[Funland] Vợ e ghen bậy lắm các cụ ạ, còn vợ các cụ thì sao ? Làm sao sống với người hay ghen tuông cho hạnh phúc ?

Taihoatu

Xe lăn
Ngủ đi, lảm nhảm làm gì. chuẩn bị đạn dược mà chiến đấu

Toilaai08

Xe tăng
Khuyên cụ cẩn thận, hôm nào ngủ nó xẻo cho phát thì......

Ngủ đi con

[Tịch thu bằng lái]
Hi hi, cụ phê rượu ngủ từ đêm tới trưa hôm sau trên xe mà không dậy uống nước, không dậy đi đái à? Không thấy cuộc gọi nhỡ trên điện thoại hay cụ tắt máy?
quá say cụ ơi , vợ e gọi 26 cuộc gọi nhỡ mà e o biết ! Nắng chiếu vô nóng mới dậy đó cụ ạ

xukute

Xe tăng
Vợ chồng ở với nhau bao năm, vợ cụ nó yêu cụ nó mới ghen lồng lộn thế.
Theo em, cụ về bảo nó tắm rửa sạch sẽ, rồi dùng dùi cui (thịt) quật cho trận tơi bời. Sau đó nhẹ nhàng tỉ tê thì gì nó cũng nghe.

Gianthienly

Xe container
vợ e nó điện cho e 26 cuộc gọi nhỡ mà e không biết
Vậy thì nó không cầm dao và túi ni lông đen đứng cổng là may òi đó Cụ.

Năn nỉ, giải thích và đưa ra bằng chứng là: Tất cả những đứa trong diện vợ tình nghi đều đang trong sáng ở chỗ khác đúng thời điểm.

Thôi thì mình nịnh vợ mình chứ mình nịnh vợ thiên hạ đâu mà lo. Mà ông quái nào chả ninh vợ mình gần chết nhưng ra đường toàn là kêu mình thuộc diện "nước mắm hâm". :))
Nên Cụ giải thích gọn gàng từng hạng mục nghi ngờ rành rọt, bình tĩnh :D. Mong gió lặng hôm nay với gđ Cụ:D

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Cốc cuối trước khi say thì gọi đi, toàn lý do chống chế thôi các bác. Đánh đc cái xe ra khỏi bãi đỗ ko có j mà ko ấn thêm đc 1 cuộc gọi
Cụ biết được cốc nào là cốc cuối lúc uống rượu thì cụ tỉnh chứ không phải say.
Còn mà tính gọi điện thì gọi trước khi uống rồi, uống đến say thì lúc đó chỉ nghĩ ra xe và té thôi.

banmotnucuoi

Xe lăn
Đằng nào nó cũng nghi ngờ với ghen tuông. Nên tội gì để bị oan uổng.

vanza6061

Xe tải
e còn giận con vợ e mấy cụ ạ . Chuyện là mấy hôm trước em đi họp lớp , có nam có nữ , Bạn bè lâu ngày gặp lại thì chơi hết mình một bữa có sao đâu ! Say quá , quá say các cụ à , lên xe chạy về được vài km thì biết là không ổn , sợ tai nạn em tấp lên lề làm giấc tới gần trưa mới về tới nhà ( chỗ nhậu cách nhà 30km) về đến nhà thì e thấy vợ lấy kéo cắt hết áo quần của e , đập vỡ mấy chậu cây cảnh e trồng , ghen ! Không biết vợ các cụ có ghen không chứ vợ e thì e sợ luôn các cụ ạ, nghĩ đi nghĩ lại thì thương chồng con thật mà ghen quá các cụ ạ , nổi điên e đập cho một cái rồi hỏi lý do vì sao ? Vì sao cắt đồ của e như thế ? Vợ e bảo là e ngủ với con bạn e trong nhà nghỉ !!! Thì ra là nó định vị xe em đỗ gần cái nhà nghỉ mà e say quá e có biết đâu . Mấy hôm nay không nói chuyện với nhau giờ e nên làm gì nữa các cụ ?
tối nay lúc vào phòng ngủ, cụ cởi truồng ra rồi 1 tay cầm con dao bài, 1 tay cầm trim mồm thì hỏi vợ mài đã xin lỗi tau chưa? nó không xin lỗi thì cụ bảo tao CẮT cmn trim cho mài hết cái mà dùng, cho mài chết. nó không sợ thì cắt luôn cho nó sợ :)

khong_co_xe

Xe tăng
e còn giận con vợ e mấy cụ ạ . Chuyện là mấy hôm trước em đi họp lớp , có nam có nữ , Bạn bè lâu ngày gặp lại thì chơi hết mình một bữa có sao đâu ! Say quá , quá say các cụ à , lên xe chạy về được vài km thì biết là không ổn , sợ tai nạn em tấp lên lề làm giấc tới gần trưa mới về tới nhà ( chỗ nhậu cách nhà 30km) về đến nhà thì e thấy vợ lấy kéo cắt hết áo quần của e , đập vỡ mấy chậu cây cảnh e trồng , ghen ! Không biết vợ các cụ có ghen không chứ vợ e thì e sợ luôn các cụ ạ, nghĩ đi nghĩ lại thì thương chồng con thật mà ghen quá các cụ ạ , nổi điên e đập cho một cái rồi hỏi lý do vì sao ? Vì sao cắt đồ của e như thế ? Vợ e bảo là e ngủ với con bạn e trong nhà nghỉ !!! Thì ra là nó định vị xe em đỗ gần cái nhà nghỉ mà e say quá e có biết đâu . Mấy hôm nay không nói chuyện với nhau giờ e nên làm gì nữa các cụ ?
Thật lòng đi cụ ak :))

MiTa

Xe lăn
Mới cắt quần cắt áo thì sợ gì. Có thế mà cũng ghen thì cứ làm thật đi thớt ah, cho nó đỡ phải ghen ko đúng sự thật.

Tiger Hunter

Xe container
Thế quái nào mà em nhìn các bạn khác giới cùng lớp như người ngoài hành tinh ấy. Chả cảm xúc gì mí khổ. Não em tự động xác định tất cả các vị bằng tuổi nhau không đến được với nhau.

Nên em rất ư trong sáng và nghĩ chủ thớt trong sáng:))

Kỳ là sao ngủ trong xe và lái được 1 khúc mà không đt được cho vợ cái nhể:))
Khổ cái là mấy bả ko để cho mình trong sáng ấy chớ :))

UFA

Xe điện
Vợ cụ còn cho cụ đi họp lớp, vợ em nó cấm cmnl, e giờ khỏi đi đâu, nhiều hôm thèm bia ra quán cách nhà có hơn trăm mét mà nó còn nói nọ kia, bảo a dám bỏ đi 1 mình ah, haizz

Nắng nhạt

Xe điện
Thế này là điên rồi chứ ghen gì nữa. May lần này gấu mới cắt quần áo chứ cắt thứ khác thì toi đời cụ. Cái gì cũng phải bình tĩnh làm rõ sự việc . Cuộc sống có nhiều sự trùng lặp ngẫu nhiên, nhiều lúc thấy mười mươi mà sự thật còn không phải vậy nữa là đây mới thấy xe đỗ cạnh nhà nghỉ. Ở Hà Nội nhà nghỉ mọc san sát chỗ nào chả có. Ghen thế thì chết

Toilatoi242

Xe tăng
Mịa xe có cam hành trình thi trích cmn xuất ra đập vào ... alo nó đi cụ.