[Funland] Vĩnh biệt ca sĩ Phi Nhung

Trạng thái
Thớt đang đóng

kites1

Xe điện
Tin thật không vậy cccm. Mấy tuần nay, thấy trên MXH rộn ràng, cứ vài hôm là chết , vài hôm là khoẻ rồi. Chẳng biết thật giả ra sao.

meotamthe

Xe cút kít
Nhiều ông thương xót online nhỉ
Cứ bảo chết rồi thì thôi, ô, thế vậy ra bi giờ hoài linh lươn nó chết thì cũng phải thương xót à!
Bao nhiêu y, bác sĩ vì việc mà ra đi thì chỉ đc 1 dòng ngắn ngủi trên báo mạng, tuyệt chả thấy ông nào í ới gì
Rởm đời.
Sáng nay chỗ em có bà nói ôi Phi Nhung chết rồi đấy, mặt rất nghiêm trọng như kiểu báo tin dữ, em vừa làm việc vừa bảo em chả quan tâm, em không thích ca sỹ hải ngoại, ngày xưa lần đầu tiên em xem băng, thấy hát xong là nói xấu đất nước, nên em không quan tâm vì thấy họ không ra gì, bà kia mặt hơi trẫng ra, còn bà khác cười cười bảo thôi cũng kết thúc những lùm xùm :))

114hangbong

Xe lăn
Thấy bảo bị trời phạt vì nhiều điều khuất tất
Thôi, ra đi rồi thì cũng chả nên nói lại làm gì. Nhưng mà em cũng không thấy cô này hát hay. Nghe cứ trôi tuột tuột như học sinh trả bài ý.

khonglaaica

Xe điện
Giàu có mới được kết nạp vô cụ nhé, thật ra dân mình cũng hay thần thánh hóa các đấng siêu nhiên quá, qua đợt dịch covid thấy rõ nhất, thánh địa của các tôn giáo như Ấn Độ hay Vatican bị càn quét tan tành, em vẫn kiên định một chính kiến là tin Phật nhưng không thể tin đệ tử thời nay của Phật được.
Theo em biết là có Chị Thảo

muahoaphuong

Xe tăng
E vodka nhầm. Mợ tiêu chuẩn kép quá! Người đã đi rồi, nhưng e tin vào nhân quả.
Dù sao cũng R.I.P người đã mất!
Cụ cứ tin vào nhân quả của cụ, đó là quyền cá nhân. Nhưng đi phán xét người khác là chịu nhân quả, khi không biết người ta thế nào thì cụ cũng đang gieo nghiệp thôi.

danleduc

Xe điện
Không biết nói gì hơn, mượn lời 1 ca khúc để vĩnh biệt người ca sỹ mình vô cùng yêu mến :

trinhhunghb

Xe lăn
Vĩnh biệt ca sỹ mà em rất ngưỡng mộ

meotamthe

Xe cút kít
Thôi, ra đi rồi thì cũng chả nên nói lại làm gì. Nhưng mà em cũng không thấy cô này hát hay. Nghe cứ trôi tuột tuột như học sinh trả bài ý.
Ngày xưa em nghe trên xe tuyến chị ạ, tức là không thể đổi băng hoặc tắt đi được, sau mỗi bài lại một đoạn nói luyên thuyên, mà nói thực là nghe thì lạ chứ bảo hay hay có kỹ thuật thì không, sau này BK nó trốn ở lại nước ngoài, giọng kỹ thuật của nó mới là số một của đội hải ngoại.

114hangbong

Xe lăn
Ngày xưa em nghe trên xe tuyến chị ạ, tức là không thể đổi băng hoặc tắt đi được, sau mỗi bài lại một đoạn nói luyên thuyên, mà nói thực là nghe thì lạ chứ bảo hay hay có kỹ thuật thì không, sau này BK nó trốn ở lại nước ngoài, giọng kỹ thuật của nó mới là số một của đội hải ngoại.
Hồi mới sang thì số một mà sau thời gian đi xuống. Hát bolero thì mời Quang Lê hát cùng. QL nó lên một câu thì BK thua luôn, hát nhạc trẻ thì mời Lưu Bích, Minh Tuyết nên bị dìm xuống hạng cùng hội đó.
Giờ BK về nước chị chán chả thích đi xem nữa. Nói chung hải ngoại thấy không thích lắm. :)

Mãi Hướng Trung

[Tịch thu bằng lái]
Phi
Bà phi Nhung chết đi cũng không rửa sạch chuyện ăn chặn cát xê của con nuôi
Độc miệng vừa thôi bác. Phi Nhung là phật tử, muốn con nuôi trưởng thành rồi mới bàn giao tài sản. Công đức ấy vô lượng.

meotamthe

Xe cút kít
Hồi mới sang thì số một mà sau thời gian đi xuống. Hát bolero thì mời Quang Lê hát cùng. QL nó lên một câu thì BK thua luôn, hát nhạc trẻ thì mời Lưu Bích, Minh Tuyết nên bị dìm xuống hạng cùng hội đó.
Giờ BK về nước chị chán chả thích đi xem nữa. Nói chung hải ngoại thấy không thích lắm. :)
Chắc có lẽ vì em không thích nhạc vàng và nhạc trẻ nên gần như em không nghe mấy, còn sau vụ BK ở lại, em cũng không thích, khi về lại khoe mẽ rằng chơi với vợ của anh BT TTA nên em càng không quan tâm nữa.

Suneo99

Xe tải
Bà phi Nhung chết đi cũng không rửa sạch chuyện ăn chặn cát xê của con nuôi
Chuyện thị phị cá nhân người ta đúng sai thế nào cũng đã khuất e miễn bình luận. Nhưng điều e muốn nói là tổng số người chết vì covid tại VN đến ngày hôm nay là 18.758 người trong đó có rất nhiều y bác sĩ, lực lượng tuyến đầu chống dịch đã ngã xuống mà tại sao lại thần thánh hoá 1 cá nhân này đến như vậy.

114hangbong

Xe lăn
Chắc có lẽ vì em không thích nhạc vàng và nhạc trẻ nên gần như em không nghe mấy, còn sau vụ BK ở lại, em cũng không thích, khi về lại khoe mẽ rằng chơi với vợ của anh BT TTA nên em càng không quan tâm nữa.
Hồi trong nước thấy BK trẻ trung tự tin, hay ăn quán cơm chỗ Nguyễn Đình Chiểu. Xem mấy băng TN thấy khúm núm, bị Khánh Ly bắt hôn cờ 3 sọc thấy khác quá. :)
Thôi trả thớt cho các cụ mợ tiếp tục.

DVHNTV

[Tịch thu bằng lái]
Thật khủng khiếp và buồn quá, Covid không chừa một ai. Xin vĩnh biệt ca sỹ!

tuongminhtsc

Xe tăng
Rịp chị, mong chị yên nghỉ miền cực lạc.

Trạng thái
Thớt đang đóng