Vợ bị đau tai không rõ nguyên nhân (khoảng 1 tháng)

nguyenvung

Xe đạp
em chào các cụ trong diễn đàn!
vợ e bị đau tai không rõ nguyên nhân tới nay đã hơn 1 tháng vẫn chưa khỏi,
(triệu chứng: đau nhức tai trái, không ho sốt, mỏi vai gáy, phần hạch ở cổ sưng nhẹ) e đã đưa vợ đi khám ở viện 103 2 lần cách nhau khoảng 1 tuần, các bác sĩ kết luận vợ em bị viêm hạch, và kê đơn thuốc. nhưng uống tới nay vẫn chưa khỏi. mới đây 2 vc lại xuống bệnh viện Hà Đông khám thử cũng nhận được kết luận viêm hạch như trên và cũng đã uống hết thuốc theo đơn kê, nhưng tình hình vẫn ko được cải thiện.. trước đó trên cổ vợ e có 1 cái hạch nhỏ (mẹ vợ bảo bị từ nhỏ, tới h hơn 30 năm nó vẫn vậy), năm ngoái cũng đã được sinh thiết ở viện K, các bác sĩ kết luận u lành tính..., vợ e hay lo nghĩ , e cũng thấy sốt ruột, mong được các cụ có kinh nghiệm tư vấn, em nên đưa vợ tới đâu khám , yêu cầu khám các hạng mục gì chuyên sâu hơn. e cảm ơn các cụ! sdt em là 0974873388 mong được các cụ tư vấn

Hoangsonacv

Xe tải
Cụ cho vk qua khám bs Hồng khám tai ở ngõ mười mấy e không nhớ ở Hai Bà Trưng, Đối diện Trường Trần Phú tay nghề tốt nhất, hiệu quả nhất mà em gặp. Cụ search trên mạng cho chinh xác, khám ngoài giờ và cho đi khám càng sớm càng tốt

khói lửa 1975

[Tịch thu bằng lái]
liệu vợ cụ có bị viêm tai giữa kg nhỉ ? em kg là bs nhưng em dự vậy..hay cụ thử làm thế này xem sao . cụ đổ ít thuốc kháng sinh ( amoxinin bột con nhộng ý ) nếu sau 30p có cảm giác đỡ thì chắc bị vậy ( đổ thuốc kháng sing vào lỗ tai kg vấn đề gì đâu. )

kubi82

Xe điện
Gửi vợ cụ video này hãy gắng nghe hết nó rất bổ ích hy vọng sẽ tìm ra cách ăn uống hợp lý nhất cho cơ thể mình vì bệnh từ mồm vào mà.

beodep

Xe máy
bác thử đi khám ở viện tai mũi họng xem sao. Vì thường 3 cái này hay liên quan đến nhau lắm!

nguyenvung

Xe đạp
liệu vợ cụ có bị viêm tai giữa kg nhỉ ? em kg là bs nhưng em dự vậy..hay cụ thử làm thế này xem sao . cụ đổ ít thuốc kháng sinh ( amoxinin bột con nhộng ý ) nếu sau 30p có cảm giác đỡ thì chắc bị vậy ( đổ thuốc kháng sing vào lỗ tai kg vấn đề gì đâu. )
ở cả 2 Viện các bác sĩ bảo không phải viêm tai giữa, dựa vào cái hạch ở cổ sưng nhẹ . bác sỹ kết luận bị viêm hạch và cho thuốc. vợ e đã uống gần hết 3 liệu trình thuốc, hạch không còn sưng. nhưng tai vẫn đau. đợt này dịch dã ghê quá. e vẫn chưa đưa vợ ra tai mũi họng gần Bạch Mai khám được.

chientm

Xe máy
bác vào Y hay TMH TW xem sao