Thảo luận Vios G 2016 hay ford ecosport

ducletrung

Xe container
Vào box Toy là em ủng hộ cụ mua Vios :D

onlinebn

Xe tải
1 vote cho eco cụ à nếu mua xe phục vụ bản thân và an toàn cho gia đình thì nên yêu em ford. Thực sự vios đi chán lắm ạ ồn :'( được mỗi cái lành, nhà cháu đi altis 2016 mà vẫn còn ồn đau đầu. Chúc cụ tìm được xe ưng ý

dvhai2609

Xe hơi
1 vote cho eco cụ à nếu mua xe phục vụ bản thân và an toàn cho gia đình thì nên yêu em ford. Thực sự vios đi chán lắm ạ ồn :'( được mỗi cái lành, nhà cháu đi altis 2016 mà vẫn còn ồn đau đầu. Chúc cụ tìm được xe ưng ý
Cảm ơn cụ ah. Nghe các cụ bên này nói vậy thì cháu yêu Eco rồi đấy ah

kenlyhuyhoang

Xe tải
cụ cứ sang for làm 1 top pic nữa xem sao , ko chạy taxi thì cứ lên chọn eco...

MrHo4ng

Xe máy
hóng các cụ nhìu kn vào giúp cụ chủ

An Nguyen 1

Xe tăng
2 em này lăn bánh khoảng 700, cùng giá này có cerato và cruze.
Em nghĩ cụ phải thử rồi quyết định.
Cụ mở cưả, đi cùng đoạn đừơng, nghe cùng bài nhạc, chạy cùng tốc độ rồi quyết

dvhai2609

Xe hơi
2 em này lăn bánh khoảng 700, cùng giá này có cerato và cruze.
Em nghĩ cụ phải thử rồi quyết định.
Cụ mở cưả, đi cùng đoạn đừơng, nghe cùng bài nhạc, chạy cùng tốc độ rồi quyết
Cái này khó ạ! Chạy thử mỗi sr có cung đường gần địa điểm nhất. Mà thiết nghĩ, toàn thử đoạn ngắn thì cũng k có nói lên nhiều điều lắm ạ. Hóng các cụ đang đi hai con này cho lời khuyên khách quan. E sẵn rượu hầu các cụ

PGT

Xe tải
Website
toyota-phapvan.vn
E đang rất lăn tăn, giá thì như nhau, nhu cầu e chỉ là phục vụ gia đình. Cũng không đi nhiều. E nghiêng về ford eco nhưng lại thấy các cụ bên ấy bàn tán nhiều về lỗi hộp số, dịch vụ sau bán hàng kém. Vios thì thần thánh quá rồi, tuy mác taxi nhưng với nhu cầu của e cũng k cần gì sang chảnh cả. Cụ nào đã kinh qua, hoặc có thông tin quý báu, cho e lời khuyên. Hầu rượu các cụ.
Cụ này lăn tăn mác taxi, mà người ta đi cá nhân đầy đường( các quan cũng đi), nào là màu xe, phiên bản, ví như INNOVA V mới giá xấp xỉ 1 tỉ, cũng taxi :))
Vios thần thánh đã max công nghệ động cơ mới, hộp số CVT định hướng của tương lai, và option nghèo nàn thì thêm 2 chục cũng thừa để chơi các thể loại, đi cao tốc với 140km/h vẫn vững tay lái, với một xe đi cá nhân thay xe máy thì cần gì ở xe nhỉ, rộng rãi thoải mái, bền và ưa nhìn như vậy, khi cả nhà ngồi đủ 5 người thì cụ mới biết được Vios nó thần thánh thế nào...
đôi điều về sản phẩm như vậy kính cccm!

dvhai2609

Xe hơi
Cụ này lăn tăn mác taxi, mà người ta đi cá nhân đầy đường( các quan cũng đi), nào là màu xe, phiên bản, ví như INNOVA V mới giá xấp xỉ 1 tỉ, cũng taxi :))
Vios thần thánh đã max công nghệ động cơ mới, hộp số CVT định hướng của tương lai, và option nghèo nàn thì thêm 2 chục cũng thừa để chơi các thể loại, đi cao tốc với 140km/h vẫn vững tay lái, với một xe đi cá nhân thay xe máy thì cần gì ở xe nhỉ, rộng rãi thoải mái, bền và ưa nhìn như vậy, khi cả nhà ngồi đủ 5 người thì cụ mới biết được Vios nó thần thánh thế nào...
đôi điều về sản phẩm như vậy kính cccm!
Cảm ơn cụ ạ! Vios quá là thần thánh rồi ah.
Nhưng hnay e lái thử Eco thì e và vợ cả đều quyết Eco rồi ah.
Cảm ơn tất cả các cụ đã cho lời khuyên!

An Nguyen 1

Xe tăng
Cái này khó ạ! Chạy thử mỗi sr có cung đường gần địa điểm nhất. Mà thiết nghĩ, toàn thử đoạn ngắn thì cũng k có nói lên nhiều điều lắm ạ. Hóng các cụ đang đi hai con này cho lời khuyên khách quan. E sẵn rượu hầu các cụ
Theo mình thì con Eco hơn Vios toàn diện bạn ạ. Mình nói để bạn cảm nhận khách quan thôi.
Bạn mở cửa ra là đã cảm nhận được sự khác biệt rất lớn rồi. Chạy xe thì Vios ồn kinh khủng. Loa thì bên 4 bên 7. ...

dvhai2609

Xe hơi
Theo mình thì con Eco hơn Vios toàn diện bạn ạ. Mình nói để bạn cảm nhận khách quan thôi.
Bạn mở cửa ra là đã cảm nhận được sự khác biệt rất lớn rồi. Chạy xe thì Vios ồn kinh khủng. Loa thì bên 4 bên 7. ...
Cảm ơn cụ ah, sáng nay e với vợ cả ra chạy thử, và cũng duyệt luôn Eco rồi ah. Mỗi điểm Eco góc A lớn, mới đi hơi khó quan sát!

phi tuấn

Xe buýt
Theo em cc cứ mua ford mà dùng; đừng mua vios nhé; đi chán lắm để bọn em đi Thôi.

An Nguyen 1

Xe tăng
Cảm ơn cụ ah, sáng nay e với vợ cả ra chạy thử, và cũng duyệt luôn Eco rồi ah. Mỗi điểm Eco góc A lớn, mới đi hơi khó quan sát!
Chúc mừng cụ.
Góc A cụ chạy vài bửa quen thôi, con eco cao quan sát từ xa dễ.
Dòng ford góc A hơi lớn.
Nếu em em cũng quyết như cụ. Nếu Vios giảm khoảng 70-80 tr thì em đắn đo tý.

Ghi dong

Xe hơi
Chắc cụ chưa mua. Con ford eco cụ nên chạy đoạn dài mới thấy ồn hang ghế sau, rất xóc và ngồi quá chật. Nhưng yếu điểm nhất là cái hộp số. Nếu cụ dư tiền thì cứ mua trải nghiệm, em thì đã chạy vios G sau 2 tháng suy nghĩ, và hoàn toàn hài lòng trong tầm giá