[Funland] Việt Nam hạ Ả rập Xê út lấy 3 điểm đầu tiên tại Mỹ Đình ngày 16.11.2021

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ca phê thôi

Xe tăng
E thì chả hơn thua như các cụ. E chỉ tận hưởng các trận đấu của VN, vì biết bao giờ mới vào được VL3 một lần nữa. Bao giờ VN vào đây như đi chợ thì lúc đấy hãy mơ xa, giờ cứ tận hưởng từng trận đi, hết nửa chặng đường rồi đấy.
Các cụ OF chắc cũng không hơn thua lắm đâu cụ (hơn thua chỉ mấy ông cá độ tiền thật và mấy trẻ trâu thôi). Đồng quan điểm với cụ là xem để tận hưởng những điều đẹp của bóng đá như sự đoàn kết, tuân thủ đấu pháp của các cầu thủ, sự khoa học của chiến thuật, sự cống hiến hết mình cả ý chí và kỹ thuật của từng cầu thủ ... Nói chung là hãy tận hưởng bóng đá ở 1 đẳng cấp cao hơn, quyết liệt hơn so với các giải từ trước đến giờ VN mình tham dự. Thắng (hòa) thì vui, thua cũng không quá buồn (5 trận thua vừa rồi chỉ thấy tiếc, mà tiếc đã là 1 thành công quá rồi), chỉ muốn động viên các cầu thủ cứ thoải mái mà thi đấu, thể hiện hết bản thân để cống hiến, đừng vì thua nhiều mà đánh mất sự tự tin, bị rơi vào tâm lý không tốt (mặc dù biết là khó) vì đã xác định được các đối thủ của giải này đều giỏi cả.
Điều cần thiết lúc này là động viên các cầu thù cũng như Ban HL, cần lắm 1 chuyên gia tâm lý để giúp toàn đội vững vàng, tự tin để tiếp tục thi đấu đạt kết quả mong muốn. Luôn và mãi yêu đội tuyển VN.

hoangdang2002

Xe tăng
VN phải đá thế nào cho thằng Arab nó hoảng sợ ấy, giống trận mình đá cho thằng Jordan xanh lè mắt không dám tấn công nữa, thì mới có cửa. Trình độ có thể chưa bằng, nhưng thái độ lỳ lợm, húng chó hơn thì VN có thể làm được. Người ta hay gọi là đè tâm lý đối thủ.
Công nhận trận đấy ở Asian Cup mình đá cho mấy chú Jordan xanh lè mặt! Vòng bảng thắng Úc, đầu bảng ngạo nghễ lắm, báo chí còn vui ra mặt vì chỉ phải gặp VN. Cho đến bây giờ, đấy là trận e thấy VN đá hay nhất khi gặp các đội cửa trên tại Châu Á!

hoangdang2002

Xe tăng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Thằng này đúng kiểu đá qoái, kỹ thuật, tư duy tuyệt vời! e cho rằng cầu thủ này chiếm 50% suwacs mạnh của KSA
Em cũng nghĩ như cụ. Chú này cũng kèo trái. Có khi để HĐ kèo trái bắt cho cân. Chỉ e HĐ còn non kinh nghiệm thoai.

tt0812us

Xe điện
Mợ RedMer vào hóng đội hình đê :D
Sao mợ nào anh cũng quen thế?
Với em mỗi trận vòng 3 của tuyển VN là cơ hội mấy anh em giao lưu cốc bia chén rượu với nhau chứ Việt Nam đá như nào cũng được, có bàn thắng thì hô và có tình huống thì cổ vũ :P

BVTL

Xe điện
Người OF
Em vào hóng đội hình xuất phát. Theo báo vietnamnet thì so với trận JPN thì chỉ có thay đổi là Xuân Trường thay cho Tuấn Anh. Như vậy coi như chấp 1 tiền vệ phòng ngự để ưu tiên hàng công.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em vào hóng đội hình xuất phát. Theo báo vietnamnet thì so với trận JPN thì chỉ có thay đổi là Xuân Trường thay cho Tuấn Anh. Như vậy coi như chấp 1 tiền vệ phòng ngự để ưu tiên hàng công.
Báo nó dự thôi cụ.

mypleasure

Xe buýt
Ông này từng đưa Ma rốc dự WC 2018 nữa đấy .
Thế mới biết Võ Lít đúng là ngoại hạng của ngoại hạng .
Đâu phải cứ bị sa thải là kém cụ. Có khi chỉ là chúng ta không thuộc về nhau, ông chơi đàng hoàng quá mà vi lít chúng tôi không cần. HLV vô địch C1 sang mình còn chật vật nữa là.

hxduong

Xe lăn
Với em mỗi trận vòng 3 của tuyển VN là cơ hội mấy anh em giao lưu cốc bia chén rượu với nhau chứ Việt Nam đá như nào cũng được, có bàn thắng thì hô và có tình huống thì cổ vũ :P
Tinh thần này chuẩn luôn =D>

Moriarty

Xe container
Xuân Trường sở trường là chuyền dài mà, nên đá chính trận này cũng đúng

Matdung

Xe tải
Em chỉ mong ghi được bàn cho nó có cảm xúc, thắng thì khó, thua là bình thường. Tốt nhất là ghi bàn vào phút khoảng 70 để xem 20ph còn lại đỡ nhạt

Die_Mannschaft

Xe tăng
Công nhận trận đấy ở Asian Cup mình đá cho mấy chú Jordan xanh lè mặt! Vòng bảng thắng Úc, đầu bảng ngạo nghễ lắm, báo chí còn vui ra mặt vì chỉ phải gặp VN. Cho đến bây giờ, đấy là trận e thấy VN đá hay nhất khi gặp các đội cửa trên tại Châu Á!
Giải đấy vào trong mình đá hay mà, trận gặp Nhật cũng làm cho các anh JAV toát mồ hôi mới xơi đc quả pen. Còn trận gặp Jordan đúng là hiệp 2 mình đá hay thật, tay HLV bên bạn há hốc mồm miệng luôn.

mypleasure

Xe buýt
Trận này hàng thủ cố gắng bọc lót chắc chắn như trận Nhật là dc 50% rồi. Em chỉ sợ bọn này nó chạy còn tởm hơn JAV thì lại toang vì mấy pha hít khói lực bất tòng tâm.

Hết H1 mà giữ đc hòa là thành công lớn, hòa có tỷ số càng hay. Đến phút 70 mà vẫn hòa thì có quyền hy vọng ăn 1-0 từ 1 cú sút xa, ƯCV có thể là Hoàng Đức, Q Hải hoặc Văn Thanh. Ngược lại có thể nó giã cho 2 trái trong vòng 20p cuối. Kịch bản mơ của em là vậy 😃

Mà các cháu đá thua nhiều quá tự tin giảm nên sút xa gần như không gây nguy hiểm. Thời bùng nổ gặp cửa trên sút xa húng lắm.

Red_Mer

Xe container
Mợ RedMer vào hóng đội hình đê :D
Em cảm ơn cụ, :D. Lại lót dép đọc bình luận của bác chủ nhà cũng như các cụ yêu thích bóng đá. Em xí xớn hi vọng ĐT hoà đã là may lắm rồi, vì xem mấy trận gần đây thì thấy mình khó có bàn thắng lắm (các cụ đừng ném đá em ợ). Trình độ họ hơn hẳn mình luôn.
Trận UAE em loi choi bước chân vào thread của bác Tiêu, vì bác í theo sát diễn biến của ĐT, em có gọi bác HX vào. Nên hôm nay bác HX gọi em cho có đi có lại í mà cụ Ukraina ơi, :D.

cưỡi chổi

Xe lăn
Giải đấy vào trong mình đá hay mà, trận gặp Nhật cũng làm cho các anh JAV toát mồ hôi mới xơi đc quả pen. Còn trận gặp Jordan đúng là hiệp 2 mình đá hay thật, tay HLV bên bạn há hốc mồm miệng luôn.
Công nhận H2 Vn đá kinh thật. Ép Jordan lòi tĩ luôn. Dứt điểm mà tốt thì không cần đá hiệp phụ rồi

Mountain Men

Xe buýt
Em nghĩ tử thủ làm quả hoà 0-0.
Kiếm 1 điểm đầu tiên.

Trạng thái
Thớt đang đóng