Vinhomes trở lại với West Point, cảm xúc ùa về

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
Hình dung nhỏ trên sa bàn lớn để các cụ mợ hiểu và nắm được vị trí phù hợp cho nhu cầu nhà mình
Hiện các dự án cao tầng ở Hà Nội hình thành 2 hướng nhìn chính
(1) hướng nhìn về đô thị cổ (phố cổ, Hồ Gươm, Lăng Bác), các trục kết nối với khu vực này về thị giác sẽ thấy các hồ lớn, không gian công cộng như Hồ Tây, Hồ Gươm, Hồ Ngọc Khánh, hồ Giảng Võ...). Đây cũng là hướng đón 2 làn gió Lạnh (Đông Bắc) và gió Mát (Đông Nam)
(2) hướng nhìn về Trung tâm hành chính mới (khu vực phát triển mở rộng thiên về hành chính, công cộng với các trụ Sở, Ngành trong hệ thống nhà nước), các trục kết nối với khu vực này về thị giác sẽ thấy các kiến trúc mới hiện đại, hạ tầng giao thông lớn, thông thoáng kết nối xuyên suốt với các tuyến đường xuyên tâm đô thị, đường vành đai... Đây cũng là hướng đón gió Lào Tây Nam và Nắng chính Tây
Các hướng nhìn khác về cơ bản tính đặc trưng đô thị không rõ nét bằng, tuy nhiên hình ảnh chung ghi lại 80% sẽ là nhà thấp tầng với bình nước inox trên mái (đây là đặc điểm đô thị Việt Nam trong giai đoạn quá độ) và việc sắp xếp lại quy hoạch đô thị các khu vực này sẽ chậm chạp và nhiều dang dở.

Vì vậy Leika tổng hợp ra hướng nhìn chính để các cụ mở khi tọa lạc tại các công trình cao tầng có thể tìm được hướng nhìn mình yêu thích qua ban công, chọn được hướng Mệnh, hướng Tuổi phù hợp với gia chủ, và dễ dàng đáp ứng sở thích của mình: "ngắm nhìn sự phát triển của 1 mảng đô thị Hà Nội theo thời gian phù hợp"
Thân mến./.

tranhien1979

Xe tăng
con cụ sau này cũng vậy ạk
Em toàn con giai, em sợ nó không kiếm được vợ vì VN đang và sẽ rất thiếu phụ nữ. Chúng nó mà ra đường vậy chả bắt được khách ợ.
Mà mợ không lo bán hàng đi, lên OF này chả có khứa đâu

tranhien1979

Xe tăng
Em đứng đầu tiên lứa đó cụ ạ, em kiếm đc 100 kh rồi em nghỉ, cũng bán đc tầm mấy căn rồi ạ
Chúc mừng mợ đã bán được mấy căn từ số khách nhận được tờ rơi mợ phát. Tiếc là em không có diễm phúc đó, vì em dị ứng với cách vậy!

buidangnhat

Xe đạp
Các cụ mua ở đây ổn mà. Còn giai đoạn 2 của nó hơn 4ha có cả trường học liên cấp nữa. Cả 2 khu khộng khoảng gần 7ha to vật vã các cụ nhé

mrben2288

Xe đạp
Vinhomes giờ hết hot rồi. Vì quần thể ai có tiền đều sử dụng được. Cần một không gian riêng cho mọi người sinh hoạt.

LưuGia018

Xe đạp
Chỗ ở quan trọng, bên cạnh đó chất lượng dịch vụ cũng phải tốt. Vì vậy, các cụ sale nhà nhưng cũng phải giới thiệu dịch vụ ntn để bọn em còn định hình. Như là times park hill chẳng hạn, phố xá sạch đẹp, cửa hàng phục vụ đầy đủ, có rạp phim, các hãng thời trang nổi tiếng bán hàng ...vân vân, cư dân bạn em ở đó thấy ok. Không biết West point này dư nào nên em lăn tăn.

TsarPutin

Xe tăng
Westpoint đẹp thực sự dù quanh nó chả có cái hồ nào như Skylake
Do chỉ có 3 tòa, cho nên sẽ k đông và ồn ào như Times hay Royal, phù hợp cụ mợ nào ở tận hưởng không gian
K rõ tòa W1 bán hết chưa :)) 2 tháng trc e dc sale mời mua W1 suốt

HoangNgx

Đi bộ
Tính tới thời điểm hiện tại, các cụ đã ở Westpoint cho em xin ít review với. Giá cả có biến động nhiều không các cụ ới.