Tin tức VinFast đưa 155 xe đi 14 nước để thử nghiệm

ChangTraiVuiVe

Đi bộ
Anh V mua toàn linh kiện của BMW về lắp xe mẫu để đi test mà, ok là điều chắc chắn, các cụ ko cần chờ. Thừa máu thì múc ngay bg còn đc đồ tây. Chứ sang năm anh ấy lấy đồ ta lắp là chất ko còn đc như mấy lô đầu đâu.
Em tất tay cũng vì ý này của cụ đấy ;(. Đến lúc nhận xe không phải toàn đồ Tây em sang tận nhà bắt đền nhé.

Website
www.geotextile.com.vn
Sao lúc đưa ô tô lên mái bai để chở đi test thì có làm video. Còn lúc test mới là quan trọng để biết màvtuwj hào thì chả có videos mẹ gì nhỉ?

datto70

Xe điện
Ngoài cái chữ V made by VN ra thì cái gì made by VN ạ, các cụ thông não cho em phát. Từ cái nhà mẫu Time city và nhà thực em đã biết Vin thì cũng chỉ là loại lưu manh. Cấu kết với chính quyền và truyền thông o bế dân Việt Nam , chỉ tức dân Việt nhiều đứa ngu sẵn sàng vì vài đồng bạc làm con chó cho Vượng Vin
Cụ tham gia OF từ 2010, mà sao nặng lời thế :-?

Captain

[Tịch thu bằng lái]
Bao giờ có kết quả đánh giá an toàn của Mỹ & châu Âu nhớ post. Đừng giấu nhé..!

Thudovang

Xe buýt
chuc vin thành công

NVK2011

Xe buýt
Em tất tay cũng vì ý này của cụ đấy ;(. Đến lúc nhận xe không phải toàn đồ Tây em sang tận nhà bắt đền nhé.
Cụ yên tâm, em nhìn thấy mấy cái khung đóng hàng ko biết có phải cụm động cơ ko, còn có chữ BMW in trên đó. Nếu cái nào không phải nhập từ tây thì nó cũng được làm trên dây chuyền thiết bị nhập từ tây chứ không phải từ tàu.

Esposito

[Tịch thu bằng lái]
, đi thử nghiệm xonh chửa ,

Phongtamtruong

[Tịch thu bằng lái]
Thử nghiệm 3 năm , giờ vẫn chửa thấy tăm hơi ?
Mẫu mã từ ngày ra đời đến giờ nguyễn y vân , ko thay đổi từ con ốc cho đến hình thức thân vỏ ?
Các kỹ sư của vin chả nhẽ tất cả đều có thêm nghề bán xúc xích , mỳ chính , chất bảo quản hay sao mà quên béng công việc chính ?

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đường dài đi mãi thì cũng tới thôi. Bất luận thế nào thì anh Vô va cũng làm được hơn Vinaxuki, Mekong và Thaco.

Phongtamtruong

[Tịch thu bằng lái]
Với toàn những kỹ sư siêu việt tự phong như cụ king gì đó chuyên xúc xích , thì chắc hẳn họ sẽ phát triển nhanh lắm ,
Với chất xúc tác là ban truyền thông hùng hậu , chim mồi , khắp mọi diễn đàn , và đội ngũ Xít đơ của họ sẽ thành công rực rỡ , rực rỗ nhất là giá xe ban đầu là 2 tỷ , giờ còn có 800 ..... hơn 1/3 giá lúc đầu !
Và chỉ số thành công là đã bán đi rất nhiều thứ ......nhất là V smart và đã cho nghỉ mấy nghìn cn lao động !
Thành công hơn là dây chuyền sản xuất đã cải tiến , cao độ để chỉ còn 1 dây chuyền hoạt động , còn những gì ko cần họ đã tiến tới làm bằng tay , thủ công , thay thế máy móc, đảm bảo hơn không sợ gãy càng , gãy trục , văng bánh giữa đường

cocsku

Xe cút kít
Với toàn những kỹ sư siêu việt tự phong như cụ king gì đó chuyên xúc xích , thì chắc hẳn họ sẽ phát triển nhanh lắm ,
Với chất xúc tác là ban truyền thông hùng hậu , chim mồi , khắp mọi diễn đàn , và đội ngũ Xít đơ của họ sẽ thành công rực rỡ , rực rỗ nhất là giá xe ban đầu là 2 tỷ , giờ còn có 800 ..... hơn 1/3 giá lúc đầu !
Và chỉ số thành công là đã bán đi rất nhiều thứ ......nhất là V smart và đã cho nghỉ mấy nghìn cn lao động !
Thành công hơn là dây chuyền sản xuất đã cải tiến , cao độ để chỉ còn 1 dây chuyền hoạt động , còn những gì ko cần họ đã tiến tới làm bằng tay , thủ công , thay thế máy móc, đảm bảo hơn không sợ gãy càng , gãy trục , văng bánh giữa đường
Cụ theo dõi sát sao các hoạt động của Vin nhỉ. Biết được từng dây chuyền cái nào chạy, cái nào dừng.