[Funland] Vinaphone cướp sim tứ quý 9

VCHDHN

Xe container
Thứ nhất cụ chủ phải có trách nhiệm kiểm tra số của mình đã đóng cước tháng chưa ? Cụ thấy lâu không thu thì phải ra nhà mạng hỏi
Thứ 2 trước khi thu số, nếu nhà mạng không có văn bản gửi đến nhà thì chắc chắn phải có tin nhắn thông báo vào thuê bao và cho hạn trong bao ngày mới được khoá 1 chiều, rồi khoá 2 chiều. Máy cụ phải nhận được. Họ theo nguyên tắc thu hồi thôi. Nữa là những số đẹp đẹp chút, nhà mạng thích rình để thu
Ông chủ thớt để Sim trong ví thì chịu dồi:)):)):)), và nhà mạng nó chỉ cần thế.

vitomxau

Xe container
Giờ cụ phải cm được là nó quên ko gửi thông báo nợ cước, giờ nó bảo nó gưi giấy thông báo ko ai có nhà và có gửi sms thuê bao của cụ về nợ cước rồi cụ ko lấy lại được luôn số đẹp chậm 1h so với quy định auto về kho bao nhiêu thằng rình được cơ hội này. E ko biết cụ làm viễn thông được bn năm nhưng em chơi sim khá lâu rồi :))
Em đọc thấy lơ ngơ kiểu đếch gì ấy. Mới page 2 đã chửi vung tý mẹt rồi. Nhà có cốp thì nhờ cốp giải quyết chứ đưa lên đây làm gì :))

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Em đọc thấy lơ ngơ kiểu đếch gì ấy. Mới page 2 đã chửi vung tý mẹt rồi. Nhà có cốp thì nhờ cốp giải quyết chứ đưa lên đây làm gì :))
Nó thu về điểm quản lý rồi vào ai người đấy hưởng ;)), trừ cốp to bắt nó nôn thì mới phải nôn, gặp đứa tham hôm trước hôm sau nó bán cho dân buôn số rồi có mà thánh lấy :D

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Thứ nhất cụ chủ phải có trách nhiệm kiểm tra số của mình đã đóng cước tháng chưa ? Cụ thấy lâu không thu thì phải ra nhà mạng hỏi
Thứ 2 trước khi thu số, nếu nhà mạng không có văn bản gửi đến nhà thì chắc chắn phải có tin nhắn thông báo vào thuê bao và cho hạn trong bao ngày mới được khoá 1 chiều, rồi khoá 2 chiều. Máy cụ phải nhận được. Họ theo nguyên tắc thu hồi thôi. Nữa là những số đẹp đẹp chút, nhà mạng thích rình để thu
Nhà mạng thì ko, bọn đại lý mất dạy thì có, cả lò nhà chúng nó!!!

vitomxau

Xe container
Nó thu về điểm quản lý rồi vào ai người đấy hưởng ;)), trừ cốp to bắt nó nôn thì mới phải nôn, gặp đứa tham hôm trước hôm sau nó bán cho dân buôn số rồi có mà thánh lấy :D
Nói chung là chậm cước bị thu nhỉ. Công ty em cứ mỗi chi nhánh 1 tứ quý hotline toàn đầu 09 dùng thương xuyên nên có biến xử lý ngay, không mất được :D

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung là chậm cước bị thu nhỉ. Công ty em cứ mỗi chi nhánh 1 tứ quý hotline toàn đầu 09 dùng thương xuyên nên có biến xử lý ngay, không mất được :D
Dùng thường xuyên ko bg cướp được, quên đóng để khoá 2 chiều xem, nó ngồi canh tưng phút luôn, bọn nó ngồi canh soi hồi hộp hơn chơi lô đề ;))

vitomxau

Xe container
Dùng thường xuyên ko bg cướp được, quên đóng để khoá 2 chiều xem, nó ngồi canh tưng phút luôn, bọn nó ngồi canh soi hồi hộp hơn chơi lô đề ;))
Chưa kể nhiều khi có đơn đặt hàng “ anh thích số này” và khách hàng lại thừa thời gian chờ đợi :D

laucuaso

Xe buýt
Em đọc kĩ thì thấy cụ chủ khá logic khi tranh luận với bọn nó.
Nhưng ko hiểu đoạn tự dưng cụ thanh toán bằng online thì nó có tự động chuyển sang hình thức thanh toán online mà ko đến nhà thu cước nữa ko

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
Chưa kể nhiều khi có đơn đặt hàng “ anh thích số này” và khách hàng lại thừa thời gian chờ đợi :D
Số đẹp bọn nó canh như canh bóng ấy, chỉ mong ai vo tình quên là tèo, trước sim ko có thời hạn số mới ko kích để thoải mái, giờ thay đổi bố nào nuôi mới mệt, cty cũ vợ e xả 3k số đẹp, mẹ giữ lại giờ đổi đời luôn.

Ngô Đại

Xe tải
Bọn M.o.b.i.f.one khốn nạn cũng không kém, năm ngoái tự dưng nó kích hoạt máy của mình mất mấy tháng, mỗi tháng > 1tr ( tiền DVGT). Quả báo cả lũ vô nhà đá, tiếc cái số đt dùng > 20 năm rồi không thì chuyển sang mạng khác cho xong.

Binhcoi8x

Xe tăng
Em có 1 số phụ cũng hay vứt 1 chỗ. Đọc bài của c e mới nhớ để lôi ra dùng lại ko mất mịa nó mất. Số e ko đẹp nhưng dễ nhớ.

hatinh5760

Xe điện
Em xin vắn tắt 2 điểm để các cụ đỡ thắc mắc:
1/ Số tứ 9 này em dắt ví, đặc thù công việc của em hay đi công tác nên em ko thể cắm vào ĐT dùng thường xuyên. Cũng vì lý do đó em sợ nhà mạng nó hay nảy nòi policy này nọ nên em đã phải dùng TB trả sau, thanh toán hàng tháng.
2/ Ko luật nào cấm em dắt ví nhé.
3/ Nhiều cụ than dài quá ko đọc thì em tóm tắt vài chữ đây: Số em là trả sau, hàng tháng có người đến thu cước và phát giấy báo cước cùng N số khác của em nữa. Tự nhiên một ngày họ chỉ đến báo cước và thu N-1 số, còn chừa lại số tứ 9 ko phát. Người nhà em ko đóng được cước >> Nợ cước >> Thu hồi.
Xin thưa: chắc vì bận rộn quá, và không để ý e đến thu cước thông báo để cụ rõ : từ ngày ấy, tháng nọ, năm kia : cụ phải ra ngân hàng hoặc internetbanking (có dịch vụ trừ tự động) để thanh toán cước.
Đối với trả trước, nếu không có phát sinh cuộc gọi đi/đến, số cũng bị thu nhé. Kể cả dùng viber cũng không tính.

FC Juventus

Xe buýt
Sao lại giờ còn phải có hoá đơn mới đóng tiền nhỉ? Trong khi giờ 4.0 số hoá, dùng hoá đơn đien tử hết rồi. Tôi toàn thanh toán và tra cứu hoá đơn online, ko dùng gặp và nhận thông tin từ ai hết
Sao cụ vẫn cố tình ko hiểu và đem cái mớ lý luận vớ vẩn ra nhỉ? Vấn đề ở đây là HĐ thoả thuận thu tại nhà, ko đến thu tại nhà tức là ko thực hiện cam kết, là vi phạm hợp đồng. Đã hiểu chưa cụ?

4 chấm 0 với cả 5 chấm 0 cái gì.

FC Juventus

Xe buýt
Xin thưa: chắc vì bận rộn quá, và không để ý e đến thu cước thông báo để cụ rõ : từ ngày ấy, tháng nọ, năm kia : cụ phải ra ngân hàng hoặc internetbanking (có dịch vụ trừ tự động) để thanh toán cước.
Đối với trả trước, nếu không có phát sinh cuộc gọi đi/đến, số cũng bị thu nhé. Kể cả dùng viber cũng không tính.
Khổ, nếu có cái thông báo đó thì em còn kiện cáo cái đếch gì nữa. Thì em sai, em thua luôn chứ sao. Khổ nỗi đếch có cái đó cụ nhé!

2005

Xe điện
Em ủng hộ dù em méo dùng vina.

Bastion.P

Xe container
Dùng MNP chuyển mạng giữ số xem sao