[Funland] Vinhome riverside

LeonLai

Xe hơi
Toàn môi giới nó rao ảo đấy, gọi đến thì ko ai nhấc máy hoạc gọi đươc bảo dẫn đi xem nhà thì ậm à ậm ừ kêu nhà đấy mới bán rồi, bg còn căn 23-24 tỷ thôi. Đúng là mg.
chắc tùy căn đẹp xấu, hoàn thiện ... 23 24 tỉ / 210 m2 sử dụng thì đúng là hơn 100triệu 1m2 sử dụng, sợ thật

Anduchuy

Xe buýt
100tr/m2 sử dụng chứ m2 đất đâu bác, vì cũng chả xây thêm hay cơi nới được, nên tính ra là đắt gấp đôi chung cư cùng vị trí
Thì nó là mặt đất mà cụ, xe cộ để sướng hơn chung cư.

LeonLai

Xe hơi
Thì nó là mặt đất mà cụ, xe cộ để sướng hơn chung cư.
em thấy không hẳn là vấn đề xe cộ đâu, em thấy bên vin long biên thì chung cư đỗ xe thoải mái, còn ở mặt đất đỗ xe ở ngoài trên vỉa hè còn nắng mưa rồi nghiêng xe cơ, cái được là nhà mặt đất nó vẫn có cái gì đó thuộc về tâm lý và mát mặt hơn vì sử hữu riêng, nên giá mới đắt :D. Nếu k xét yêu tố có thể tăng giá tương lai mà tính m2 sử dụng đắt hơn gấp đôi thì cũng đáng nghĩ đấy

Falcon Group

Xe máy
quá đắt so với giá trị thực

Anduchuy

Xe buýt
em thấy không hẳn là vấn đề xe cộ đâu, em thấy bên vin long biên thì chung cư đỗ xe thoải mái, còn ở mặt đất đỗ xe ở ngoài trên vỉa hè còn nắng mưa rồi nghiêng xe cơ, cái được là nhà mặt đất nó vẫn có cái gì đó thuộc về tâm lý và mát mặt hơn vì sử hữu riêng, nên giá mới đắt :D. Nếu k xét yêu tố có thể tăng giá tương lai mà tính m2 sử dụng đắt hơn gấp đôi thì cũng đáng nghĩ đấy
Em thấy dù sao nhà mặt đất đỗ xe trước cửa nó tiện lợi hơn, ở không bị hàng xóm quấy rầy, có sự riêng tư hơn. Còn ở chung cư thì để xe xa chỗ ở cũng bất tiện, khả năng cao bị hàng xóm quấy rầy trên tầng trên và nhà bên cạnh.

traitrethichmaybay

Xe đạp
Giá đất của các căn gđ 1 như Bằng Lăng vs Hoa Phượng thì bn tiền hả các cụ?

Anduchuy

Xe buýt
giá này có khớp được ko cụ?:D e vẫn thích khu này hơn ocp. mỗi tội hổng có xèng. :))
khớp được đấy cụ, em thấy sêu giao ầm ầm 2 căn biệt thự, mỗi căn 200me, tổng 2 căn là 120 tỏi, ở khu này gần như là giới siêu giàu rồi, bọn sống ảo không có xèng để thể hiện đâu. Các quan chức chính phủ ở cực nhiều.

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Giá ngang biệt thự đảo Ecopark nhỉ.
Thực tế thì tình hình dân khó vẫn khó. Người giàu vẫn giàu. Thì tiền nhiều như mả. Cứ nghiên cứu sẽ rõ.

Mà tâm lý khi ở khu phải ngang tầm - gọi là đẳng cấp thì đôi khi tiền nó chỉ một phần. Bản thân các cụ ở trong đó tâm lý luôn là thích thì bán chơi chứ không phải là cần phải bán. Nên giá tung ra đã ko theo quy luật rồi.
Ví dụ thị trường đang 49-50 nhưng có cụ phải 53 mới bán em ví dụ thế.
Mà nơi tập trung dòng tiền thì người bán ảo tiền thì người mua cũng chả ngán. Cân tất vì đơn giản thích thì nhích tiền ko phải vấn đề. Còn một dạng khách hàng là trả giá thì thích ở một mức giá ok là khớp.

Đó nên là bán chay mua đều hoan hỉ. :D giá cũng vì thế mà chạy theo xu hướng.

terwa

Xe tăng
Trong đây mà cac cụ còn kêu giá trị thực, chỉ có tầm tiền cỡ này người ta mới hiểu dc giá trị

Kµ.Çòi

Xe buýt
Mà tâm lý khi ở khu phải ngang tầm - gọi là đẳng cấp thì đôi khi tiền nó chỉ một phần. Bản thân các cụ ở trong đó tâm lý luôn là thích thì bán chơi chứ không phải là cần phải bán. Nên giá tung ra đã ko theo quy luật rồi.
Ví dụ thị trường đang 49-50 nhưng có cụ phải 53 mới bán em ví dụ thế.
Mà nơi tập trung dòng tiền thì người bán ảo tiền thì người mua cũng chả ngán. Cân tất vì đơn giản thích thì nhích tiền ko phải vấn đề. Còn một dạng khách hàng là trả giá thì thích ở một mức giá ok là khớp.

Đó nên là bán chay mua đều hoan hỉ. :D giá cũng vì thế mà chạy theo xu hướng.
E cũng chứng kiến mấy vụ rồi. Bà Chị bán bên AĐ1 chênh với thị trường gần chục tỷ (chỉ vì Chủ mới thích cách bố trí đồ đạc và sát nhà con gái)

1 hôm sang bên Hoa Phượng mua thì chỉ vì đặt cọc ít quá (300tr) nên dỗi, k bán nữa

Anduchuy

Xe buýt
Ở khu này thì tài sản cũng vài trăm tỏi rồi.