Thảo luận VINFAST EVO200 em vừa cọc

TÔN

Xe container
cụ ra thử Ngân Hà Ô Chợ Dừa cũng được, phạm văn đồng em đặt lịch có cũng như không. Em chạy thấy ko bị sốc như trước. Bước ga khá giống xe xăng
Ui giờ thấy cụ nói e mới nhớ, sáng nay vẫn nhớ là chiều mang xe đi mà quên béng nhất
E giờ về ở mỹ đình nên ra phạm văn đồng cho gần. Chứ trước e ở kim mã thì ra ô chợ dừa gần hơn

TÔN

Xe container
cụ ra thử Ngân Hà Ô Chợ Dừa cũng được, phạm văn đồng em đặt lịch có cũng như không. Em chạy thấy ko bị sốc như trước. Bước ga khá giống xe xăng
Em chiều nay ra Ngân Hà ở OCD
Cậu kĩ thuật bảo a thích thì e lên cho a chứ lên chỉ đc nước đầu thôi còn hậu thì chán lắm. E nghe vậy thôi luôn, vớ vẩn lợn lành thành lợn què thì bỏ bu

ktvb4

Xe hơi
T7 e vừa ra PVD nâng cấp phần mềm, tóm lại 1 câu là ngon hơn hẳn, ga mượt, nước ga ưu điểm kiểu như xe xăng, độ bốc và mượt của xe điện. Xe e mua cho vợ chủ yếu đi trong thành phố nên em thấy chạy lên 50 vẫn bốc, hiếm khi chạy quá 50-60 nên e chả quan tâm nước hậu chán thì thế nào, để cuối tuần tới mượn lại xe vợ chạy thử lên 70-80 xem nước hậu chán thì thế nào sau.

LeoMessi85

Xe buýt
báo cáo với các bác em nhận được rồi . Xe đẹp mê ly lướt êm, điện mà bốc lắm .
Rất may kiên nhẫn chờ chứ định rũ, lấy tạm impress hoặc Klara…
May em lấy dòng học sinh chứ em nữ đi yếu run ko nhu cầu lấy bản ng lớn
màu đen nhám đẹp quá , xe này 2vc với 2 bé thỉnh thoảng đi lượn phố có ok không mợ ơi.

Mr soibts

Xe hơi
màu đen nhám đẹp quá , xe này 2vc với 2 bé thỉnh thoảng đi lượn phố có ok không mợ ơi.
con này hôm em ra xem thực tế thấy bé lắm, chỉ đi 1 mình hoặc đèo trẻ em thôi chứ cả gia đình thì không ổn đâu, em định đặt cọc mà thấy ông sale ra bảo giờ hết gói thuê pin 189k rồi tất cả phải dùng gòi 350k/tháng, em thì đi ít nên không cọc nữa, chơi với a Vượng kể cũng run thật vui vui anh ấy đổi chính sách cái là người tiêu dùng vất vả luôn

LeoMessi85

Xe buýt
con này hôm em ra xem thực tế thấy bé lắm, chỉ đi 1 mình hoặc đèo trẻ em thôi chứ cả gia đình thì không ổn đâu, em định đặt cọc mà thấy ông sale ra bảo giờ hết gói thuê pin 189k rồi tất cả phải dùng gòi 350k/tháng, em thì đi ít nên không cọc nữa, chơi với a Vượng kể cũng run thật vui vui anh ấy đổi chính sách cái là người tiêu dùng vất vả luôn
vâng bác thks bác, chắc e ra xem thực tế em EVO này với FelizS xem thế nào

Mr soibts

Xe hơi
vâng bác thks bác, chắc e ra xem thực tế em EVO này với FelizS xem thế nào
lúc đầu là em ra xem để cọc evo cơ nhưng thấy bé quá chuyển sang Feliz quay ra thấy ông sale báo giá gói thuê pin thế nên e cũng quay đầu về luôn, éo chơi với anh Vượng nữa :))

TÔN

Xe container
Cụ so với tiền xăng xem có nhiều hơn ko hay ít hơn

Mr soibts

Xe hơi
Cụ so với tiền xăng xem có nhiều hơn ko hay ít hơn
tất nhiên là với gói 350k/tháng + 50 điện = 400k thì gấp đối so với em đi xe xăng bây giờ khoảng 200k/tháng, còn em không nói tới sửa chữa bảo dưỡng nhé, đang chuyển hướng sang feliz nhưng cái kiểu hơi tí thay đổi như anh vin thì cũng đang lăn tăn

Lavander

Xe tải

Cụ ra Phạm văn Đồng xem chứ mình mới ký mua Evo mấy ngày vẫn đăng ký gói 189k được mà. Các bạn xử lý lấy lai của người cọc trước nên minh vẫn được gói km pin 1 năm (chuyển nhượng cọc í, mình ko phải thêm chi phí gì, trả tiền xe 22tr thôi). Xe này đi nhẹ, leo vỉa hè ngon lành, nhưng khi đường đông phanh lại xong nhích lên nó cư nhạy quá nên chưa thấy thích lắm ở khoản này

Mr soibts

Xe hơi
Cụ ra Phạm văn Đồng xem chứ mình mới ký mua Evo mấy ngày vẫn đăng ký gói 189k được mà. Các bạn xử lý lấy lai của người cọc trước nên minh vẫn được gói km pin 1 năm (chuyển nhượng cọc í, mình ko phải thêm chi phí gì, trả tiền xe 22tr thôi). Xe này đi nhẹ, leo vỉa hè ngon lành, nhưng khi đường đông phanh lại xong nhích lên nó cư nhạy quá nên chưa thấy thích lắm ở khoản này
Em hỏi ở PVĐ đấy cụ, đội sale cũng tư vấn em mua lại cọc của người khác đợt xe cũ thì còn gói đó, còn mua bao nhiêu thì em không hỏi, nhưng thấy chính sách như này thì khả năng hết 1 năm khéo cũng lại bị quay lại giá thuê chung thôi không được ưu đãi nữa

haiyen1012

Xe điện
Con Evo này thì bé, trang bị cũng bị cắt giảm so với FelizS, nhưng nó sẽ là mẫu xe điện quốc dân và có doanh số cao nhất trong các dòng xe Vinfast nhờ có giá bán rẻ và phù hợp với phụ nữ, học sinh