóng đá VN là người hâm mộ quá ảo tưởng. Cần lắm cái nhìn dài hạn.
Các em U23 là lực lượng kế cận đá kém lại thiên về bạo lực. Bóng đá VN lại quay về máng lợn trong vài năm nữa.
Trận tới thua ít là thành công rồi.

chim-ưng

Xe tăng
Tuyển VN giống con lừa chất tải. Càng vô vòng trong tải càng lớn cuối cùng thêm cái áo liền ngã lăn ra đất.
VN được suất đá vớt cũng là thành công. Nhưng hlv online không biết ngưỡng kỳ vọng đội nhà phải có điểm. Bi kịch là chỗ đó.
Tôi hôm trước đã nói rõ VN giành được 1 điểm là đã thành công. Vấn đề bóng đá VN là người hâm mộ quá ảo tưởng. Cần lắm cái nhìn dài hạn.
Các em U23 là lực lượng kế cận đá kém lại thiên về bạo lực. Bóng đá VN lại quay về máng lợn trong vài năm nữa.
Trận tới thua ít là thành công rồi.
chính ra tuyển VN vào vòng này là thành công , 1 --- > 5 điểm chả giải quyết vấn đề gì , vấn đề cần phải giải quyết là biết mình đang ở đâu ? , yếu , mạnh cái gì ? . Mình hoàn thiện mình cho mình chứ không phải mình hoàn thiện mình cho người khác .

Dan du an

Xe cút kít
Linh hồn của KSA, số 7 Salman Al Faraj
Số 7 này đẳng cấp hàng đầu châu lục rồi. Mình mà cứ cho mấy cụ tiền vệ không có tốc độ theo ông này thì toi cơn. Khả năng cao sẽ cho Hoàng Đức theo

Dan du an

Xe cút kít
chính ra tuyển VN vào vòng này là thành công , 1 --- > 5 điểm chả giải quyết vấn đề gì , vấn đề cần phải giải quyết là biết mình đang ở đâu ? , yếu , mạnh cái gì ? . Mình hoàn thiện mình cho mình chứ không phải mình hoàn thiện mình cho người khác .
Em cũng nghĩ như cụ. Tận dụng cơ hội để hoàn thiện mình thôi. Thử nghiệm một số ông mới, ví dụ cho ông Quế Ngọc Hải lên đá trụ xem nào. Hoặc ông Tiến Dũng đá khôn bóng cho lên đá trụ...có thể thử nghiệm đội hìn khác sao phải trận nào đối thủ nào cũng nguyên một lối đá và một đội hình nhỉ

trancannam

Xe điện
Em cũng nghĩ như cụ. Tận dụng cơ hội để hoàn thiện mình thôi. Thử nghiệm một số ông mới, ví dụ cho ông Quế Ngọc Hải lên đá trụ xem nào. Hoặc ông Tiến Dũng đá khôn bóng cho lên đá trụ...có thể thử nghiệm đội hìn khác sao phải trận nào đối thủ nào cũng nguyên một lối đá và một đội hình nhỉ
Không có người để thay thế. Có 1 sự khác biệt rất lớn nên ko thay thế được. Nhìn qua thì Tấn Tài có thể thay thế Văn Thanh nhưng vẫn ko được. .
Nhiều người nói cần thay thế Tuấn Anh, Xuân Trường nhưng vẫn ko ai thay được.
Tiến Dũng thấp bé bị đè nhưng vẫn ko thay được. Hồng Duy cũng thế.
Nói chung : 2 hậu vệ biên và tiền vệ nếu thay bất cứ 1 người nào thì sẽ không bao giờ thoát pressing được. Mà ko thoát pressing được thì chỉ nó nước chuyền dài. Mà chuyền dài cho Tiến Linh thì thôi. Muốn dùng Tiến Linh thì phải sát khung thành chứ ngoài vòng cấm thì chơi như chấp 1 người.
Nếu có Đình Trọng thì dễ tính toán hơn, 2 cánh có thể lên banh.

dpl

Xe lăn
cố 1 điểm thôi là ngon lắm rồi
Mơ làm sao đc 3đ với thằng ả rập :(

Trạng thái
Thớt đang đóng