Thảo luận Vinfat Lux SA 2.0

ThrillSeeker

Xe hơi
Tàu cũng dăm ba loại tàu bác ơi. Cùng 1 thiết bị, bác đặt tq gia công tầm giá nào thì chất lượng sẽ tương xứng như thế. Chứ k fai cứ tàu là lởm khởm đâu bác.
Cái này em biết cơ mà hàng anh Tập lắp cho anh Vượng cứ phải gọi là "cao"! :)
Xịn xò tới nỗi cam tưởng công nghệ này không còn trên thị trường...
Loa Tập no name
Màn hình xịn quá nên hơi mờ, với lag tí thôi...
Hệ nút nhựa cũng xịn... ngang xe tải, không biết được dăm hôm là bong ra không :)

Trada_thuoclao

Xe buýt
Cái này em biết cơ mà hàng anh Tập lắp cho anh Vượng cứ phải gọi là "cao"! :)
Xịn xò tới nỗi cam tưởng công nghệ này không còn trên thị trường...
Loa Tập no name
Màn hình xịn quá nên hơi mờ, với lag tí thôi...
Hệ nút nhựa cũng xịn... ngang xe tải, không biết được dăm hôm là bong ra không :)
Mấy cái đấy thì còn thay được. Chứ cục máy mà cũng tàu thì...:((

Tookies

Xe điện
Tiền mình tự kiếm, tự mình xài. Tin lời bố con mấy thằng lofer mát rượi làm gì =))

Em hiểu sự tức tối của đám anti đến từ đâu.
Ít nhất Tết này mất gần 10k miếng bánh ngon, các con sâu không đục được!

Ủng hộ Vin, Thaco... cho giá xe cạnh tranh hơn nữa!

Chỉnh sửa cuối:

Supporter01

[Tịch thu bằng lái]
Tiền mình tự kiếm, tự mình xài. Tin lời bố con mấy thằng lofer mát rượi làm gì =))

Cụ đăng thế này mấy thằng đó lại lồng lộn lên

khonhoqua

Xe hơi

Thích thì triển thôi cụ ơi

Ocean13

Xe tải

Ngại quá :(. Mình cũng biển 30. Cảm ơn google nó ko tính phí :D

ductienqn

Xe tăng

Đúng cụ mình cũng làm 1 em chạy phà phà mặc cho "giang cư mận chém"

cka

Xe hơi

ố tài xế nhà cụ Thản lên đây lồng lộn cơ à? Tưởng sắp đưa cụ vào lò rồi! Google thông minh quá cơ :)
Cụ đăng thế này mấy thằng đó lại lồng lộn lên
Kể cũng hay thật! có người post ảnh là người khác lồng lộn lên phụ họa ngay. Cụ Ocean13 google xem cụ Tookies giúp: ảnh chụp ở đâu coi!

Chỉnh sửa cuối:

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]

Chúc mừng cụ được con xe như ý :D

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]

Ơ kìa, sao cụ lại bảo xe ông Thản là xe cụ, hay cụ mới lấy lại? :-?

Siêu SUV Rolls-Royce Cullinan của “đại gia điếu cày” Lê Thanh Thản xuống phố với biển mới

Trong giới siêu giàu Việt, ông Lê Thanh Thản nổi tiếng khi gắn liền với biệt danh "Đại gia hút điếu cày đi Rolls-Royce", do trước đây ông từng chia sẻ rằng vẫn giữ thú vui hút thuốc lào, và trong cốp xe Rolls-Royce của mình luôn có điếu cày. Từng sở hữu nhiều dòng Rolls-Royce khác nhau, vào tháng 5 vừa qua một số nguồn tin cho biết ông Thản đã tiếp tục đặt hàng chiếc siêu SUV Cullinan mới nhất, theo đường nhập khẩu chính hãng. Tới thời điểm này, chiếc Rolls-Royce Cullinan của ông Thản đã hoàn tất mọi thủ tục để được cấp biển số Hà Nội.

Được biết chiếc Cullinan của ông Thản là phiên bản tiêu chuẩn với một số tuỳ chọn đặt thêm, không phải là bản "thửa riêng" từ bộ phận cá nhân hoá Bespoke của Rolls-Royce. Nó là 1 trong 3 chiếc Cullinan màu đen hiện đã được đưa về Việt Nam, và là 1 trong 5 chiếc thuộc dòng siêu SUV này ở nước ta (2 chiếc còn lại có màu đỏ và trắng). Tuy nhiên thay vì về Việt Nam qua các nhà nhập khẩu tư nhân, chiếc Rolls-Royce của ông Thản đã đuợc nhập khẩu chính hãng thông qua Rolls-Royce Motor Cars Hanoi.

Cullinan chỉ là 1 trong số nhiều chiếc Rolls-Royce từng qua tay ông Thản. Vị đại gia này nổi tiếng nhất với dòng Phantom, khi trước đây ông từng sở hữu một chiếc Phantom Series I màu đen. Sau đó vào năm 2014, ông Thản đã gây xôn xao trong giới chơi xe khi trở thành chủ nhân của chiếc Phantom Series II "hàng thửa" phiên bản Oriental Sun (Mặt trời phương Đông) cực hiếm. Tại thời điểm này, giá bán của chiếc xe lên tới hơn 40 tỷ đồng. Ngoài ra, ông Thản được cho là còn làm chủ một chiếc Rolls-Royce Ghost.

https://xedoisong.vn/tin-tuc/sieu-suv-rollsroyce-cullinan-cua-dai-gia-dieu-cay-le-thanh-than-xuong-pho-voi-bien-moi-32437.html

Ocean13

Xe tải
Ơ kìa, sao cụ lại bảo xe ông Thản là xe cụ, hay cụ mới lấy lại? :-?

Siêu SUV Rolls-Royce Cullinan của “đại gia điếu cày” Lê Thanh Thản xuống phố với biển mới

Trong giới siêu giàu Việt, ông Lê Thanh Thản nổi tiếng khi gắn liền với biệt danh "Đại gia hút điếu cày đi Rolls-Royce", do trước đây ông từng chia sẻ rằng vẫn giữ thú vui hút thuốc lào, và trong cốp xe Rolls-Royce của mình luôn có điếu cày. Từng sở hữu nhiều dòng Rolls-Royce khác nhau, vào tháng 5 vừa qua một số nguồn tin cho biết ông Thản đã tiếp tục đặt hàng chiếc siêu SUV Cullinan mới nhất, theo đường nhập khẩu chính hãng. Tới thời điểm này, chiếc Rolls-Royce Cullinan của ông Thản đã hoàn tất mọi thủ tục để được cấp biển số Hà Nội.

Được biết chiếc Cullinan của ông Thản là phiên bản tiêu chuẩn với một số tuỳ chọn đặt thêm, không phải là bản "thửa riêng" từ bộ phận cá nhân hoá Bespoke của Rolls-Royce. Nó là 1 trong 3 chiếc Cullinan màu đen hiện đã được đưa về Việt Nam, và là 1 trong 5 chiếc thuộc dòng siêu SUV này ở nước ta (2 chiếc còn lại có màu đỏ và trắng). Tuy nhiên thay vì về Việt Nam qua các nhà nhập khẩu tư nhân, chiếc Rolls-Royce của ông Thản đã đuợc nhập khẩu chính hãng thông qua Rolls-Royce Motor Cars Hanoi.

Cullinan chỉ là 1 trong số nhiều chiếc Rolls-Royce từng qua tay ông Thản. Vị đại gia này nổi tiếng nhất với dòng Phantom, khi trước đây ông từng sở hữu một chiếc Phantom Series I màu đen. Sau đó vào năm 2014, ông Thản đã gây xôn xao trong giới chơi xe khi trở thành chủ nhân của chiếc Phantom Series II "hàng thửa" phiên bản Oriental Sun (Mặt trời phương Đông) cực hiếm. Tại thời điểm này, giá bán của chiếc xe lên tới hơn 40 tỷ đồng. Ngoài ra, ông Thản được cho là còn làm chủ một chiếc Rolls-Royce Ghost.

https://xedoisong.vn/tin-tuc/sieu-suv-rollsroyce-cullinan-cua-dai-gia-dieu-cay-le-thanh-than-xuong-pho-voi-bien-moi-32437.html
Cụ chịu khó làm cái post công phu thế. Ko thấy chữ "Google không tính phí ah" :))

Tookies

Xe điện
Mời các cụ anti lồng lộn đưa xe lên đỉnh Tà Xùa sáng mai cafe với em. Các cụ google miễn phí xem có em RR nào lên đây giúp =))

phuongnight

Xe tải
Mới gặp con Lux A , nó bị sao mà có tiếng như dây curoa của taxi nát. Lúc đó nó đi chậm để quay đầu . Đèn đóm bị lạm dụng quá đà nhìn lâu rất quê . Riêng tiếng rít tôi nghe được đủ để tôi không khuyên người thân mua Lux A.

okono

Xe tải
Lux SA giờ giá bao nhiêu cụ sale?
Không thấy KM cuối năm nhỉ?
Giá 1530tr cho bản base ạ
Xe đang ưu đãi trả góp miễn lãi cụ nhé
Bên em có xe lái thử LUX A và SA
Các cụ cần trải nghiệm thực tế cứ nhắn em nhé
>:D<Hotline Vinfast 24/7 : 093.222.0123 (Mr Phúc):-c

ductienqn

Xe tăng
Mời các cụ anti lồng lộn đưa xe lên đỉnh Tà Xùa sáng mai cafe với em. Các cụ google miễn phí xem có em RR nào lên đây giúp =))
Thôi cụ nhở cái là một đi không trở lại.