[Funland] Vital Enzyme (Vital Group) đa cấp biến tướng núp bóng hộ kinh doanh

Xe không bằng

Xe đạp

2 Khứa bên trái là onl team rồi hả các bác, thế là cả năm cuối cùng đội Phương Lê cũng câu được con cá mới rồi.
Mấy năm mới thêm 1 con.
Căng nhỉ, thế này bao giờ cho được tự do? Caothudaumungmu

Caothudaumungmu

Xe tải

2 Khứa bên trái là onl team rồi hả các bác, thế là cả năm cuối cùng đội Phương Lê cũng câu được con cá mới rồi.
Mấy năm mới thêm 1 con.
Căng nhỉ, thế này bao giờ cho được tự do? Caothudaumungmu
Theo lý thuyết đa cấp Vital4u thì cả cuộc đời tìm được 5 viên kim cương là thu nhập theo hệ số mũ, có triệu đô. Tự do

P/s: bạn ngoài cùng bên phải sao mồm rộng thế nhỉ. Này ăn hết phần của team :))

Xe không bằng

Xe đạp
Theo lý thuyết đa cấp Vital4u thì cả cuộc đời tìm được 5 viên kim cương là thu nhập theo hệ số mũ, có triệu đô. Tự do

P/s: bạn ngoài cùng bên phải sao mồm rộng thế nhỉ. Này ăn hết phần của team :))
Đặc trưng của Lương Nga mà bác lại nói thế. =))
Tính ra team Phương Lê và Lương Nga xịn phết đó, cũng tìm được mấy viên kim cương rồi.
Khả năng đã đạt KPI.
Giờ thuộc team Tự do và Freedom rồi. Chỉ có chúng ta đang chổng mông làm việc cực khổ thôi.

GrowMan

Đi bộ
Em mới từ hang cọp của bọn Vital đây các bác, cơ mà em tỉnh nên thấy được cái lỗ hổng của chúng nó với nhìn sắc mặt của bọn nó em thấy lạ lạ nên đánh bài hoãn binh về trước, hôm đó nó muốn gạ em kí lắm mà không được, về nhà em tìm hiểu ra thì thấy đa cấp chuẩn cmnl. Hú hồn :))

Caothudaumungmu

Xe tải
Hôm qua cũng rầm rộ vụ KoL Cường Keng làm tân gia nhà mới hoành tráng ở Hoài Đức HN. Mời Huán hoa Hồng, Phú Lê … Em này cũng làm kinh doanh 5 năm hệ thống (đa cấp) gói sản phẩm làm đẹp với vốn khởi nghiệp 1.2tr (hình như 400k / gói). Em đã làm hệ thống đứng trên vài trăm người kiếm mấy chục tỷ xây nhà báo hiếu bố mẹ.

Công nhận làm hệ thống giống như Vital đúng là ngáo giá nên mới có hoa hồng khủng như vậy. Mà thằng lập ra hệ thống cũng giỏi, chắc thuê máy chủ ở nước ngoài và cho 1 ông Tây ngáo ngơ nào đó đứng tên. Thế là nó chả sợ ai bắt bớ và chả ai dám bắt bớ hệ thống của nó

Caothudaumungmu

Xe tải
Đặc trưng của Lương Nga mà bác lại nói thế. =))
Tính ra team Phương Lê và Lương Nga xịn phết đó, cũng tìm được mấy viên kim cương rồi.
Khả năng đã đạt KPI.
Giờ thuộc team Tự do và Freedom rồi. Chỉ có chúng ta đang chổng mông làm việc cực khổ thôi.
Nói hơi ngu chứ nghe bọn cấp trên chỉ cần có 5 kim cương có mà ăn kut chim. Bọn giàu phải kiếm đệ tử nhan nhản như bọn top đầu kia kìa. Hình như team Phương Lê có bác sỹ hoa súng Bùi Vân làm được như vậy.

Đấy. Muốn giàu bằng đa cấp Vital thì phải có sở trường, là bác sỹ, là KoL hay mồm dẻo Hoà Thân ý

Hoangmainhi8x

Xe đạp
Em mới từ hang cọp của bọn Vital đây các bác, cơ mà em tỉnh nên thấy được cái lỗ hổng của chúng nó với nhìn sắc mặt của bọn nó em thấy lạ lạ nên đánh bài hoãn binh về trước, hôm đó nó muốn gạ em kí lắm mà không được, về nhà em tìm hiểu ra thì thấy đa cấp chuẩn cmnl. Hú hồn :))
Chúc mừng cụ nhé. Cụ bị nhóm nào giăng lưới vậy :))

Hoangmainhi8x

Xe đạp
Hôm qua cũng rầm rộ vụ KoL Cường Keng làm tân gia nhà mới hoành tráng ở Hoài Đức HN. Mời Huán hoa Hồng, Phú Lê … Em này cũng làm kinh doanh 5 năm hệ thống (đa cấp) gói sản phẩm làm đẹp với vốn khởi nghiệp 1.2tr (hình như 400k / gói). Em đã làm hệ thống đứng trên vài trăm người kiếm mấy chục tỷ xây nhà báo hiếu bố mẹ.

Công nhận làm hệ thống giống như Vital đúng là ngáo giá nên mới có hoa hồng khủng như vậy. Mà thằng lập ra hệ thống cũng giỏi, chắc thuê máy chủ ở nước ngoài và cho 1 ông Tây ngáo ngơ nào đó đứng tên. Thế là nó chả sợ ai bắt bớ và chả ai dám bắt bớ hệ thống của nó
Ông cường keng này lùa gà mấy năm nay rồi cụ ạ. Bán gói giảm cân với làm đẹp.

Xe không bằng

Xe đạp
Kí gì đó cụ, chia sẻ cho mọi người vào biết các bước để mà tránh.

Caothudaumungmu

Xe tải
Các bạn không biết là nhóm Vital các bạn theo dõi đang tấn công vào DCI à. Họ đăng ký lớp phễu hoặc lớp có đóng phí, sau đó được add vào nhóm zalo. Từ đây Vitaler sẽ kết bạn tất cả thành viên trong DCI để kết nối.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Các bạn không biết là nhóm Vital các bạn theo dõi đang tấn công vào DCI à. Họ đăng ký lớp phễu hoặc lớp có đóng phí, sau đó được add vào nhóm zalo. Từ đây Vitaler sẽ kết bạn tất cả thành viên trong DCI để kết nối.
Thế thì tốt mà cụ :D. Mây cùng tầng cứ thoải mái thịt nhau, đừng thịt người bình thường là được :D.

Lão Mèo

Xe hơi
Đề nghị các cụ/mợ tập trung vào chủ đề của Thớt, tránh lan man sang những chủ đề khác như chúng tôi đã đề cập. Các cụ/mợ cứ dùng điện thoại hoặc mạng xã hội cảnh báo bạn bè người thân về thông tin của Vital là được rồi!

Caothudaumungmu

Xe tải
Vẫn nhiều người ham lắm.
Đây này, zoom Vital đêm nào cũng vài trăm người vào học cách bán Enzyme

Xe không bằng

Xe đạp
Đề nghị các cụ/mợ tập trung vào chủ đề của Thớt, tránh lan man sang những chủ đề khác như chúng tôi đã đề cập. Các cụ/mợ cứ dùng điện thoại hoặc mạng xã hội cảnh báo bạn bè người thân về thông tin của Vital là được rồi!
Tôi nghĩ nó có liên quan đến nhau cụ ạ. Tại vì nhiều khi cảnh báo các bác về Vital nhưng nguồn gốc lại quen từ Group của DCI. Họ tin Đa cấp Tâm linh xong luồn sang bên này.
Như bà cô nhà em thì vào học Tăng Động Kim Cương xong được mấy người trong đó rủ đầu tư kinh doanh ( cụ thể bán Enzyme) và bà cô cũng cống nộp mất hơn 100 củ Khoai đó bác.
Giờ nói lại bà cô vẫn tin rằng do mình làm không đúng cách nên chưa giàu được.
Nên họ tin bên DCI và bất chấp nhảy sang Enzyme. Bài này em copy share link cỡ cả họ nhà em rồi mà vẫn dính đó ạ.

Lão Mèo

Xe hơi
Làm đa cấp Vital không áp lực không doanh số, chỉ nhắc nhẹ thôi 😊

Caothudaumungmu

Xe tải
Nghe từ " BÁM SÁT" thấy váng đầu ghê.
Bạn Tâm Lê này hình như cấp blue, cũng gọi là nhiều người mơ ước. Vậy mà vẫn bị các lãnh đạo đốc thúc. Bạn này làm bác sỹ bệnh viện gì liên quan ung thư (môi trường quá tốt để bán Enzyme)

Caothudaumungmu

Xe tải
Các lô hàng Enzyme gần đây do Golden Forest nhập. Có lẽ cty Vital4u quốc tế có phốt gì đó, đã dừng hoạt động

,

Lão Mèo

Xe hơi
Tôi cũng chán với bọn đa cấp Vital ngáo ngơ lắm rồi. Lúc đầu bị dụ dỗ 3 tháng kiếm 1000 đô, rồi 6 tháng lên blue, 1 năm được đi Nhật. Giờ thì 5 năm có thu nhập thu động 300tr / tháng, đi du lịch khắp thế giới. Cứ hết 1 mốc thời gian mà không đạt được là bọn cấp trên nó lại bánh vẽ. Vậy mà vẫn lao như thiêu thân.

Hoangmainhi8x

Xe đạp
Tôi cũng chán với bọn đa cấp Vital ngáo ngơ lắm rồi. Lúc đầu bị dụ dỗ 3 tháng kiếm 1000 đô, rồi 6 tháng lên blue, 1 năm được đi Nhật. Giờ thì 5 năm có thu nhập thu động 300tr / tháng, đi du lịch khắp thế giới. Cứ hết 1 mốc thời gian mà không đạt được là bọn cấp trên nó lại bánh vẽ. Vậy mà vẫn lao như thiêu thân.
Chán nhưng vẫn phải nói cụ ạ 😂😂