Vios nồi đồng cối đá đã có giá mới Giảm Giá khá tốt các cụ ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng

bangtam

Xe tải
Cụ đã sở hữu cả Vios và Accent chưa ạ ?
Em chưa có ô tô của toy. Vợ em thì có wigo chứ em đi xe ford cũ ạ. Bạn em thì có vios thôi. Thế anh tài xế grab kia nói vios lắm lỗi và không bền có đúng không cụ, he he

Chỉnh sửa cuối:

Lãng khách 179

Xe buýt
Em chưa có ô tô ạ thế anh tài xế grab kia nói vios lắm lỗi và không bền có đúng không ạ
Em cọc con Accent hơn 3 tháng rồi mà chưa có xe, e tưởng cụ đi Accent rồi nên mới hỏi. E cũng mong Vios nó giảm sâu nữa để Accent nó giảm theo đây cụ.

húp sùm sụp

[Tịch thu bằng lái]
Khác nhau nhiều đó cụ, mặt calang,mâm,vô lăng,hộp số,taplo,đèn hậu.....nói chung 2009 nhin già hơn 2010 nhiều, nếu là e ,có phải vậy thêm 30t thì e vẫn vay để mua 2010,,,,cụ cứ lên bonbanh.com tìm hiểu là thấy ngay mà.
Em thì thấy nó như nhau, chả hơn gì :)

bangtam

Xe tải
Em cọc con Accent hơn 3 tháng rồi mà chưa có xe, e tưởng cụ đi Accent rồi nên mới hỏi. E cũng mong Vios nó giảm sâu nữa để Accent nó giảm theo đây cụ.
Em cứ tưởng cụ nói kháy em ạ, ha ha. Nói thật lòng thì cụ cứ vios đi thôi. Bạn em làm Gara nó bảo thế ạ.

Lãng khách 179

Xe buýt
Em cứ tưởng cụ nói kháy em ạ, ha ha. Nói thật lòng thì cụ cứ vios đi thôi. Bạn em làm Gara nó bảo thế ạ.
Xe e mua đi gia đình, ko đi dịch vụ hay bán lại nên e chỉ thích đẹp thôi. Vios nó ko đúng gu thẫm mỹ của e ạ !

--Lamborghini--

Xe lăn
Việc gì phải mua accent nhỉ. Kể cả việc nó rẻ hơn đôi chục thì vios vẫn đáng mua hơn
cái này còn tùy vào đối tượng khách hàng.
người trẻ thì họ chọn accent.
hôm trước xem trắng auto nó ấn nhẹ vào vỏ mà cứ phập phùng, kinh vãi vios.

bangtam

Xe tải
cái này còn tùy vào đối tượng khách hàng.
người trẻ thì họ chọn accent.
hôm trước xem trắng auto nó ấn nhẹ vào vỏ mà cứ phập phùng, kinh vãi vios.
Cụ còn tin trắng auto thì em thua rồi ạ. Em cực ghét anh chàng đó. Xe tung của mà hắn còn auto khen nữa là. Review xe, đi giữa đường hạ kính vô tư vứt mẩu thuốc lá xuống đường, nhìn nó cứ hạ đẳng thế nào.

bangtam

Xe tải
Xe e mua đi gia đình, ko đi dịch vụ hay bán lại nên e chỉ thích đẹp thôi. Vios nó ko đúng gu thẫm mỹ của e ạ !
vâng cụ, đều em có chia sẻ nho nhỏ này. Hồi trc accent mới ra nhìn đẹp, nhưng nhìn hoài bây giờ em lại thấy k đẹp, vios mới ra em nhìn k đẹp nhưng giờ lại khác, chẳng hiểu sao cụ ạ.

dangdixemay

[Tịch thu bằng lái]
Vios chủ yếu dành cho các DN và cá nhân chạy kinh doanh vận tải...Em chắc chắn 100 xe Vios bán ra thì 99 xe dùng để kinh doanh vận tải.
Em thì không bao giờ mua dòng xe này.
Cụ coi báo cáo của vama chưa? 50/50 số sàn và tự động của Vios đc bán ra đấy. DN vận tải nào chơi AT vậy? Gia đình ng ta mua đầy. Cụ tưởng vứt ra nửa tỉ ko ai thèm đi xem thực tế mà cứ đi nghe sale nó hót à.
Bét ra thì Vios có mấy cái ưu điểm mà mấy ông kia ko đú được : rộng rãi, máy bền, cách âm khá . Còn mấy cái óp iếc độ ko đáng bn tiền

bangtam

Xe tải
Vios chủ yếu dành cho các DN và cá nhân chạy kinh doanh vận tải...Em chắc chắn 100 xe Vios bán ra thì 99 xe dùng để kinh doanh vận tải.
Em thì không bao giờ mua dòng xe này.
Cụ lấy số liệu ở đâu ra mà 99% nghe ghê thế ạ, he he. Những người em quen thì mua vios nhiều đấy.

Lãng khách 179

Xe buýt
vâng cụ, đều em có chia sẻ nho nhỏ này. Hồi trc accent mới ra nhìn đẹp, nhưng nhìn hoài bây giờ em lại thấy k đẹp, vios mới ra em nhìn k đẹp nhưng giờ lại khác, chẳng hiểu sao cụ ạ.
E thì ngược lại với cụ, trước nhìn Accent thấy xấu mà càng nhìn thấy nó càng đẹp, còn Vios chưa bao giờ e thấy nó đẹp cả. Bởi vậy e mới xuống tiền cọc.

--Lamborghini--

Xe lăn
Cụ còn tin trắng auto thì em thua rồi ạ. Em cực ghét anh chàng đó. Xe tung của mà hắn còn auto khen nữa là. Review xe, đi giữa đường hạ kính vô tư vứt mẩu thuốc lá xuống đường, nhìn nó cứ hạ đẳng thế nào.
Đồng trí này ri viu kiểu bỗ bã, cảm nhận thế nào nói thế đấy, cũng có thể chưa đúng.
Ngay cả cái cờ nhíp rì viu con q5 của hiếu orion, ông hiếu orion vẫn hay post bài đạo đức trên face nhưng bố ấy đi xe lượn lách kinh bỏ mẹ.
Nên em đánh giá văn hóa của mấy ông này cũng bình thường hôi.
Còn cái phập phồng khi ấn vỏ xe là nó như vậy thật.

--Lamborghini--

Xe lăn
Cụ lấy số liệu ở đâu ra mà 99% nghe ghê thế ạ, he he. Những người em quen thì mua vios nhiều đấy.
bản g thì ít chứ bản e thì đa phần đều làm dịch vụ.
em còn đi xe bản g chạy dịch vụ rồi.

dangdixemay

[Tịch thu bằng lái]
Đồng trí này ri viu kiểu bỗ bã, cảm nhận thế nào nói thế đấy, cũng có thể chưa đúng.
Ngay cả cái cờ nhíp rì viu con q5 của hiếu orion, ông hiếu orion vẫn hay post bài đạo đức trên face nhưng bố ấy đi xe lượn lách kinh bỏ mẹ.
Nên em đánh giá văn hóa của mấy ông này cũng bình thường hôi.
Còn cái phập phồng khi ấn vỏ xe là nó như vậy thật.
E đoán mấy cụ ấy bị tẩy não khá nặng khi bị đánh đồng Tôn dày = cách âm tốt. Tôn mỏng = cách âm kém. Haizz. sóng âm truyền qua kim loại nó gần như nguyên xi. Cái đường ray xe lửa là ví dụ thực tế nhất. Cách âm Liên quan kết cấu khung, và ti tỉ thứ khác. Mỏng = nhẹ ít ăn xăng, dễ sửa. Còn khi mà đã húc nhau thì Tôn dày hay mỏng cũng bẹp dúm .

Bát Mã

Xe điện
Tôi ở ngoại ô, nhà xinh, hoa thơm, trái lành !
Cụ ở đâu mà 3 tháng chưa nhận dc xe ?!!!

Korus7

Xe đạp
Con này giảm thế thì giá ngang Avanza à?

bangtam

Xe tải
Cụ coi báo cáo của vama chưa? 50/50 số sàn và tự động của Vios đc bán ra đấy. DN vận tải nào chơi AT vậy? Gia đình ng ta mua đầy. Cụ tưởng vứt ra nửa tỉ ko ai thèm đi xem thực tế mà cứ đi nghe sale nó hót à.
Bét ra thì Vios có mấy cái ưu điểm mà mấy ông kia ko đú được : rộng rãi, máy bền, cách âm khá . Còn mấy cái óp iếc độ ko đáng bn tiền

Đúng rồi cụ

inmanhnhung

Xe tăng
Nói chung tâm lý thích toy nó ăn vào tiềm thức của người VN rồi, e thì ngược lại với số đông, luôn tẩy chay thằng này vì nó quá khinh thường người tiêu dùng VN

mooncafedaddy

Xe tải

cụ bảo vios rộng rãi thì em thaya hơi lạ nhỉ

0962226789

Xe container
Thật sự bây giờ cảm giác Toy để ý đến khách hàng rồi! Với tầm giá này thì Vios sẽ lại bán 3k /tháng thôi. Những gia đình trẻ không phải di chuyển xa quá nhiều , nhu cầu giải trí cũng không cao thì Vios là lựa chọn rất tốt. Chi phí mua hợp lý, chi phí sử dụng hợp lý tính thanh khoản cao !

Trạng thái
Thớt đang đóng