Thảo luận Vision, Lead hay Grande?

JasonNghia

Xe điện
Không biết em gái cụ mua xe chưa, e cũng vừa lấy con Lead 2019 về, cảm nhận của em là cụ mua Lead cho em gái không phải nghĩ 1 điều gì nữa, grande xe yamaha thì e e sau này nó xuống,vision nhỏ lắm, cốp nhỏ, đi 2 người bí, lead đi thích hơn, cốp rộng, led ban ngày đẹp, đồng hồ hiện đại hơn, cốp nhỏ trước sâu rất tiện, màu mận đỏ đẹp, thêm mấy ốp innox nhìn đẹp
em cũng thích lead mà vợ em nó giãy đành đạch lên đòi mua grande, được cái grande nhẹ hơn lead tầm 15kg, lại còn có abs nên em cũng thấy an tâm hơn lead. Hôm qua mới đi xem thì grande bản niêm yết 49.5 bán có 46.5, vợ em nó k thích lead nên nhà em cũng k đi xem, không biết chênh có nhiều không :-?

saccalo

Xe máy
Website
saovietjsc.vn
Vison đời mới nhìn đẹp mà. Nhưng thực tế mà nói con lead dùng thích hơn. Mỗi cái dáng của nó to thôi chứ em nghĩ các bạn nên mua lead.
Con vison thì thực tế mà nói nó chỉ được mỗi cái dáng đẹp chứ chạy nhanh xuống cấp lắm.

hiepdev

Đi bộ
em cũng thích lead mà vợ em nó giãy đành đạch lên đòi mua grande, được cái grande nhẹ hơn lead tầm 15kg, lại còn có abs nên em cũng thấy an tâm hơn lead. Hôm qua mới đi xem thì grande bản niêm yết 49.5 bán có 46.5, vợ em nó k thích lead nên nhà em cũng k đi xem, không biết chênh có nhiều không :-?
Bác ơi, bác xem xe grande ở đâu vậy ạ. em cũng định tối đi xem :)

JasonNghia

Xe điện
Bác ơi, bác xem xe grande ở đâu vậy ạ. em cũng định tối đi xem :)
em xem ở nguyễn khánh toàn, yamaha gia minh thì phải, đoạn gần bảo tàng dân tộc học. Giá 49.5 giảm 2tr, tặng 1 lắc PNJ trị giá 2tr, k lấy lắc trừ 1tr, tổng 3tr. Em vừa đi xem lúc 3h30 chiều hôm qua xong.

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
Quan trọng là lâu dài cụ ah, cụ nói vậy em chả biết nói gì thêm, gấu nhà em trước yêu nhau lằng lặc đòi mua sym elizabeth, E khuyên đủ đường sau lại quay ra vison, e lại khuyên tập 2 hết lời, cũng chỉ vì thiếu 1 tí ( lúc đó đang yêu ) em bảo anh cho, lúc nào có giả, khuyên mãi cuối cùng lấy lead, giờ sau bao nhiêu năm, giờ mới thấm thía, lead vẫn vậy, vẫn ngon lành cành đào, còn sym elizabeth chắc giờ cụ thừa hiểu, visson thì quá bé cho 2 nguồi, cốp lead thì khỏi phải chê, gấu bỏ 1 đống đồ trong cốp, giờ e mua thêm 1 con lead 125 2019 ngon lành cành đào luôn, cảm thấy ko hối hận, e mua 36.7 cách đây 1 tháng, nói chung e chưa đi yamaha 1 lần nào, nhưng không phải Lead nó bán chạy vậy là cũng có lý do của nó.Em chẳng cuồng gì, đi thấy tốt , hay thì mua vì nhà e toàn honda, vừa vệ sinh lại, thay dàn nhựa con Future 1, phải nói bền mà chạy thích lắm

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
Vison đời mới nhìn đẹp mà. Nhưng thực tế mà nói con lead dùng thích hơn. Mỗi cái dáng của nó to thôi chứ em nghĩ các bạn nên mua lead.
Con vison thì thực tế mà nói nó chỉ được mỗi cái dáng đẹp chứ chạy nhanh xuống cấp lắm.
Mỗi người 1 cảm nhận mà cụ, nhưng cái quan trọng nhất ai cũng hiểu là vison dưới Lead 1 bậc mà,tầm giá 2 xe thì cố lên Lead, xe to tất nhiên đi chắc hơn, cảm giác thoải mái khi ngồi 2 người, cốp rộng để đồ tha hồ, kiểu dáng em khẳng định Lead đẹp hơn chứ làm gì có vison đẹp hơn, đèn hậu led,đèn daylight, đồng hồ đẹp, máy 125 chạy sướng hơn...

JasonNghia

Xe điện
Quan trọng là lâu dài cụ ah, cụ nói vậy em chả biết nói gì thêm, gấu nhà em trước yêu nhau lằng lặc đòi mua sym elizabeth, E khuyên đủ đường sau lại quay ra vison, e lại khuyên tập 2 hết lời, cũng chỉ vì thiếu 1 tí ( lúc đó đang yêu ) em bảo anh cho, lúc nào có giả, khuyên mãi cuối cùng lấy lead, giờ sau bao nhiêu năm, giờ mới thấm thía, lead vẫn vậy, vẫn ngon lành cành đào, còn sym elizabeth chắc giờ cụ thừa hiểu, visson thì quá bé cho 2 nguồi, cốp lead thì khỏi phải chê, gấu bỏ 1 đống đồ trong cốp, giờ e mua thêm 1 con lead 125 2019 ngon lành cành đào luôn, cảm thấy ko hối hận, e mua 36.7 cách đây 1 tháng, nói chung e chưa đi yamaha 1 lần nào, nhưng không phải Lead nó bán chạy vậy là cũng có lý do của nó.Em chẳng cuồng gì, đi thấy tốt , hay thì mua vì nhà e toàn honda, vừa vệ sinh lại, thay dàn nhựa con Future 1, phải nói bền mà chạy thích lắm
Nhà e trước giờ cũng toàn honda, có mỗi vợ em dẩm dở đòi mua grande do bạn nó đang đi 1 con. 36.7 là thấp hơn giá niêm yết luôn à cụ?

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
Nhà e trước giờ cũng toàn honda, có mỗi vợ em dẩm dở đòi mua grande do bạn nó đang đi 1 con. 36.7 là thấp hơn giá niêm yết luôn à cụ?
Giống gấu nhà em trước mà cụ, e cũng khuyên hết bài,em lấy thấp hơn giá niêm yết , khuyến mãi được 1 mũ bảo hiểm, nói chung kiểu xe honda trước tiên là bền dáng,con wave anpha 100 mẹ em mua giờ vẫn thấy đẹp, đi giữ gìn nhìn vẫn nuột, mà bền thì vô đối, chứ nhìn con sirius cùng đời giờ chán lắm, chúc cụ có quyết sách đúng đắn, xe máy cũng phổ thông nhưng mua rồi, đi 1 thời gian mới là vấn đề

JasonNghia

Xe điện
Giống gấu nhà em trước mà cụ, e cũng khuyên hết bài,em lấy thấp hơn giá niêm yết , khuyến mãi được 1 mũ bảo hiểm, nói chung kiểu xe honda trước tiên là bền dáng,con wave anpha 100 mẹ em mua giờ vẫn thấy đẹp, đi giữ gìn nhìn vẫn nuột, mà bền thì vô đối, chứ nhìn con sirius cùng đời giờ chán lắm, chúc cụ có quyết sách đúng đắn, xe máy cũng phổ thông nhưng mua rồi, đi 1 thời gian mới là vấn đề
Cụ lấy ở head nào đới ạ, để em làm tư tưởng cho mụ vợ em

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
Cụ lấy ở head nào đới ạ, để em làm tư tưởng cho mụ vợ em
E lấy ở bắc giang nhà long hưng cụ ah, lòng vòng HN mãi chả thấy chỗ nào ngang lên em về Bg lấy vì ông cụ nhà em ở Bg lấy cho, xe em bản thường khóa cơm, màu mận đỏ, khóa smartkey thêm 3 triệu nhưng e cũng chả cần.Em thấy kể cả bản smartkey vẫn rẻ hơn, Con Lead trước của vợ em cũng mua ở BG, nộp thuế ở Hoàng Cầu mấy bà còn bảo rẻ thật, ra đống đa đăng kí mất thêm cò 1tr biển đẹp

Tuấn_auto123

Xe đạp
Vk em nó xu hướng chọn Honda nên phân vân giữa vison và lead cuối cùng chọn lead vì cốp xe rộng để được nhiều đồ, con cái đi đâu nhét vào k bị cồng kềnh đi cũng an toàn, nhìn vison nhỏ nhỏ nhưng e thấy nó cao hơn Lead ( bành chướng). Góp ý cụ tham khảo :-bd:-bd

minhnv89

Xe hơi
E lấy ở bắc giang nhà long hưng cụ ah, lòng vòng HN mãi chả thấy chỗ nào ngang lên em về Bg lấy vì ông cụ nhà em ở Bg lấy cho, xe em bản thường khóa cơm, màu mận đỏ, khóa smartkey thêm 3 triệu nhưng e cũng chả cần.Em thấy kể cả bản smartkey vẫn rẻ hơn, Con Lead trước của vợ em cũng mua ở BG, nộp thuế ở Hoàng Cầu mấy bà còn bảo rẻ thật, ra đống đa đăng kí mất thêm cò 1tr biển đẹp
Giá của cụ rẻ thật, em đi hỏi mua cho đứa em ở HN mà toàn cao hơn giá đề xuất.

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
Giá của cụ rẻ thật, em đi hỏi mua cho đứa em ở HN mà toàn cao hơn giá đề xuất.
Cụ mà máu thì cần em hỏi giúp xem giá hiện tại là bao nhiêu, bản thường như của em màu mận đỏ mà rẻ hơn kha khá thì cụ làm chuyến xe khách về Bg, xong xuôi đổ đầy xăng phi ra HN cũng vẫn rẻ chán

Trình Milano

Xe hơi
Website
keaudio.vn
Lót dép hóng các cụ nhé.

anhkhang906

Xe hơi
vision nhẹ nhành, lead bền nhất grand trẻ trung máy cũng khoẻ. em thích grad

tientlxd

Đi bộ
Cụ mà máu thì cần em hỏi giúp xem giá hiện tại là bao nhiêu, bản thường như của em màu mận đỏ mà rẻ hơn kha khá thì cụ làm chuyến xe khách về Bg, xong xuôi đổ đầy xăng phi ra HN cũng vẫn rẻ chán
Cụ hỏi giúp em đi. E cũng đg muốn mua cho gấu nhà em. Cụ nhắn tin, Zalo hay Alo giúp em theo số cầm tay: 0988622226. E tên Tiến. Tks cụ

cdk

Xe tải
Giá adayroi cao hơn giá cửa hàng nhiều ko các cụ? E định mua trả góp nên mua qua adayroi cho thủ tục đơn giản mà ls lại 0%.

Trình Milano

Xe hơi
Website
keaudio.vn
Lót dép hóng tiếp các cụ. Hiện tại thì em thấy có vẻ mọi người vẫn thiên về hãng Honda.

springsea

Xe container
Đã đi New Grande rồi thì ko có cửa quay về Lead đâu ạ. Em ko nói quá lời máy Sh Mode cũng ko lại được. Mua cho Gấu thì nên chạy thử 2 xe, mượn của người đang đi mà cảm nhận.
Độ bền thì xe số Ya ko kém gì Honda nếu ko muốn nói là nhỉnh hơn. Xe ga các dòng khác của Ya e ko ý kiến nhưng riêng Grande mới thì có thể nói là lựa chọn tốt nhất phân khúc 50 tr.
Em từng chạy PCX và Gấu đi Sh Mode.