[Funland] Vợ em nó ko quan tâm em

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
Vợ chồng em lấy nhau 7 năm, có 1 con rồi.
2 vợ chồng tay trắng lập nghiệp, nhà cửa xe cộ ổn rồi. Bình thường thì gia đình vui vẻ, vợ em kỹ càng sạch sẽ, công việc ổn. Hai vợ chồng nói chuyện cũng vui ra trò. Em làm ra cũng hơn vợ chút. Công việc nhà chia đôi.

Ấy mà nghĩ lại nhiều khi buồn.
Từ lúc cưới đến bây giờ vợ em chưa bao giờ tự mình đi mua cho em 1 bộ quần áo nào. Có 1 làn mua cho em cái áo là vì có đứa bạn nó mua cho chồng, thấy sale nên mới hỏi em có mua hay ko. Từ ngày cưới nhau vợ chưa bao giờ mua tặng em thứ gì. Em thì ko quan trọng nhưng nhiều lúc cũng buồn

Em chả mấy khi nhậu, 1 tháng chắc 1 lần, chỉ khi gặp bạn bè lâu ngày. Về nhà bao giờ em cũng ngủ phòng khách vì sợ mùi. Vợ em chưa bao giờ đắp cho em 1 cái chăn, kể cả mùa đông.

Chỗ em làm xa hơn, nhưng vợ về muộn thì em về trc nấu cơm, tắm cho con, em chả bao giờ kêu ca. Nhưng nếu em về muộn vì công việc thì y như rằng vợ mặt mày xưng xỉa.

Vợ em chưa bao giờ nấu món em thích ăn.

Chuyện xxx trc đây cũng ok lắm. Mấy năm trở lại đây thì chán ghê cơ. Tháng chả đc 1 lần, mà em còn phải năn nỉ ỉ ôi, có khi còn ko đc, mà kinh nghiệm và service của em thì ngày càng tiến bộ.

Hôm nay em ngủ 1 mình, tâm sự cho đỡ tủi.
Em ngủ đây, mai còn nấu ăn sáng cho mẹ con nó.
Tháng chả được 1 lần mà service của cụ lại ngày càng tiến bộ ?

:-?:-?:-?:-?:-?

haivanphe

Xe container
Chiều quá đâm hư.

Tại cụ Ko uống rượu, cụ giống đàn bà, làm hết việc của vk nên vk nghĩ nhà có 2 người đàn bà nên chán thôi kkk.
Cụ phải mạnh mẽ nên uống rượu nhiều ,đàn ông là phải lười ,phải biết quát mắng đàn bà khó hiểu lắm

NGC

Xe tăng
90 % vợ cụ chủ là Les.

theanh212

Xe điện
Em thì ngược lại nên lúc nào vợ vắng nhà thì sướng thôi dồi :D

Khem

Xe buýt
Chết rồi, em đi mua áo và về nấu ăn cho chồng em đây. Bỏ mịa, ổng thích ăn gì đây ta?

Babetta6868

Xe tăng
- Cụ là tuyp người sống tình cảm! Em thì vợ cứ để yên cho em, đừng động chạm đến em là em vui rồi, không cần đắp chăn, không cần mua quần áo ....cứ để yên, lo việc nhà chăm nom con cái trong khả năng là em happy rồi! Mấy việc còn lại em biết tự làm từ hồi hơn chục tuổi! :D , nghĩ thế cho thoáng :P
- Không mặn mà xxx thì cụ không tung cái tuổi để buộn em phán :D , nói dại mồm chứ nghĩ đến cái Phiếu xét nghiệm THỪA CANXI TRONG MÁU cũng chán b-( Em fun ạ!

congngo

Xe điện
Gấu em mà như gấu cụ thì em lập luôn thớt xin tư vấn ly hôn.

ToyotaAltis9063

Xe điện
Em chưa vợ con mà đọc thớt này lại hoang mang quá.

Rivers

Xe container
Thử hư tí xem vợ nó có ưng hơn không :))

Moonlotus1

[Tịch thu bằng lái]
Vợ chồng em lấy nhau 7 năm, có 1 con rồi.
2 vợ chồng tay trắng lập nghiệp, nhà cửa xe cộ ổn rồi. Bình thường thì gia đình vui vẻ, vợ em kỹ càng sạch sẽ, công việc ổn. Hai vợ chồng nói chuyện cũng vui ra trò. Em làm ra cũng hơn vợ chút. Công việc nhà chia đôi.

Ấy mà nghĩ lại nhiều khi buồn.
Từ lúc cưới đến bây giờ vợ em chưa bao giờ tự mình đi mua cho em 1 bộ quần áo nào. Có 1 làn mua cho em cái áo là vì có đứa bạn nó mua cho chồng, thấy sale nên mới hỏi em có mua hay ko. Từ ngày cưới nhau vợ chưa bao giờ mua tặng em thứ gì. Em thì ko quan trọng nhưng nhiều lúc cũng buồn

Em chả mấy khi nhậu, 1 tháng chắc 1 lần, chỉ khi gặp bạn bè lâu ngày. Về nhà bao giờ em cũng ngủ phòng khách vì sợ mùi. Vợ em chưa bao giờ đắp cho em 1 cái chăn, kể cả mùa đông.

Chỗ em làm xa hơn, nhưng vợ về muộn thì em về trc nấu cơm, tắm cho con, em chả bao giờ kêu ca. Nhưng nếu em về muộn vì công việc thì y như rằng vợ mặt mày xưng xỉa.

Chuyện xxx trc đây cũng ok lắm. Mấy năm trở lại đây thì chán ghê cơ. Tháng chả đc 1 lần, mà em còn phải năn nỉ ỉ ôi, có khi còn ko đc, mà kinh nghiệm và service của em thì ngày càng tiến bộ.

Hôm nay em ngủ 1 mình, tâm sự cho đỡ tủi.
Em ngủ đây, mai còn nấu ăn sáng cho mẹ con nó.
Lấy vợ mới đi
Đừng nghĩ là T2 là chán. Có khi còn hơn hẳn T1 .
Tìm cô nào biết yêu thương, chăm sóc, chia sẻ .
Sống với những người đàn bà khác nhau, giống như thưởng Hoa mới biết đâu là Hoa quý đâu là Hoa Giả.
Vợ mà thế này thì :D

Về nhà bao giờ em cũng ngủ phòng khách vì sợ mùi. Vợ em chưa bao giờ đắp cho em 1 cái chăn, kể cả mùa đông.

Từ lúc cưới đến bây giờ vợ em chưa bao giờ tự mình đi mua cho em 1 bộ quần áo nào.Từ ngày cưới nhau vợ chưa bao giờ mua tặng em thứ gì. Em thì ko quan trọng nhưng nhiều lúc cũng buồn

Cẩm Thạch

Xe buýt
Nhiều người rơi vào hoàn cảnh của cụ, chắc chắn luôn. Để thay đổi người đàn bà sau khi sinh con là rất khó, mình càng sống nội tâm thì lại càng suy nghĩ, buồn chán. Thôi cứ AQ sống chung với lũ đi.

Đàn ông thà là sinh hư chút đi thì vợ nó mới thấy quý giá mà quan tâm mình. Đời nó lại buồn cười thế!
Đàn bà hay Đàn ông cũng thế thôi cụ. Cứ chăm chăm chút chút hay chứ phục dịch quá thì đối phương đều sinh hư. Thi thoảng buông lỏng ra, bơ đi 1 chút thì lại xoắn lên :))

La già

Xe tăng
Cụ nên đi làm về sớm hơn, nấu nướng, phục dịch vợ con nhiều hơn, quét nhà, dọn dẹp nhà cửa, cho vợ thời gian tụ tập với bạn bè thì kiểu gì vợ cụ sẽ quan tâm đến cụ.:D

NgVuBi

Xe tải
Xxx tăng, service ngày càng pro. Cụ đang thả thính phải ko. E fun tý nhé ^.^!

KatKik

Xe điện
Măy cái thớt xe đạp câu view em đọc cho vui chứ éo thực tế ;))
E cũng chém cho vui thôi mà. E cũng ko để ý xe đạp hay xe j, chủ yếu nội dung thế nào thì mình chém như thế.

Eagle No.1

Xe buýt
Giá trị cụ trong mắt vợ ngày càng giảm.