vỏ chòa khóa gập ếch chết 2010.

Xe duyen

Xe buýt
Cái chìa khóa gập của em không hiểu sao ko mở ra được để thay pin, mà pin yếu quá òi. Em muốn phá cái vỏ ra để lấy ruột thay sang vỏ khác, nhân tiện thay pin luôn. Dưng mà vào jãng thì không có, mua cả chìa lẫn khiển những 3t, chát quá. Em nhờ các cụ có cụ nào có vỏ chìa khóa gập ếch 2010 thì để lại vho em nhá hoặc cho e xin cái đc nào bán. Cảm ơn và vodka đầy đủ. $-)

Tourcare

Xe tăng
mời e cafe e mở cho mà thay pin, esc dùng 2 viên pin mỏng dính, mua chắc 12n/ viên

phutungford

Xe điện
Cái chìa khóa gập của em không hiểu sao ko mở ra được để thay pin, mà pin yếu quá òi. Em muốn phá cái vỏ ra để lấy ruột thay sang vỏ khác, nhân tiện thay pin luôn. Dưng mà vào jãng thì không có, mua cả chìa lẫn khiển những 3t, chát quá. Em nhờ các cụ có cụ nào có vỏ chìa khóa gập ếch 2010 thì để lại vho em nhá hoặc cho e xin cái đc nào bán. Cảm ơn và vodka đầy đủ. $-)
Mở cái vỏ rất đơn giản mà cụ!

Dùng cái bút điện (hoặc cái gì đó có đầu kiểu thế)

Mở chìa khóa ra, trong rãnh có cái lẫy , cụ chọc cái đầu bút vào là tách được phần chìa ra.

Trên đầu ( phần tiếp giáp với chìa ) có 2 cái lẫy , cụ lấy đầu bút tỳ vào rồi banh cái vỏ làm 2 !

Thay pin rồi lắp lại! OK

Xe duyen

Xe buýt
Báo cáo các cụ, em cũng đã xem cả clips mở lẫy khóa rồi, cũng tự tay chọc ngoáy rồi, cũng nhờ cả thợ khóa trên lương van can rồi. Bó tay ko mở được vì thằng cu lái xe của em đợt trước nó thông minh bất thường nó lấy keo 502 nó nhỏ vào cái viền khóa cho nó khỏi bị lỏng.3:-O. Bây giờ muốn thay pin thì chỉ còn cách là phờ a pha sắc phá thôi ah. Có cụ nào có vỏ không ah.

Xe duyen

Xe buýt
Cảm ơn cụ, nhưng e ko quen món đặt hàng này, lần trước em thấy có cụ nào khoe mấy cái vỏ giống thế này mà em lục lại mãi mà ko thấy.

Tourcare

Xe tăng
Đặt món này thì đơn giản ý mà, khoảng 1 tuần là có.
Hơi khác 1 tí, cụ ưng chưa, em nhờ mấy anh em hội chuột bạch chuyên làm món này, về đây chắc khoảng 300k.
Giúp cụ thôi chứ em không kinh doanh gì món này nhá, không mod lại bem em đới :))

Haizz, tiếng a em đọc mãi chả hiểu, nhưng đoạn dưới đây thì có vẻ như cái chìa này kèm luôn cả chip khiển, nếu thế thì rẻ nhề
ESCAPE , TRIBUTE learning methods: Ford 315M Remote
1, into the driver's seat and close all doors
2, insert the key into the engine switch 10 seconds from the ACC to ON rotate back and forth eight times (the first eight secondary parked in ON position)
3, hear the voice of the central locking action, immediately press any button remote control, press the central locking will be action while the sound back should be (in the control will be OFF)
4, if there are other must also set the remote control, press the End of a remote central locking actions sound heard after, followed by a second one of the key pieces of the remote, and so on, which first set the old remote control does not matter total can learn four remotes
5 Turn the key to OFF and then pull out to complete the setting
Cảm ơn cụ, nhưng e ko quen món đặt hàng này, lần trước em thấy có cụ nào khoe mấy cái vỏ giống thế này mà em lục lại mãi mà ko thấy.

Chỉnh sửa cuối:

Xe duyen

Xe buýt
Đặt món này thì đơn giản ý mà, khoảng 1 tuần là có.
Hơi khác 1 tí, cụ ưng chưa, em nhờ mấy anh em hội chuột bạch chuyên làm món này, về đây chắc khoảng 300k.
Giúp cụ thôi chứ em không kinh doanh gì món này nhá, không mod lại bem em đới :))

Haizz, tiếng a em đọc mãi chả hiểu, nhưng đoạn dưới đây thì có vẻ như cái chìa này kèm luôn cả chip khiển, nếu thế thì rẻ nhề
ESCAPE , TRIBUTE learning methods: Ford 315M Remote
1, into the driver's seat and close all doors
2, insert the key into the engine switch 10 seconds from the ACC to ON rotate back and forth eight times (the first eight secondary parked in ON position)
3, hear the voice of the central locking action, immediately press any button remote control, press the central locking will be action while the sound back should be (in the control will be OFF)
4, if there are other must also set the remote control, press the End of a remote central locking actions sound heard after, followed by a second one of the key pieces of the remote, and so on, which first set the old remote control does not matter total can learn four remotes
5 Turn the key to OFF and then pull out to complete the setting
Cụ đặt giúp em một cái nhé, cho em xin cái số tk em chuyển thóc cho cụ.
Cảm ơn cụ nhiều.

Tourcare

Xe tăng

Xe duyen

Xe buýt

Xe duyen

Xe buýt

Xe duyen

Xe buýt

Tourcare

Xe tăng
củ chả hỏi sớm,, xe cũ của e hồi trước có 2 chìa khiển hịn , hỏi sớm thì e giúp bác :) giờ thì tặng luôn chủ xe rồi ;)

Tourcare

Xe tăng
Sau khi hết hơi tìm giúp cụ chủ các gian hàng của ford thì không thấy, hôm nay em lọ mọ tìm sang gian hàng mazda thì ra 1 đống này.
Nhờ các cao thủ vào ngó giúp em xem có giống chìa escape không, nếu vừa có khi gộp vào làm 1 mớ cho rẻ :D
Có 2 loại, 1 loại chỉ có vỏ không và 1 loại có cả khiển. Em không có kinh nghiệm lắm nên nhờ các cụ vào cùng ngó
Đây là loại chỉ có vỏ chìa không, ship về đây chắc chỉ tầm 200k
http://item.taobao.com/item.htm?spm=a230r.1.14.107.SENnV4&id=14474594045
Cái này có cả khiển, về đây chắc khoảng 600n

http://item.taobao.com/item.htm?spm=a230r.1.14.281.9lgsUw&id=13548030613