[Đã bán] Vinhomes Liền kề Shophouse Dream city Hưng Yên - Đầu tư nước đầu

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
7,000,000,000 VNĐ

Fightingman

Xe tải
Quá chuẩn bác ạ, cứ gân cổ lên mà gào 😂
Tương tự như bán hàng đa cấp, người bán cũng buộc phải dùng sản phẩm. Các cụ sale dự án này đa số đã vào căn rồi, cụ chủ therd này cũng đã mua căn biệt thự 48m2, cũng đã có thông báo tăng giá, tức là lãi rồi. Mong các cụ ấy vui vẻ.

hanwha

Xe hơi
Bình thường có tin xấu những công ty lớn truyền thông sẽ đính chính ngay, lần này người trong cuộc im lặng 1 cách lạ thường so với những lần trước
Bản thân Vin cũng chỉ có bđs là thành công còn những mảng khác đều Fail. Cụ chủ bảo Ipo ở Mỹ nhg đã Ipo được đâu
Còn con nghiện kia mà ko có thuốc cho nó hút là còn mệt. Giá hiện tại đang chững và rất ít giao dịch. Ai có vào cũng phải cân nhắc. Đầu tư thì khoai

maixuanhuong

Xe tăng
Em cũng sale vinhomes mà chưa thấy cụ sale nào như cụ chủ thớt. Lập thớt chắc chỉ để đi cãi tay đôi với người khác. Sản phẩm nào cũng có chỗ hay, chỗ dở và cũng chỉ phù hợp với một số đối tượng khách hàng. Cái nào hay thì mình khen, cái nào dở mình cũng nên chấp nhận là đúng.

Donxa

Xe buýt
Sản phẩm Vin giá cao, thích hợp với các đối tượng tiền thừa, ( quan chức các tỉnh) hoặc dòng tiền ổn định ( doanh nghiệp nhỏ) , để lâu dài, Với đối tượng này thì yêu cầu về pháp lý an toàn cao, mua bán nhanh gọn. Tuy nhiên vừa rồi việc mua bán Vin bị loạn giá, tính an toàn lại bị đe dọa do tin đồn nên động lực sẽ giảm đi rất nhiều.

uuiza

Xe tải
sợ ông sale nayd thật, ko biết của sàn nào mà được tẩy não tốt thế. Tôi cũng từng làm sale Vin, cả Sun, cũng may mắn bán đc “ 1 vài căn “ từ chung cư, biệt thự, biệt thự biển nhưng tuyệt đối ko bán condotel. Cũng vì cái tính thích phân tích quá nhiều thiệt/hơn cho khách mà lượng hàng bán ra hơi khiêm tốn. Vì sao? Vì tôi nhìn thấy rất nhiều cái khắm của Vin ở các dự án nên tôi luôn phân tích cái khắm đấy và bài ngửa với khách ( a/c chịu được thì hẵng mua ). Còn cái kiểu sale tung hô, giấu nhẹm hết mấy cái bẩn đấy đi, bán hàng bằng mọi giá thì thôi, ko chấp nữa. Bán hàng Vin đúng là ko lỗ ( về giá ), nhg phải phân tích đúng, phân tích chuẩn và có tâm 1 chút. Chứ cãi nhau kiểu này thì…

huyshisha

Xe buýt
sợ ông sale nayd thật, ko biết của sàn nào mà được tẩy não tốt thế. Tôi cũng từng làm sale Vin, cả Sun, cũng may mắn bán đc “ 1 vài căn “ từ chung cư, biệt thự, biệt thự biển nhưng tuyệt đối ko bán condotel. Cũng vì cái tính thích phân tích quá nhiều thiệt/hơn cho khách mà lượng hàng bán ra hơi khiêm tốn. Vì sao? Vì tôi nhìn thấy rất nhiều cái khắm của Vin ở các dự án nên tôi luôn phân tích cái khắm đấy và bài ngửa với khách ( a/c chịu được thì hẵng mua ). Còn cái kiểu sale tung hô, giấu nhẹm hết mấy cái bẩn đấy đi, bán hàng bằng mọi giá thì thôi, ko chấp nữa. Bán hàng Vin đúng là ko lỗ ( về giá ), nhg phải phân tích đúng, phân tích chuẩn và có tâm 1 chút. Chứ cãi nhau kiểu này thì…
Cụ chưa tìm hiểu ngta thì ko nên đánh giá sale kiểu này kiểu kia, bản thân em làm sale cũng đã mang lại rất nhiều lợi nhuận cho nhà đầu tư của em, là bản thân em cũng đã đầu tư 1 căn Chà Là ở Ocean Park 2, chưa bao giờ em bán bấp chấp, dồn khác vào khi khách chưa happy, nếu mà nói về đầu tư lâu dài, thì Chủ Đầu Tư Vin là Chủ Đầ Tư uy tín ko, an toàn ko, lợi nhuận mang lại cho nhà đầu tư thế nào?
Em ko phải tung hô, vì bản thân em cũng đang bán cả Eco Park, nhưng về cơ bản bản chất của 2 sản phẩm này là khác nhau

hanwha

Xe hơi
Cụ chưa tìm hiểu ngta thì ko nên đánh giá sale kiểu này kiểu kia, bản thân em làm sale cũng đã mang lại rất nhiều lợi nhuận cho nhà đầu tư của em, là bản thân em cũng đã đầu tư 1 căn Chà Là ở Ocean Park 2, chưa bao giờ em bán bấp chấp, dồn khác vào khi khách chưa happy, nếu mà nói về đầu tư lâu dài, thì Chủ Đầu Tư Vin là Chủ Đầ Tư uy tín ko, an toàn ko, lợi nhuận mang lại cho nhà đầu tư thế nào?
Em ko phải tung hô, vì bản thân em cũng đang bán cả Eco Park, nhưng về cơ bản bản chất của 2 sản phẩm này là khác nhau
cụ chủ thử up cái hđ mua bán của cụ lên cái có khi lại đắt như tôm tươi ngay!

anhtu2006

[Tịch thu bằng lái]
Nói gì thì nói a V quá cao thủ, các dự án trc đó a ấy trực tiếp bán và bán rất lâu mới hết hàng, thậm trí dùng đủ mọi khuyến mại để kích cầu mới hết đc hàng. Còn dự án OCP 2 ấy cao tay bán buôn hết cho các Bank, sàn BDS , các tổ chức ..và thu luôn về 1 đống tiền, còn vỏ ốc thì các bác kia đình hết

Trongxanh2022

Xe buýt
Nói gì thì nói a V quá cao thủ, các dự án trc đó a ấy trực tiếp bán và bán rất lâu mới hết hàng, thậm trí dùng đủ mọi khuyến mại để kích cầu mới hết đc hàng. Còn dự án OCP 2 ấy cao tay bán buôn hết cho các Bank, sàn BDS , các tổ chức ..và thu luôn về 1 đống tiền, còn vỏ ốc thì các bác kia đình hết
Giá mua buôn em nghĩ rẻ hơn nhiều. Nhưng cũng khó trôi hết.

uuiza

Xe tải
Giá mua buôn quá rẻ luôn ý cụ ạ! Bán buôn thì thằng nào chẳng muốn nhảy vào, hơi mất công phân phối nhưng siêu lãi so với giá thị trường hiện nay

Mỳ 2 tôm

Xe điện
Mấy hôm nay sêu gọi cho em chênh 50 triệu có đàm phán

huyshisha

Xe buýt
Sắp đến hồi tặng thêm cho cụ 50tr rồi
Thế thì em chịu thôi cụ ạ, thời buổi khó khăn, lúc các cụ có lợi nhuận cao thì ko nghĩ đến sale bọn em, các cụ chỉ biết cắt máu và cắt máu, các cụ cứ nghĩ sale bất động sản sướng, rồi có những sale có tâm thì các cụ cứ nghĩ ai cũng dí các cụ mua căn các thứ

kienvairo

Xe tải
Cứ khởi tố là biết ngay thôi, lại 1 mớ khép vào tội thổi giá, làm giá để chuộc lợi thôi. Không phủ nhận Vin có đông đảo số lượng khách hàng nhiều tiền mặt, giá lên hay xuống với họ chả sao, vì mục đich chính là giấu tiền. Các các nhà đầu tư khác đu theo, may thì vào chu kỳ thổi giá nó đang chưa căng, chứ căng nó nổ cho chắc cũng banh xác.

anhtu2006

[Tịch thu bằng lái]
Chính phủ đang tìm mọi cách để kiểm soát BDS trành tình trạng tăng giá như hiện nay. Mà 1 trong nhưng nguyên nhân tăng giá cũng là do a V đấy

Mai Nguyễn HP

Xe hơi
Nick của cụ sale này chắc nhiều ng dùng :) em đọc mà cứ buồn cười

Trạng thái
Thớt đang đóng