..:: VNindex có vượt qua 515 điểm trong năm 2010? ::..

TÈO - UP - HÈN, cụ chọn đội nào ???

• Tổng bình chọn
    62
  • Thời gian đóng: .

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
tèo bang xin cám ơn upbang và hèn bang.
công nhận bia ngon thật, mình lại được tiếp đón long trọng nữa chứ (dù biết tỏng là các ông ấy đang chưởi thầm trong bụng).
upbang: 16 cụ
hèn bang: 10 cụ.
tèo bang: mỗi 6 cụ.
ai hôm nay 0 đi: àm on ó.àm on ó.àm on ó.àm on ó.àm on ó.àm on ó.àm on ó.àm on ó.àm on ó.àm on ó.àm on ó.àm on ó.àm on ó.àm on ó.àm on ó.àm on ó.
ối thế ra Tiệc có đến 32 cụ cơ à, có 2 cụ nhận lời đến mà lại tuột xích rất đáng trách là thày Biz và cậu Nắng...
Em ko biết các cụ còn tăng nữa, em vội quá phải về làm nhiệm vụ, khổ ra được có 1 ngày rưỡi, ăn được 1 cái tiệc thì chưa đủ - em phải tranh thủ ăn thêm - may mà trời xanh vẫn thương người hèn, em cũng có mấy cái clip để qua tuần thư thả em pots khú khú

bes

Xe lăn
ối thế ra Tiệc có đến 32 cụ cơ à, có 2 cụ nhận lời đến mà lại tuột xích rất đáng trách là thày Biz và cậu Nắng...
Em ko biết các cụ còn tăng nữa, em vội quá phải về làm nhiệm vụ, khổ ra được có 1 ngày rưỡi, ăn được 1 cái tiệc thì chưa đủ - em phải tranh thủ ăn thêm - may mà trời xanh vẫn thương người hèn, em cũng có mấy cái clip để qua tuần thư thả em pots khú khú
Cụ thật chu đáo và biết chăm sóc cơ thể, cả 2 anh em đều ăn tiệc lớn tiệc nhỏ :))

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
các cụ Longvh, hah2005, hieuminh, 18banhxe... pót bài rất đều nhưng em chưa bao giờ thấy mặt các cụ này offline bao giờ, luôn luôn đến sát ngày là có công chuyện gấp cáo lỗi :D khả năng âm binh của các cụ khác là cao

4x4

Xe tăng
các cụ Longvh, hah2005, hieuminh, 18banhxe... pót bài rất đều nhưng em chưa bao giờ thấy mặt các cụ này offline bao giờ, luôn luôn đến sát ngày là có công chuyện gấp cáo lỗi :D khả năng âm binh của các cụ khác là cao
Khẳng định là các cụ bị bêu tên ở trên e đã biết, 1/4 là âm binh thật - 2/4 cụ e đã gặp mặt nhưng e chưa kiểm chứng được vụ Mốc bảo là đã chuyển sang mặc váy cả rồi nên ko còn dám đi off với ae nữa :102: Cụ nào biết xác minh hộ xúc với. :D

Chỉnh sửa cuối:

SLK 55 AMG

Xe buýt
Khẳng định là các cụ bị bêu tên ở trên e đã biết, 1/4 là âm binh thật - 2/4 cụ e đã gặp mặt nhưng e chưa kiểm chứng được vụ Mốc bảo là đã chuyển sang mặc váy cả rồi nên ko còn dám đi off với ae nữa :102: Cụ nào biết xác minh hộ xúc với. :D
Em thấy cụ bị kiện vì mua phải kêu tên nhiều quá... heeeee, mấy hôm nữa ra làm mấy cái đèn tuýp giống mốc xem được cái buổi sáng nào không.. hiiii

MinhBum

Xe container
hình như em cũng gặp cụ rồi, nhưng chắc cụ 0 nhớ đấy thôi, hoặc 0 biết em, chứ em nhìn mặt cụ quen nắm, nắm nắm
thôi lần sau cụ ra hn, em lại cố thu xếp tiếp chuyện cụ nhá

bes

Xe lăn
Cụ hah2005 ở xa, cách HN vài trăm km, có PM cáo bận, lý do được chấp nhận.
Cụ 18banhxecongly hôm đó có tàu vào cảng nên cũng bận, cụ í lái xe container mà (xe 18 bánh thật, đêk phải công lý đâu - công lý là anh diễn viên hài)
Cụ LongVH là dương binh, nhưng hôm đó bận đi khám thai, đã có PM xin phép.
Mợ hieuminh ngày cuối tuần chồng không cho đi, nên thường đi đánh bóng với bọn em ngày trong tuần thôi.

Không có âm binh đâu ạ.

Mazspeed

Xe container
Trời hơi lạnh, uống bia về bị đau họng, vừa mất xèng vừa ốm thế mới đau!

bes

Xe lăn

Mazspeed

Xe container
Chệu, em uống "thanh thủy" thì đầy dạ dày luôn, chả nuốt được thêm cái dề!

Nine

Xe điện
Em cũng tranh thủ chén là chính. Họng em vốn kém nên hôm đấy em cứ uống từ từ cho chắc

boy_xedap

Xe điện
Lần đầu lên VTV, được ăn chùa sướng vãi :D
Cụ nào mặt cũng to to giông giống nhau toàn địa chủ em vẫn chưa nhớ hết được.

bes

Xe lăn
Em cũng tranh thủ chén là chính. Họng em vốn kém nên hôm đấy em cứ uống từ từ cho chắc
Lần đầu lên VTV, được ăn chùa sướng vãi :D
Cụ nào mặt cũng to to giông giống nhau toàn địa chủ em vẫn chưa nhớ hết được.
2 cụ này chuồn về sớm quá, nhỡ mất quả cafe hiệp 2.
Em loanh quanh cầm cốc đi lên Cao Bằng - Bắc Cạn, quay về đã chả thấy đâu rồi.

rfs

Xe điện
2 cụ này chuồn về sớm quá, nhỡ mất quả cafe hiệp 2.
Em loanh quanh cầm cốc đi lên Cao Bằng - Bắc Cạn, quay về đã chả thấy đâu rồi.
Mốc hoành tráng quá nhỉ

AF-1

Xe buýt
Người đàn ông có chiếc Linga nằm bên ngoài quần :Gió

Ối hóa da em oai nhất bốc chứng :-bd, đến muộn tý dưng lại là hảo hán duy nhất còn có được cái món mờ các cụ bốc chứng cắt cụt lâu lắm dồi, thật ra là bi giờ cụ nào cũng tỵ với em đới =))=))=))