Thảo luận Vinfast Lux A lăn bánh 655 à các cụ

Luu Lehong

Xe container
Lăn bánh tỉnh nhiều sale đang chào 620.
Lúc đầu VF Lux định đè bẹp Mec E, Bim 5, càn quét Camry, Mazda 6, sút bay Mazda 3, Cerato thì giờ Lux A đang đối đầu trực tiếp với VIOS.
Morning, i10 đang nín thở :))
Khi Lux ra đời, em chót tiên lượng là giá ngang Altis, CiVic thì hợp lý. Giờ em biết em sai rồi!
Còn tiên đoán chỉ tồn tại 1 chu ký vòng đời rồi sẽ chết! May có cái dự này mà gỡ gạc được chút danh dự!

antvn01

Xe buýt
Tình hình xe cộ hết chưa các cụ.
Để đến vũ điệu hoàn cọc nữa.

xe đạp mini62

Xe tải
Thực sự là nếu mua được giá bao voucher khoảng 650tr thì là 1 món quá hời. Chả hiểu sao vẫn có người dè bỉu được. Nó clear xe và clear voucher luôn nên có giá như vậy, có thể là tồn khoảng 50 xe nhưng có đến 150 voucher chẳng hạn.
Giờ mà áp 3 voucher cho xe điện mới ra như vfe34 hay vf8 thì có mà banh nóc :))
Dân mình cũng lạ, lưc đắt chê, rẻ sợ ko dám mua, mua xe sợ mất giá, thế cái phục vụ cs bản thân tốt hơn đáng giá bao nhiêu?
Xong quay ra mua mấy con xe Nhật, Hàn kèm lạc 1-200 củ để sau bán lại nó giữ giá :), haiza

MiniTàu

Xe buýt
Dân mình cũng lạ, lưc đắt chê, rẻ sợ ko dám mua, mua xe sợ mất giá, thế cái phục vụ cs bản thân tốt hơn đáng giá bao nhiêu?
Xong quay ra mua mấy con xe Nhật, Hàn kèm lạc 1-200 củ để sau bán lại nó giữ giá :), haiza
Dân mình thế là thông thái đấy chứ. mua đắt tí nhưng đc cái giữ giá, thanh khoản nhanh, giá xe ổn định nên tâm lý ko sợ bị rớt giá, ra ngoài xã hội vẫn ha oai, ko bị tiếng rớt ra xe hạng D mà giá rẻ hơn Vios

xe đạp mini62

Xe tải
Dân mình thế là thông thái đấy chứ. mua đắt tí nhưng đc cái giữ giá, thanh khoản nhanh, giá xe ổn định nên tâm lý ko sợ bị rớt giá, ra ngoài xã hội vẫn ha oai, ko bị tiếng rớt ra xe hạng D mà giá rẻ hơn Vios
Đã mua xe là xác định tiêu sản, nó phục vụ cs của mình, tóm lại sao bỏ ra tương ứng hoặc ít hơn giá trị nó mang lại.
Mua xe mà lo bán lại giữ giá thì tư duy làm xe dịch vụ chứ ko phải mua xe để.hưởng.
Nói chung mua xe tính đến bán lại đc giá thì chịu các cụ giỏi, tôi ko giỏi đc như tư duy của các cụ :)

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mấy ông Nhật ngồi uống bia với nhau chắc mừng lắm, tưởng chết đến đít rồi mà nhờ dân Việt "thông thái" nên thích mua thùng tôn hơn là xe sang xịn.

Bác nào còn hoài nghi thì lái thử một vòng xe của anh Vô va đi nhé. Thôi đừng lăn tăn chuyện bán lỗ với không lỗ nữa, không có anh Vô va thì không bao giờ dân Việt có cơ hội ngồi xe tầm như BMW thế này đâu.

sorciere_vn

Xe buýt
Mấy ông Nhật ngồi uống bia với nhau chắc mừng lắm, tưởng chết đến đít rồi mà nhờ dân Việt "thông thái" nên thích mua thùng tôn hơn là xe sang xịn.

Bác nào còn hoài nghi thì lái thử một vòng xe của anh Vô va đi nhé. Thôi đừng lăn tăn chuyện bán lỗ với không lỗ nữa, không có anh Vô va thì không bao giờ dân Việt có cơ hội ngồi xe tầm như BMW thế này đâu.
đúng là thánh ăn tục nói phét, hàng mập mờ nguồn gốc, đánh tráo khái niệm, nội thất thì lởm khởm mà cũng đi tâng bốc lên được. không có vf thì dân mình vẫn cứ chạy BMW đúng nghĩa đầy đường mà thôi.

Xe mà sản xuất được đúng một mẫu đã dẹp tiệm lại đi gáy với cả xe Nhật

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
đúng là thánh ăn tục nói phét, hàng mập mờ nguồn gốc, đánh tráo khái niệm, nội thất thì lởm khởm mà cũng đi tâng bốc lên được. không có vf thì dân mình vẫn cứ chạy BMW đúng nghĩa đầy đường mà thôi.

Mấy cái thùng tôn hay thánh lật thì ko thể so với dòng E hay SUV với thân gầm của X5 đâu.

thanh040506

Xe trâu

Quan trọng là giá hợp lý thì mua☺

kningh2004

Xe tải
chiêu trò để bán nốt hàng tồn và xả voucher e còn lạ gì kaka