Vịt nhà em đây ạ! các cụ đi đường mà gặp thì đừng ném đá em nhá...

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Iêm thấy phong trào độ đận này king quá.
Hôm qua em đi lắp bộ OME, nhân tiện độn thêm bộ bát đệm cao su (em làm cao 3cm), cao su em mua của mấy bác bên đường sắt, cao su chuyên để kê đệm, cứng, hầu như không có độ đàn hồi, hơi bở và nhiều bột đá, có tí chia xẻ các bác thế này:
Nếu bác nào có ý định nâng gầm bằng bát đệm thì chỉ cần ra chợ giời, chỗ cây xăng Trần Khát Chân rẽ tay trái, sẽ thấy 1 cửa hàng chuyên cắt tiện cao su, vợ chồng chú chủ cửa hàng hơi tinh tướng, các bác chỉ cần bảo, " Cắt cho em 4 quả bát đệm lò so ô tô đường kính trong 60mm, đường kính ngoài 109mm" là xong, hắn sẽ tìm đúng loại cao su cho lốp xe nâng rồi cắt tiện cho các bác, mất độ 1h.
Về tháo thụt lò xo, lau sạch cái Bumber stopper, bôi ít dầu ăn ( không dùng mỡ nhé) rồi nhét vào là chuổn đét.
Ko độn thêm bump stop có ngày lại "ôi anh ơi thốn quá" nhé #-o

fansi

Xe buýt
Cụ cho 'hỏi ngu' cái: thế chấu không có OME mà vẫn muốn chân em nó dài (không bỏ đươc cái tật thích chân dài :))) thì có lắp bát đệm cao su được không?

Viking

Xe điện
Cụ cho 'hỏi ngu' cái: thế chấu không có OME mà vẫn muốn chân em nó dài (không bỏ đươc cái tật thích chân dài :))) thì có lắp bát đệm cao su được không?
Được ạ, đệm bát cao su vào, nối dài ty giảm sóc ra tương ứng.

FAT BOB

Xe tải
cụ Viking cho chút ảnh ột đi ạ

crocodile

Xe buýt
Cụ dán decal ở đèn rồi khoét cho giống đèn Bỉm còn gì :>