Vinfast đã chiếm 2 vị trí của 10 mẫu bán chạy nhất VN

Arsephan

Xe tăng
Đây là dự án Seasons Avenue của Capitaland Singapore, tôi là kiến trúc sư Chủ nhiệm thiết kế. Thực hiện năm 2013-2014 khi đang làm việc cho Surbana- nay là SJ của Singapore.
Đây là dự án của Kim Oanh Group do công ty MINH ARCHITECTURE thiết kế, cty do tôi thành lập. Đang hoàn thiện.
Đây là dự án đang thực hiện, cũng do MINH ARCHITECTURE design. Số 12 Phan Văn Trị, Gò Vấp.
Cụ nào cùng nghề sẽ biết tôi.
Khỏi đôi co với mấy thành phần đó đi cụ. 😊

nissantiida

Xe điện
Khỏi đôi co với mấy thành phần đó đi cụ. 😊
Thật ra góc VF có nóng sốt cũng 50% nhờ team đó mà cụ :)). Người ngoài sẽ nghĩ nếu có người ăn lương VF thì chắc hẳn là team supporters, nhưng có khi thực tế lại ngược lại ấy chứ =)). Mạng ảo lắm :D.

Arsephan

Xe tăng
Thật ra góc VF có nóng sốt cũng 50% nhờ team đó mà cụ :)). Người ngoài sẽ nghĩ nếu có người ăn lương VF thì chắc hẳn là team supporters, nhưng có khi thực tế lại ngược lại ấy chứ =)). Mạng ảo lắm :D.
Um, chỉ cần tranh luận thôi chứ ko cần chứng minh gì cả, mâya thành phần cãi cùn bơm vá bất kể thì có nói gì cũng thế thôi NAE. Nên mình chỉ nên tranh luận chứ ko cần show mình chứng minh gì. Kể mà nói để mà chỉ dạy, hướng dẫn hay chữa trị cho người không được học hành, người có bệnh chậm phát triển, hạn chế năng lực tư duy nhận thức, hay thiểu năng trí tuệ...nhưng họ còn có nhận thức và vô tư thì còn có cơ hội thành công.

nissantiida

Xe điện
Um, chỉ cần tranh luận thôi chứ ko cần chứng minh gì cả, mâya thành phần cãi cùn bơm vá bất kể thì có nói gì cũng thế thôi NAE. Nên mình chỉ nên tranh luận chứ ko cần show mình chứng minh gì. Kể mà nói để mà chỉ dạy, hướng dẫn hay chữa trị cho người không được học hành, người có bệnh chậm phát triển, hạn chế năng lực tư duy nhận thức, hay thiểu năng trí tuệ...nhưng họ còn có nhận thức và vô tư thì còn có cơ hội thành công.
không liên quan lắm nhưng mà post thêm cái này cho anti tức chơi :)). Thế hệ trẻ nhiều đứa lại tin Vin thế này!!! Cũng phải thôi, giảng viên toàn giáo sư, tiến sĩ từ Âu Úc Mỹ cơ mà, đâu phải bằng Master lởm.
Điểm IETLS trung bình 7,15, điểm SAT trung bình 1.411
Gần 20% sinh viên là chủ nhân các giải Olympic quốc gia, quốc tế
Theo thống kê, 65% sinh viên đến từ trường chuyên, 20% đến từ trường quốc tế hoặc song ngữ và 15% từ trường chất lượng cao.

Thutrang6767

[Tịch thu bằng lái]
không liên quan lắm nhưng mà post thêm cái này cho anti tức chơi :)). Thế hệ trẻ nhiều đứa lại tin Vin thế này!!! Cũng phải thôi, giảng viên toàn giáo sư, tiến sĩ từ Âu Úc Mỹ cơ mà, đâu phải bằng Master lởm.
nhân lực luôn luôn là 1 vẫn đề đau đầu và nan giải cho các doanh nghiệp , tìm một người có đủ trình độ, kiến thức để tuyển vào 1 vị trí tương ứng trong chuỗi kinh doanh doanh nghiệp thực sự khó , nhất là thời đại thế giới phẳng , và các nước đang đua nhau trên con đường phát triển trí tuệ nhân tạo
Anh V anh tính nước nuôi kén lấy tằm , để sau này tuyển dụng cho dễ thế thôi
có chi đâu mà non với nước , mà nói chứ học ở đây là phải trả tiền và cao hơn nơi khác , cũng là thuê thầy , mở cái trường từ nguồn ĐẤT sẵn có ....ưu tiên ưu đãi nhiều vô kể thế mà còn làm hổng nên thân được nữa thì dẹp cmn tiệm đi cho rồi
kiểu như , ôi tự hào quá trung quốc đã sản xuất ra tàu ngầm lặn sâu nhứt thế giới ....... !!!

FULCKU

Xe tải
Cụ đúng là hết thuốc chữa: quá thâm!

tantran2020

[Tịch thu bằng lái]
nhân lực luôn luôn là 1 vẫn đề đau đầu và nan giải cho các doanh nghiệp , tìm một người có đủ trình độ, kiến thức để tuyển vào 1 vị trí tương ứng trong chuỗi kinh doanh doanh nghiệp thực sự khó , nhất là thời đại thế giới phẳng , và các nước đang đua nhau trên con đường phát triển trí tuệ nhân tạo
có chi đâu mà non với nước , mà nói chứ học ở đây là phải trả tiền và cao hơn nơi khác , cũng là thuê thầy , mở cái trường từ nguồn ĐẤT sẵn có ....ưu tiên ưu đãi nhiều vô kể thế mà còn làm hổng nên thân được nữa thì dẹp cmn tiệm đi cho rồi
kiểu như , ôi tự hào quá trung quốc đã sản xuất ra tàu ngầm lặn sâu nhứt thế giới ....... !!!
Cái này tìm hiểu ky đi rồi hay phát biểu nhá. Chứ cái kiểu nghe nói rồi tự suy diễn rồi phán như đúng rồi thế này thì thật nản.

FULCKU

Xe tải
Cụ đã đến nước này rồi ư: đang ca ngợi Vingroup mà không biết luôn, cứ tưởng mình đang dè bĩu.
Đúng là không có gì chạy khỏi sự thật!

Thutrang6767

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đã đến nước này rồi ư: đang ca ngợi Vingroup mà không biết luôn, cứ tưởng mình đang dè bĩu.
Em thẳng thắn , cái nào đúng em hoan nghênh , cái nào xạo, ba láp . em cũng thẳng thắn quan điểm , khen chê là chuyện bình thường , cụ đừng lấy đo làm nặng nề , còn cụ ghét em , cứ việc , xin mời cụ ,
Vin có cái tốt , chứ không phải là toàn xấu như đội AK vino

FULCKU

Xe tải
Em thẳng thắn , cái nào đúng em hoan nghênh , cái nào xạo, ba láp . em cũng thẳng thắn quan điểm , khen chê là chuyện bình thường , cụ đừng lấy đo làm nặng nề , còn cụ ghét em , cứ việc , xin mời cụ ,
Vin có cái tốt , chứ không phải là toàn xấu như đội AK vino
Mời em 1 ly! Rất ưng tút này!

hungh1970Wagon

Xe đạp
Các cụ cứ ủng hộ vinsmart ... em thì ủng hộ Vinhomes, giờ có cái Voucher Vinfast Lux A, muốn ủng hộ nhưng hết xiền nên đành chịu và đang tìm cụ nào có nhu cầu :)

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đọc hiểu có vấn đề nhỉ, Em đọc xong toàn thấy cụ kia đá đểu chứ có khen cái gì?
:))

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Giờ đi đường gặp nhiều xe Vin lắm các cụ. Nhiều lúc cũng tự dưng mỉm cười thấy vui vui. Mặc dù chẳng biết khi nào mới đủ tiền làm cái vin faldi chạy thôi cũng được. Còn điện thoại thì nhà em 3 người thì 2 cái vinsmart rồi.
Kể vin làm phân khúc B nữa thì ngon. Chứ fadil ko thích, lux thì chưa với tới :))

FULCKU

Xe tải
Cụ đọc hiểu có vấn đề nhỉ, Em đọc xong toàn thấy cụ kia đá đểu chứ có khen cái gì?
(Tưởng đá đểu trúng), hoá ra xác nhận thành công của Vin mà chẳng hay. Mà cụ kia đâu có đá đểu đâu nhỉ? Hay cụ không đọc tút cụ ấy trả lời tôi?
Chậm chậm tí đỡ vấp cụ ạ.

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Ô mà, tháng 8 Fadil bán yếu nhỉ? Thảo nào chẳng thấy đưa tin mấy..

FULCKU

Xe tải
Ô mà, tháng 8 Fadil bán yếu nhỉ? Thảo nào chẳng thấy đưa tin mấy..

Chụp màn hình để chốt sự kiện lịch sử: cụ HD đã chấp nhận thông tin doanh số Vinfast từ truyền thông. 😀
Tội cụ ghê, chạy chỉ tiêu anti hay sao mà "đánh" Vinfast từ thớt này sang thớt khác cuống quít vậy.
"Đánh" cũng phải nghỉ lấy sức chứ nhỉ?

HDHD

[Tịch thu bằng lái]

Chụp màn hình để chốt sự kiện lịch sử: cụ HD đã chấp nhận thông tin doanh số Vinfast từ truyền thông. 😀
Tội cụ ghê, chạy chỉ tiêu anti hay sao mà "đánh" Vinfast từ thớt này sang thớt khác cuống quít vậy.
"Đánh" cũng phải nghỉ lấy sức chứ nhỉ?
Chấp nhận lúc nào? Cụ lại nhét chữ mồm tôi rồi. Tôi chỉ post lên hỏi là tháng 8 bán tụt doanh số mà ko thấy cụ nào đưa lên thôi.
Toàn thấy quảng cáo nhất phân khúc mà vẫn chạy theo Toy, Maz, Huyn,.. quá.
>:)

FULCKU

Xe tải
Chấp nhận lúc nào? Cụ lại nhét chữ mồm tôi rồi. Tôi chỉ post lên hỏi là tháng 8 bán tụt doanh số mà ko thấy cụ nào đưa lên thôi.
Toàn thấy quảng cáo nhất phân khúc mà vẫn chạy theo Toy, Maz, Huyn,.. quá.
>:)
Không chấp nhận số liệu mà cũng đưa tin? Cụ bị cuồng anti? Lấy tay tát vào má đi nào