[Funland] Vital Enzyme (Vital Group) đa cấp biến tướng núp bóng hộ kinh doanh

Caothudaumungmu

Xe tải
Tất cả những người tham gia Vital4u đều đi tuyên truyền rằng enzym của sp này thẩm thấu vào từng tế bào, thay thế tế bào bị bệnh và đào thải chúng. nên enzym này chữa khỏi bách bệnh từ ung thư giai đoạn cuối bệnh viện trả về, vẩy nến, á sừng, tóc bạc trở thành đen, đau khớp, tai biến 20 năm kéo rút cơ xương, tiểu đường biến chứng...khỏi tất. Nhưng con bệnh phải cam kết dùng đến khi nào khỏi thì thôi, ko được bỏ cuộc, bỏ cuộc ko khỏi là do con bệnh chưa đủ tin. Mình hỏi lại thế là khi uống thuốc này vào con người trở nên trường sinh bất lão hả? lúc nào cũng giao giảng là tạo dòng tiền và tạo giá trị đạo đức cho đi, nhưng thực chất là đi lừa đảo. sp tốt thế các bệnh viện đã đưa vào điều trị, cần gì máy móc hiện đại và đội ngũ y bác sỹ tài năng
Cũng có hiệu quả nhưng “xấu che đi, tốt giữ lại”
Vậy nên trong hội nhóm Vital4u toàn báo cáo thành tích mà không liệt kê các ca tử vong. “Chúng tôi rất tiếc vì bạn uống Vital Enzyme quá muộn. Không giúp bạn được. Chân thành cảm ơn và hẹn may mắn lần sau”

Hoangmainhi8x

Xe đạp
Vậy là cụ là thành viên Vitaler rồi
Theo cách nói của cụ thì tôi đoán có vợ hoặc chồng là 1 trong các thủ lĩnh của nhóm Vitaler Việt Hùng.
Tìm hiểu vợ chồng cùng tham gia chỉ có Hoàng Anh cấp cao. Vạy cụ là chồng Hoàng Anh rồi
Chúc mừng cụ đã tìm thấy cơ hội. Nhớ là đừng nổ quá, sống khiêm tốn thì đời nó mới sợ. Tranh thủ kiếm tiền đến lúc bão ho
Theo cách nói của cụ thì tôi đoán có vợ hoặc chồng là 1 trong các thủ lĩnh của nhóm Vitaler Việt Hùng.
Tìm hiểu vợ chồng cùng tham gia chỉ có Hoàng Anh cấp cao. Vạy cụ là chồng Hoàng Anh rồi
Chúc mừng cụ đã tìm thấy cơ hội. Nhớ là đừng nổ quá, sống khiêm tốn thì đời nó mới sợ. Tranh thủ kiếm tiền đến lúc bão hoà lại không tìm được gà đâu. Nên nhớ nghề của cụ hoàn toàn có thể bóc lịch
Việc em là ai đâu có quan trọng đâu. Em luôn làm việc dựa trên tư duy mở và quan trọng là ko phán xét áp đặt dựa trên những góc nhìn cá nhân. Nghe những lời cụ nói trong đó ẩn chứa nhiều sự bất mãn và hằn học nhỉ, chắc cụ cũng có ng thân tham gia hệ thống và khuyên bảo ko đc nên mới như vậy.

Hoangmainhi8x

Xe đạp
Chúc mừng cụ đã tìm thấy cơ hội. Nhớ là đừng nổ quá, sống khiêm tốn thì đời nó mới sợ. Tranh thủ kiếm tiền đến lúc bão hoà lại không tìm được gà đâu. Nên nhớ nghề của cụ hoàn toàn có thể bóc lịch
Còn việc bóc lịch hay không thì mình cũng đều là người trưởng thành cả rồi nên mình phải có trách nhiệm với những lựa chọn và việc làm của mình thôi.

Hoangmainhi8x

Xe đạp
Cũng có hiệu quả nhưng “xấu che đi, tốt giữ lại”
Vậy nên trong hội nhóm Vital4u toàn báo cáo thành tích mà không liệt kê các ca tử vong. “Chúng tôi rất tiếc vì bạn uống Vital Enzyme quá muộn. Không giúp bạn được. Chân thành cảm ơn và hẹn may mắn lần sau”
Toàn các ca bệnh viện trả về rồi thì cứu được người nào hay người đó thôi. Mình đi tạo phước mà.

Caothudaumungmu

Xe tải
Toàn các ca bệnh viện trả về rồi thì cứu được người nào hay người đó thôi. Mình đi tạo phước mà.
Như vậy đã có Vital4u vào đây để phản biện
Cụ trả lời nhé:

1. Xin info tập đoàn Ấn Độ (tổ chức, địa chỉ, website)
2. Kinh doanh đa cấp Vital4u có vi phạm pháp luật không?
3. Tại sao tạo phước mà hoạt động bí mật, dấu cả tên sản phẩm? Phải chăng sợ pháp luật?
4. Ai đứng ra đại diện pháp luật cho Vital4u ở Việt Nam hay lại chiêu trò trốn thuế thu nhập của mấy ông trùm người Việt?
5. Cụ đi tạo phước nhưng lại lôi kéo người vào 1 tổ chức mập mờ, không dám công khai danh tính. Vậy là tạo phước hay tạo nghiệp? Cụ có dám bảo vệ an toàn cho người cụ lôi kéo vào hệ thống không? Hay cụ còn không biết

Nếu mồm cụ nói tạo phước thì công khai sản phẩm, giống như thực phẩm chức năng khác, bán hàng theo cơ chế thị trường. Nếu muốn đa cấp thì đăng ký cơ quan chức năng. Nhớ đừng ngáo giá, tối đa 40% lợi nhuận là hoa hồng

shannon wl

Xe điện
Em cũng đã tìm hiểu mấy bên đó rồi. Hiện tượng bán phá giá bên đó nó còn kinh khủng hơn nhiều cụ ạ họ sẵn sàng sales off 50-60% giá niêm yết cơ ạ điển hình là herbalife, uni và amway
E cũng mới gặp một đội herbalife chào số phẩm sữa giá 700k 1 hộp đi mờ chào cho mấy cụ già.

Lão Mèo

Xe hơi
Em cũng định nói với cụ: rất cám ơn các cụ các mợ ở thớt này đã có những thông tin hữu ích về hệ thống này. Em đã đọc từng li từng tí và đã đi tìm hiểu thực tế trong hệ thống. Cám ơn mọi người đã giúp em tìm đc một cơ hội đúng nghĩa. Một cơ hội tạo được dòng tiền và mang lại được giá trị đến rất nhiều người thì rất hiếm khi xuất hiện. Một lần nữa cám ơn tất cả mọi người
Cụ có dám bảo hộ tài khoản thụ động người dưới hệ thống? Hay sau 1 thời gian lại giải tán hoặc reset tẩy trắng. Mình nói phải có cơ sở đừng nói từ tạo phước cho người khác tự do, bỏ công việc xách nước.

Cụ có bằng chứng để chứng minh các nhà thuốc lớn đang bán Vital Enzyme giá chỉ bằng 50% là giả. Theo tôi được biết tội bán hàng giả bị phạt nặng lắm. Đôi ba hộp Enzyme để họ phải hy sinh? Nó cũng là cơ chế thị trường thôi. Họ nhập trực tiếp không qua đa cấp hoặc mấy ông đa cấp tham lam ôm hàng, bán rẻ đồng đội?

Thuthao1991

Đi bộ
Em chỉ muốn biết đã ai dùng sp thấy tốt thực sự chưa ạ?

Son 32

Đi bộ
Mình thấy bạn vitaler nói mẹ bị tai biến co rút cơ xương 20 năm uống vào như có dòng điện chạy trong người là do tế bào trong cơ thể đang được thay thế. (ngày uống 3 lần, mỗi lần 8-10 gói) ko biết có phải do quá liều mà gây tê tê ko, rồi xoa bóp, ấp huyệt, ngâm nước muối gừng chân tay. nhưng mình ko thấy kết quả như lời bạn đồn là mẹ đi lại tốt hơn, tay chân duỗi thẳng và hoạt động bình thường. vì vậy ko thấy quay phim, chụp hình khoe cả thiên hạ để mọi người ủng hộ và theo mình. mà cuối cùng sau 3 tháng điều trị mất khoảng 70-80tr đưa mẹ về quê, nhưng giờ đâm lao phải theo lao, điên cuồng đi tìm mồi gỡ vốn, lấy kim cương. Bảo chồng uống vào tóc từ bạc chuyển thành đen, nhưng mình quan sát thì ko phải vậy, chồng vẫn tóc bạc bình thường. chỉ thấy bảo khớp đỡ đau, thì ko biết có phải trong đó có giảm đau ko. vì thành phần trong gói đó là gì thì chưa có bên thứ 3 đóng dấu kiểm tra, chỉ nghe nhà cung cấp và vitaler nói. Để bán được hàng thì thằng nào chả nói bốc đồng cả nhà nhỉ? chả thấy đăng hình các bệnh nhân người thật việc thật lên face, zalo để khẳng định kết quả điều trị, mà chỉ thấy đăng ăn chơi, thưởng kim cương, tiền tỉ gì đó...để lôi kéo những người ko muốn làm mà chỉ muốn giầu nhanh

Thảo Quang Minh

Xe đạp
Bạn đọc cuốn Một nửa sự thật.
Muốn thì mua vài hộp trên shopee về trải nghiệm thử,đừng tin ai review cả. Thuốc còn có người hợp người không. Tuy nhiên Enzyme ko phải là thần dược, bạn search Enzyme là gì? thì cho hàng ngàn kết quả.
Khi đó bạn hiểu bản chất, cách hoạt động của nó.Đơn giản vậy thôi chứ tin ai review, toàn người không có chuyên môn.
Có bệnh vái tứ phương, nhưng chọn phươngđúng mà vái, ko lại mất cả chì lẫn chài.Google thì vốn không mất phí, lời khuyên các chuyên gia uy tín cũng nhiều.Ởđời chả tin bố con thằng nào hết bạn nhé.

Thuthao1991

Đi bộ
Vì các bà bán thì kêu enzyme ngoài là giả chỉ mua trực tiếp của hãng nên cứ loạn như cào cào e k biết đâu mà lần ạ😂

Son 32

Đi bộ
Vì các bà bán thì kêu enzyme ngoài là giả chỉ mua trực tiếp của hãng nên cứ loạn như cào cào e k biết đâu mà lần ạ😂
mấy bà Vitaler cũng chả biết đâu là thật, đâu là giả, cứ dụ được chuột vào bẫy kiếm được vài trăm hẵng, sống chết mặc bay, nghe chị ngu thì chết chứ bệnh tật gì

Thảo Quang Minh

Xe đạp
Đã mất công làm giả thì làm hãng nổi tiếng, chứ giả gì mấy ông mua về dán tem lại. Cái hộp nhìn đã chán đời rồi.
Bọn cấp dưới ôm hàng ko bán được thì nó xả giá, rồi nhiều kiểu lắm.
Nói chung tiền gần đó thì mua được đầy thứ ngon, bổ nhé. Các brand uy tín đầy với các thực phẩm chức năng, thuốc điều trị giá cả hợp lý.

• Vodka
Reactions: psy

Lão Mèo

Xe hơi
Cơ hội làm giàu mới bên cạnh cơ hội của Vital Group!
📸 Watch this video on Facebook

Caothudaumungmu

Xe tải
Chia buồn với 1 Vitaler Hà Nội. 1 thành viên tích cực. Nhà xa nhưng sẵn sàng đi 100km mỗi ngày để ăn uống họp hành với Vitaler.
Tai nạn giao thông

Amen. RIP

Son 32

Đi bộ
Chia buồn với 1 Vitaler Hà Nội. 1 thành viên tích cực. Nhà xa nhưng sẵn sàng đi 100km mỗi ngày để ăn uống họp hành với Vitaler.
Tai nạn giao thông

Amen. RIP
nghe các bạn Vitaler Nha Trang quảng cáo, enzym đó vào thay thế tất cả tế bào bị tổn thương, nên tai nạn giao thông dập xương, nát thịt uống vào là khỏi ngay bạn ạ. không cần bệnh viện, bác sỹ gì đâu. Vital enzym là thần dược

Sáng nay vô tình gặp lại bạn cũ , nó mới bên Mỹ về
Tay bắt mặt mừng , mình hỏi thăm : Bển đỡ không bạn ?
Bạn cũ : Thất nghiệp , về chơi tới tết luôn , còn mày sao rồi ?
- Tao cũng bình thường , sáng đưa con đi học xong thì cầm vài tỷ , có khi vài trăm tỷ lòng vòng Sài gòn tìm đối tác
Bạn cũ :
- làm bất động sản ah ? Ngon mày !!!
Em :
- Không bạn. Bán vé số 🤔

Caothudaumungmu

Xe tải
Vào đa cấp Vital4u nó khuyên bỏ việc để giàu bền vững.
Những đứa có điều kiện không bị sức ép kinh tế tôi bỏ qua. Những đứa bố mẹ khó khăn mà bỏ việc chạy theo đa cấp không phép này thì đúng là “nghiệp chủng”

Bạn Vitaler vào đây lý luận vài câu rồi cũng mất tích. Nhà bạn này thuộc cấp cao nên bạn ý lo giữ nồi cơm, lùa càng nhiều gà càng tốt.
Bạn Hồng người truyền lửa vừa mất nhưng trên tường FB vẫn bị người nhà họ bêu rếu. Tạo nghiệp hay tạo phước?

XÚC ĐỘNG THƯ BỐ GỬI CON TRAI ĐA CẤP

Con trai yêu mến của bố! Hôm nay ở quê bố mở cờ níp trên mạng ra thấy con và các bạn hò hét cái gì mà “Tôi Trạch Văn Hoành 25 tuổi, mục tiêu của tôi đến tháng 12 năm 201x là kiếm được 1 triệu USD và mua được căn hộ ở Ciputra. Tôi hành động bất chấp khó khăn, bất chấp nỗi sợ hãi”, thì con biết sao không? Con ạ, mẹ con nghe xong hoa mắt ngã cái rầm ngay tại chỗ, bố và các em phải cho uống 6 thìa nước đường mới tỉnh dậy được.

Con ơi, mày giàu có thế mà giấu tiệt bố mẹ là sao hở con? Mẹ con tỉnh dậy nói với bố, ông này một năm nữa nó có một triệu đô và mua được nhà chung cư thì ít nhất bây giờ trong tay nó phải có cỡ vài tỉ bạc, ông bảo nó về quê trả nợ họ hàng cho tôi cái, với lại mang cái xe đạp mini tàu về cho tôi đi chợ, nó giàu rồi chắc đi xe con.

Thấy mẹ xúc động, sợ ảnh hưởng tim mạch, bố an ủi. Chắc nó nói phét đấy, tháng trước xách gạo lên Hưng Yên thăm nó, thấy nó vẫn ở trong nhà trọ mái fibro xi măng nóng hầm hập, sáng dậy ngáp 6 cái, uống cốc nước lọc, khoác bộ vest đen mua 100 nghìn chợ Kim Liên rồi đi làm kia mà. Hoành ơi, mày nói thật với bố đi, thần kinh con dạo này vẫn bình thường chứ? Bố hỏi thế vì bố xem trên mạng có con bé mặt mũi cũng sáng sủa đứng trước hội trường hô khẩu hiệu xong khóc nức nở, con và các đồng nghiệp ôm chầm vỗ về động viên.

Con ạ, ban đầu bố cứ tưởng mày lợi dụng sờ đùi nó phát, vì bố nói thật trông nó bố cũng thích, nhưng không ngờ mày mếu máo khóc theo như cha chết. Mày không bị thần kinh thì ma ám mày rồi hả Hoành? Khóc khóc cái thằng cha mày ấy, mà thằng cha mày thì đói nhăn răng, sáng ăn cơm nguội đi cày, tối úp mì tôm Hảo Hảo ăn coi bóng đá đây này, sao mày không khóc?

Hoành ơi, con trai ngu muội của bố ơi, nãy giờ bố troll mày đấy, giờ bố mới nói thật này! Bố mặc dù ở quê đi cày nhưng không cái gì qua được bố đâu. Cái thằng diễn giả dạy mày cách làm giàu, bố nói thật, một là thất nghiệp đói thối mồm, hai là loại ba hoa chích chòe trên răng dưới củ cải.

Con ạ, thằng giàu thì nó không ngu gì dạy đứa khác cách làm giàu đâu. Như mẹ mày ở quê đây, mẹ con nấu riệu ngon và bán chạy nhất làng, ai hỏi bí quyết bố toàn xui mẹ bày đểu hoặc giấu nghề. Ngu gì nói bô bô cho cả làng biết cách nấu riệu ngon. Thế mà gia đình ta còn đói bỏ mẹ, có cái mini tàu mày cũng mang đi thì biết rồi đấy.

Bố nghe nó dẫn chứng Bill Gates, Stever Jobs, Mark Juckerberg…trở thành tỉ phú từ một người bình thường để lòe con rằng họ làm được sao chúng ta không làm được?

Rằng nếu bố bạn nghèo, ông bạn nghèo thì bạn nên mừng vì không ai giàu ba họ, không ai khó ba đời. Con ơi, Hoành dại dột và ảo tưởng của bố ơi! Bố mà giàu, bố cho mày du học bên Tây hoặc chạy cho mày vào cơ quan ngon ngon lắm lộc lá, chứ không để con cắp đít chạy theo bè lũ bán xoong nồi, thực phẩm chức năng và máy *** chi đó phục hồi sức khỏe.

Có nhiều cách làm giàu không khó, ví dụ đánh đề, ghi lô, mua vé số… nhưng không có ai giàu và thành công bằng cách kéo nhau ra đường hò hét “Tôi thành công vì tôi bất chấp tất cả” như con trong cờ níp Hoành ạ!

Thôi thư vắn tình dài, bố không muốn nói lắm. Bố dặn con vài điều trước khi lùa trâu ra đồng.

Tốt nhất con về đi cày với bố, hoặc tăng gia sản xuất, nuôi gà vịt, thả cá trê, rô phi đơn tính, làm ít năm cưới con vợ, sinh con cho mẹ mày đỡ lo.

Nếu không về thì đi học lấy cái nghề sau này nuôi thân, đừng sáng uống nước lọc, diện comple, đi giày đen, ngồi mini tàu nói chuyện lên mặt trăng trong khi răng dính toàn rau muống.

Lừa ở đâu thì lừa, xin con đừng bất chấp khó khăn, bất chấp tất cả, gọi điện cho họ hàng gạ mua xoong chảo, nồi niêu và thực phẩm chức năng nữa. Vừa rồi giỗ tổ ai cũng nhìn bố như kẻ thù con biết không?

Và cuối cùng, tiên sư cha nhà anh, anh mang ngay cái xe đạp mini tàu về cho mẹ đi chợ.

Bố Trạch Văn Đoành.