[Funland] Vital Enzyme (Vital Group) đa cấp biến tướng núp bóng hộ kinh doanh

Thủ lãnh VH dạo này rất chiều con nhang đệ tử ăn uống và đi Lào Cai, Trung Quốc, Móng Cái. Khả năng đang lùa gà để tăng thanh khoản mấy lô bđs đang đầu tư ở CIC Lào Cai và Vân Đồn. Có mấy con nhang tập toẹ cũng về nhà gom tiền hùn vốn chung. Lãnh tụ nói là chân lý.
Nguy hiểm thật

Caothudaumungmu

Xe tải
Xin thông báo với cả nhà là có 1 cao thủ Vital hôm nay quyết định tạm dừng zalo Facebook chưa hẹn ngày quay lại. Nên nhớ người này rất nổi tiếng trong Vital và suốt 7 năm ngày nào cũng livestream không biết mệt mỏi

Tôi đã theo dõi bạn này gần đây rất hay “bức xúc” con người vì cho cơ hội kiếm ăn mà không biết đón nhận.

Caothudaumungmu

Xe tải
Thủ lãnh VH dạo này rất chiều con nhang đệ tử ăn uống và đi Lào Cai, Trung Quốc, Móng Cái. Khả năng đang lùa gà để tăng thanh khoản mấy lô bđs đang đầu tư ở CIC Lào Cai và Vân Đồn. Có mấy con nhang tập toẹ cũng về nhà gom tiền hùn vốn chung. Lãnh tụ nói là chân lý.
Nguy hiểm thật
Nghe nói đại ca này còn rủ đầu tư Bitcoin. Đúng là kiếm tiền từ gà dễ quá nên dửng mỡ

Fat Frog

Xe máy
Em có bác người quen vẫn miệt mài. Bài đăng cho ngày doanh nhân VN đây

Caothudaumungmu

Xe tải
Sổ sách đa cấp Vital ghi lại để quản lý các tài khoản mua hàng ảo (xin thông tin cccd người thân). Trường hợp thủ lĩnh không may uống rượu say ấn nhầm nút XOÁ còn có bằng chứng để đòi lại

Thảo Quang Minh

Xe đạp
Sổ sách đa cấp Vital ghi lại để quản lý các tài khoản mua hàng ảo (xin thông tin cccd người thân). Trường hợp thủ lĩnh không may uống rượu say ấn nhầm nút XOÁ còn có bằng chứng để đòi lại

Mua hàng mà cũng cần CCCD thế này thì ko bán enzyme bán Data cũng ổn đó bác nhỉ? 😂😂😂

Son 32

Đi bộ
Hàng xóm tốt bung gọi "chị ơi, qua em trao cho chị một cơ hội làm giầu, nếu chị từ chối thì không bao giờ có cơ hội lần 2 đâu". Hí hửng qua, em mở cho mình coi những hình ảnh, clip dùng vital enzym điều trị cho những bệnh nhân bị vẩy nến, á sừng, phỏng vấn bệnh nhân ung thư, bệnh nhân tiểu đường cụt ngón, huyết áp cao...rồi em giảng về hoa hồng. chị muốn tham gia tải app mua thử một hộp là 1tr3 hay 1 thùng 12tr gì đó. chị sẽ có hoa hồng ngay, sau đó chị xây dựng hệ thống mỗi tháng chị thu nhập thụ động khoảng 300tr hoặc vài tỷ. làm 5 năm sống một đời dư thừa. rồi đưa cho mình cuốn Enzym của bác sỹ Nhật về đọc. Mình về đọc sơ nhưng tìm được cuốn khác phản bác lại cuốn đó, mình nhắn lại những hình ảnh và clip có thể xây dựng ảo, phỏng vấn bệnh nhân ung thư thì có thể đóng phim, sp trên mạng có hóa đơn có 450k thì các bạn bảo giả, tải app vital enzym mới là hàng chính hãng. mình từ chối cơ hội làm giầu bất lương trên, vì lương tâm không cho phép. thế là từ đó hàng xóm lơ mình luôn, cô ấy ăn mặc đẹp suốt ngày ra quán cafe ngồi chụp hình, đưa zalo, fabook sống ảo kêu gọi mọi người ibox nếu muốn làm cho tập đoàn Ấn độ, biết cho đi...suốt ngày giảng giải đạo đức cao thượng. Đa cấp Vitat enzym cho các bạn ấy ước mơ làm tỷ phú mà ko cần lao động, chỉ cần cho đi giá trị sản phẩm.

Caothudaumungmu

Xe tải
Tham gia đa cấp là “dửng mỡ” như thế này này. Huýt sáo là lên đường.
Toàn đa cấp sống ảo, chụp ảnh khoe khoang đội nhóm. Đúng bọn rảng hánh.

P/s: mấy em cò tưởng có khách sộp đến mua Ocean Park 2-3 😛😛😛

Hoangmainhi8x

Xe đạp
Tham gia đa cấp là “dửng mỡ” như thế này này. Huýt sáo là lên đường.
Toàn đa cấp sống ảo, chụp ảnh khoe khoang đội nhóm. Đúng bọn rảng hánh.

P/s: mấy em cò tưởng có khách sộp đến mua Ocean Park 2-3 😛😛😛

Theo thông tin từ bên sàn bds thì đúng là có chốt mấy căn shop house khu vip nhất đó cụ ạ. Đâu như 3,4 căn mỗi căn hơn chục tỷ

Caothudaumungmu

Xe tải
Thông tin mợ chắc đúng như tôi nghĩ. Giờ đội Vital này được cho đi mấy cái dự án bđs hot để làm nền cho thủ lĩnh đưa đẩy. 1 là để nó chụp ảnh check in tăng giá trị bđs. 2 là để tăng lượng người mua bán. 3 là đứa nào có tiền nghe đại ca mua đầu cơ.
Còn lũ nhà nghèo ngáo ngơ tưởng được đi du lịch ai dè có mục đích hết

Hoangmainhi8x

Xe đạp
Thông tin mợ chắc đúng như tôi nghĩ. Giờ đội Vital này được cho đi mấy cái dự án bđs hot để làm nền cho thủ lĩnh đưa đẩy. 1 là để nó chụp ảnh check in tăng giá trị bđs. 2 là để tăng lượng người mua bán. 3 là đứa nào có tiền nghe đại ca mua đầu cơ.
Còn lũ nhà nghèo ngáo ngơ tưởng được đi du lịch ai dè có mục đích hết
Em ko nghĩ xa đc như cụ. Em chỉ check thông tin thực chất thì em mới phát biểu ạ 😂😂. Thông tin chính xác theo như bên cdt leak ra là chốt 4 căn vip nhất khu quảng trường view đài phun nước và mặt tiền dọc bờ sông. Mỗi căn hơn chục tỷ và đã xuống tiền 30% ra hợp đồng rồi.

Caothudaumungmu

Xe tải
Đa cấp Vital chưa kiếm được tiền nó còn đi hội nhóm khắp nơi với đồng đội. Người nhà nó còn lâu mới lo được cho đi du lịch.

Đúng theo công thức thì có thể kiếm trăm triệu 1 tháng. Nhưng đa phần chưa đủ tuổi. Chỉ ngồi đếm cua trong lỗ.

Mà cái bọn kiếm nhiều nó cũng run lắm chứ. Hồ sơ, bằng chứng rành mạch chỉ đợi ngày chính quyền bóc phốt là lên phường ngay

Caothudaumungmu

Xe tải
Em ko nghĩ xa đc như cụ. Em chỉ check thông tin thực chất thì em mới phát biểu ạ 😂😂. Thông tin chính xác theo như bên cdt leak ra là chốt 4 căn vip nhất khu quảng trường view đài phun nước và mặt tiền dọc bờ sông. Mỗi căn hơn chục tỷ và đã xuống tiền 30% ra hợp đồng rồi.
1 hình thức rửa tiền. Sau này cho thuê hoặc kinh doanh thì thành tiền sạch.
Tôi đố các cụ Đông Lào chứng minh được tiền kiếm được từ đa cấp Vital4u là tiền sạch????

Thảo Quang Minh

Xe đạp
Thằng bạn mình hiện là blue hay red diamond gì đó nó cho xem thu nhập đều đều 300-500$ / ngày
Vậy là thằng bạn của bạn lùa được nhiều gà quá. =))
Bỏ qua các thông tin về thu nhập hay mua biệt thự, biệt phủ thì mình chỉ có ý kiến là:
1. Vital bán hàng giá cao so với giá trị thực.
2. Nói quá về công dụng sản phẩm.

Còn để mà nói thu nhập thì rất nhiều người 1 ngày lùa được vài ngàn tỷ đó, như THM chả hạn, họ đi tù hết rồi. =)) Chứ Vitaler chả là cái gì cả.

Việc kiếm thu nhập bằng cách ăn trên mồ hôi nước mắt của đồng bào chắc bạn của bạn ăn ngon ngủ yên lắm đấy??? =))
Thêm nữa nó có đóng góp vào sự phát triển kinh tế xã hội không? Có làm đất nước đi lên ko? Hay chỉ lừa quanh quanh vòng tròn???
Hay như bạn này, du học quanh thế giới về lấy hình ảnh của chú Hiếu giảng về đầu tư nghiêm túc để minh hoạ cho cái lừa đảo.
Giỏi thì tự phân tích cái lợi của Vitaler đi, người ta thấy có lợi người ta chạy theo dài không hết ấy.
Cứ vào đọc thử comment xem???

Hoangmainhi8x

Xe đạp
Vậy là thằng bạn của bạn lùa được nhiều gà quá. =))
Bỏ qua các thông tin về thu nhập hay mua biệt thự, biệt phủ thì mình chỉ có ý kiến là:
1. Vital bán hàng giá cao so với giá trị thực.
2. Nói quá về công dụng sản phẩm.

Còn để mà nói thu nhập thì rất nhiều người 1 ngày lùa được vài ngàn tỷ đó, như THM chả hạn, họ đi tù hết rồi. =)) Chứ Vitaler chả là cái gì cả.

Việc kiếm thu nhập bằng cách ăn trên mồ hôi nước mắt của đồng bào chắc bạn của bạn ăn ngon ngủ yên lắm đấy??? =))
Thêm nữa nó có đóng góp vào sự phát triển kinh tế xã hội không? Có làm đất nước đi lên ko? Hay chỉ lừa quanh quanh vòng tròn???
Hay như bạn này, du học quanh thế giới về lấy hình ảnh của chú Hiếu giảng về đầu tư nghiêm túc để minh hoạ cho cái lừa đảo.
Giỏi thì tự phân tích cái lợi của Vitaler đi, người ta thấy có lợi người ta chạy theo dài không hết ấy.
Cứ vào đọc thử comment xem???
Như mình đã nói ngay từ đầu là mình ko tham gia vào mô hình này. Tất cả những gì mình chia sẻ mình đều kiểm tra thực tế thì mình mới nói. Mình ko phân tích đi quá xa hay lôi ảnh cá nhân của ng khác lên bêu xấu. Nhiệm vụ của mình là chia sẻ những sự thật mà mình đc tận tay chạm và tận mắt nhìn thấy. Còn quyết định và phân tích là ở trí tuệ của mỗi người. 😁😁

Thảo Quang Minh

Xe đạp
Như mình đã nói ngay từ đầu là mình ko tham gia vào mô hình này. Tất cả những gì mình chia sẻ mình đều kiểm tra thực tế thì mình mới nói. Mình ko phân tích đi quá xa hay lôi ảnh cá nhân của ng khác lên bêu xấu. Nhiệm vụ của mình là chia sẻ những sự thật mà mình đc tận tay chạm và tận mắt nhìn thấy. Còn quyết định và phân tích là ở trí tuệ của mỗi người. 😁😁
Mọi người cũng đã cắt tên cũng như làm mờ ảnh họ, tuy nhiên muốn người ta tin tưởng thì đừng trộm cắp từ ý tưởng content của người khác khi họ đang dạy những người Việt những vấn đề về tài chính cơ bản, đầu tư nghiêm túc.
Còn muốn không bị bêu xấu thì đừng làm điều xấu bạn ạ.
Mấy nay bên MMO cũng đang bóc phốt 1 bạn khá nổi. Thậm chí họ còn bỏ tiền chạy quảng cáo Google Ads, Facebook Ads và Zalo Ads luôn.
Nên muốn không bị bêu xấu thì đừng tư tưởng ăn cướp,đừng tư tưởng lùa người khác thì cứ đi mà ngẩng cao đầu thôi mà.
Còn để họ bêu xấu mà không nói được gì vì lôi công an vào thì nó điều tra cả đường dây =)). Còn chả may lôi vào nhà nào họ ghê thì có ngày mặt tràn ngập các MXH ấy chứ.
Mọi người ở đây đóng góp vào chỉ vì mong muốn không ai bị lừa nữa thôi bạn ạ.
Họ là những người bị lừa, người thân họ bị lừa, bố mẹ, vợ chồng con cái bị lừa thì họ mới mất thời gian vào đây cảnh báo mọi người.
Chứ thời gian chạy deadline kiếm tiền còn không có, không ai rảnh vào ngồi hóng đâu mà.