[Funland] Vợ e ghen bậy lắm các cụ ạ, còn vợ các cụ thì sao ? Làm sao sống với người hay ghen tuông cho hạnh phúc ?

Toilaai08

Xe tăng
Vợ cụ còn cho cụ đi họp lớp, vợ em nó cấm cmnl, e giờ khỏi đi đâu, nhiều hôm thèm bia ra quán cách nhà có hơn trăm mét mà nó còn nói nọ kia, bảo a dám bỏ đi 1 mình ah, haizz
Chạn Vương ah cụ.

Nắng nhạt

Xe điện
Vợ cụ còn cho cụ đi họp lớp, vợ em nó cấm cmnl, e giờ khỏi đi đâu, nhiều hôm thèm bia ra quán cách nhà có hơn trăm mét mà nó còn nói nọ kia, bảo a dám bỏ đi 1 mình ah, haizz
Thế là cụ tự mua lồng nhốt mình à :)

Xe bọ xít

Xe container
e còn giận con vợ e mấy cụ ạ . Chuyện là mấy hôm trước em đi họp lớp , có nam có nữ , Bạn bè lâu ngày gặp lại thì chơi hết mình một bữa có sao đâu ! Say quá , quá say các cụ à , lên xe chạy về được vài km thì biết là không ổn , sợ tai nạn em tấp lên lề làm giấc tới gần trưa mới về tới nhà ( chỗ nhậu cách nhà 30km) về đến nhà thì e thấy vợ lấy kéo cắt hết áo quần của e , đập vỡ mấy chậu cây cảnh e trồng , ghen ! Không biết vợ các cụ có ghen không chứ vợ e thì e sợ luôn các cụ ạ, nghĩ đi nghĩ lại thì thương chồng con thật mà ghen quá các cụ ạ , nổi điên e đập cho một cái rồi hỏi lý do vì sao ? Vì sao cắt đồ của e như thế ? Vợ e bảo là e ngủ với con bạn e trong nhà nghỉ !!! Thì ra là nó định vị xe em đỗ gần cái nhà nghỉ mà e say quá e có biết đâu . Mấy hôm nay không nói chuyện với nhau giờ e nên làm gì nữa các cụ ?
Có kéo có dao có cắt rồi.....Cụ hết sức cẩn thận, kẻo mù quáng lên, kéo dao đó ko phải là cắt quần áo nữa mà là cắt........... =))

Tiger Hunter

Xe container
Mất lòng tin rồi thì khó lắm :D chắc cũng bị bắt quả tang mấy lần rồi mới thế chứ vợ em nó kệ, muốn họp kiểu gì thì họp :D

Joan_tèo

Xe tải
Nghe hơi điêu đấy cụ à, ngủ trên xe mà ngủ từ tối khuya đến trưa luôn à. Định vị nào mà phát hiện được nhà nghỉ, định vị google map còn k biết là chỗ đó phải nhà nghỉ hay không nữa. Hình cụ chụp khá tối, k giống buổi trưa chiều.

HungNexus

Xe tăng
rút kinh nghiệm lần sau ngủ...video call báo cáo trước =)) =)) =))
Vợ có hành xử kiểu kia cụ còn có cớ dạy cho 1 bữa ra trò.

qkace

Xe điện
Cụ thớt để cho vợ định vị điện thoại là dở rồi.

Cuongnh5256

Xe điện
Cụ đè cổ nó ra đập cho một trận, lần sau nhớ về sớm ko nó cắt cmn cả chim ấy. Ghen kiểu cắt mới đập ghê răng phết :)) :)) :))

cusao

Xe lăn
Vợ chồng em cũng hay giận nhau lắm, lý do thì muôn vàn. Nhưng cứ mỗi khi giận nhau em lại cố nhịn để tránh to tiếng. Tối đến, em nằm cạnh vợ bình thường, chỉ khác mọi ngày ở chỗ em chả mặc gì ngay từ lúc đầu...thế là lại hết giận nhau. Lấn tới vẫn thế, vẫn hết. Về sau này cũng sẽ cứ thế...

Go on

Xe điện
Cụ là ng sai trước, cụ say nhưng vẫn lái xe đc 1 đoạn và biết là nguy hiểm thì video call bảo vợ tình hình như thế. Nhờ vk gọi taxi đến đón rồi nhờ taxi nó đánh xe gửi chỗ nào đó, ví dụ nhà hàng, nhà nghỉ. Thử là vk cụ đi ăn nhậu rồi cụ định vị thấy vk ở nhà nghỉ đến trưa hsau cụ nghĩ sao

Yan Ming

Xe tải
Em không tin, cụ Thớt lại nói dối các cụ/mợ trên này rồi. Em tin cụ đi nhà nghỉ ... thật!

lamaca

[Tịch thu bằng lái]
Website
lamaca.vn
May cho CỤ là vợ ko bắt xe tới tận nơi :D

thichduthu2011

Máy Bay
Ghen vậy là quá nhẹ rồi còn than thở gì nữa :))

Sazi

Xe điện
e còn giận con vợ e mấy cụ ạ . Chuyện là mấy hôm trước em đi họp lớp , có nam có nữ , Bạn bè lâu ngày gặp lại thì chơi hết mình một bữa có sao đâu ! Say quá , quá say các cụ à , lên xe chạy về được vài km thì biết là không ổn , sợ tai nạn em tấp lên lề làm giấc tới gần trưa mới về tới nhà ( chỗ nhậu cách nhà 30km) về đến nhà thì e thấy vợ lấy kéo cắt hết áo quần của e , đập vỡ mấy chậu cây cảnh e trồng , ghen ! Không biết vợ các cụ có ghen không chứ vợ e thì e sợ luôn các cụ ạ, nghĩ đi nghĩ lại thì thương chồng con thật mà ghen quá các cụ ạ , nổi điên e đập cho một cái rồi hỏi lý do vì sao ? Vì sao cắt đồ của e như thế ? Vợ e bảo là e ngủ với con bạn e trong nhà nghỉ !!! Thì ra là nó định vị xe em đỗ gần cái nhà nghỉ mà e say quá e có biết đâu . Mấy hôm nay không nói chuyện với nhau giờ e nên làm gì nữa các cụ ?
Lần sau trước khi đi họp lớp làm 3-5 nháy, bài vở nháp làm đầy đủ. Đảm bảo là vợ k ghen.

Ngủ đi con

[Tịch thu bằng lái]
Thế quái nào mà em nhìn các bạn khác giới cùng lớp như người ngoài hành tinh ấy. Chả cảm xúc gì mí khổ. Não em tự động xác định tất cả các vị bằng tuổi nhau không đến được với nhau.

Nên em rất ư trong sáng và nghĩ chủ thớt trong sáng:))

Kỳ là sao ngủ trong xe và lái được 1 khúc mà không đt được cho vợ cái nhể:))
Lúc mới lên xe thì nghĩ chạy về được nhưng đi một lúc mới thấy quá nguy hiểm cụ ạ ,say ghê thật!

bút hêt mực

Xe tăng
Cụ liệu hồn, hôm nay nó chỉ cắt quần áo, mai còn tiếp diễn nó mang cái khác ra cắt là xong đấy.